sv private moi cua AT

Thảo luận trong 'Atlantica' bắt đầu bởi vuontao, 23/9/11.

1. dnbclubS

dnbclubS C O N T R A

ko phải đâu bạn , cứ update chừng nào nó djs thì mở lên lại cho chạy ,làm vài lần tới khi update xogn là ok

2. modernsquall

modernsquall Youtube Master Race

sao h này ko vào đc trang chủ mtrue.net cũng như game vậy nhỉ ????

3. MrLilrino

MrLilrino T.E.T.Я.I.S

www.mtrue.net có chữ www mới vào được
    mà h` server xóa cái box event rồi, mở ra toàn nguyên liệu lõm, ko còn hỗ trợ armor và weapon lv 35-50 +10 nữa, ai còn giữ box cũ thì mở ra chỉ đc +7 thôi

4. annasama

annasama Youtube Master Race

cho em hỏi làm Q gặp con NPC bên rừng thiêng là đc vamp hã ???

---------- Post added at 18:23 ---------- Previous post was at 18:12 ----------

à và trong này có cần cày tiền nhiều ko ? phải bắt đầu bằng main staff à hay thik chơi main nào thì chơi main đó vậy ?

---------- Post added at 19:41 ---------- Previous post was at 18:23 ----------

cho em xin yahoo cho dễ hỏi đy chứ đăng bài lên xong chờ mấy anh trả lời lâu lém !!! heng! yahoo em la angle_venus! gọi em là Na heng

5. ola_tuinghe

ola_tuinghe Youtube Master Race

Làm Q đc box spirit box set khui ra đc tất cả các thứ cần thiết, main nào cũng đc nhưng sv mới ko có gold main nào kinh tế thì chơi. Sv ko biết có cần cầy tiền ko nhưng giờ giá atlas là 50k gold đó :|.

PS: topic này cũng lâu rồi với lại sv cũng rết lại rồi nên mình có lập topic mới, mọi người qua đây thảo luận cho tiện theo dõi nha
    http://forums.gamevn.com/showthread.php?962861-atlantica-sv-Private-www-mtrue-net

6. nguyenys3

nguyenys3 Youtube Master Race

Sao mình tạo nhân vật làm mấy cái Q đầu tiên không sao hết, nhưng khi vừa lấy được đồ even thì cứ chơi 5 phút là bị văng ra nó cứ báo lỗi Runtime C++. Ai bít cách sửa chỉ mình với :8cool_cry: