Tà Môn

Thảo luận trong 'Cỗ Máy Thời Gian' bắt đầu bởi Mạc Quân, 1/6/08.

1. quangnhut123

quangnhut123 Legend of Zelda

Ban đầu định theo nuker rùi nhưng mà đánh thấy chân khí mau hết quá mà cứ gồng mãi lâu quá ! Đánh 1 tí là phải gồng chân khí lên mệt kinh. Mấy game khác tanker về sau lúc nào cũng train khỏe hơn nuker hic nên em không theo nuker em vừa tanker vừa nuker lun tanker em nâng 100% nuker nâng được 70% rùi !

2. XxlongthầnxX

XxlongthầnxX Mega Man ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

nếu lúc dầu chơi nuker mà chan khí làm gi mau hết bạn...hồi dò chơi khoãng 2x-3x thừong tà nuker.... hinh như mình chã lo gì về chuyên chan khí gì cã

3. nogo

nogo Mr & Ms Pac-Man

Bác đi 100% nuker mà auto hết CK ở 3x thì em cũng sợ thật đấy, chắc bắn AOE liên tục nhỉ :whew:

4. storm2006

storm2006 Donkey Kong

Tôi thì chơi nuke tà. Nhưng tôi lại thích HP hơn né. nên cách build điểm của tôi là 1 thể phách, 1 chân nguyên. cách build này dmg sẽ yếu hơn nuker thuần nhưng bù lại máu khá trâu. tôi lv 30 max chiêu thụ động + máu. máu tầm 1k7. Đi train thì tank boss thoải mái.

5. quangnhut123

Uh nhưng theo mình thấy lên lv cao nuker không hay = tanker nên mình chơi cả hai đường nuker mình nâng 70% thui để bắn phát đầu dụ quái còn phát sau thì tanker hết skill mạnh hơn nuker nhìu nuker nâng max mình chưởng có 1500 còn tanker crit dame liên tục do mình nâng sức mạnh và né tránh mỗi lần crit 2.5k dame mà mình mới 35 à ! Mình thấy nó mạnh hơn !

6. NhocXIII

NhocXIII Youtube Master Race

Thương thì tăng vào CN sao CN ít thế..Lúc đầu nâng Cn khoãng 20 vì lên 4x rất lẹ..Từ từ nâng NGoại công sau.Nuker thuần thì ko đánh nỗi lên 6x đâu

7. quangnhut123

Đúng nhưng tui nâng chân nguyên thế tui đủ nuker rùi h chiu nuker tui 84 rùi còn skill ngoại công và hỗ trợ tui max skill cả rùi chỉ còn skill chạy và né tránh chưa max skill skill tàn hình nâng 50 rùi chuẩn bị up skill né tránh 20% hihi ! Nuker thuần train 6x mệt lắm vì quái chủ động phải tanker thui chứ ngồi chờ chưởng là tiêu !

Hum nay mới up 36 gần 37 rùi up bảng nâng điểm khí công lại để bà kon tiện góp ý !

8. NhocXIII

NhocXIII Youtube Master Race

GIờ thì tui lv 42 max Ngoại Công dame khoãng 2k+.Hùi chìu ép rớt cây thương +6 tức ói máu.Giờ đành cầm lại cây thương 30 dame 25 T_T.Giờ thì chũ yếu tăng skill +10% bạo Kick và 20% né tránh.Rồi từ từ nâng Aoe.Sau đó là nâng máu cho nó trâu tý.

9. bboycaramel

bboycaramel Youtube Master Race

mình mới chơi HY mình lv hiện tại là 17 và đã tăng 13 sm ,9nn và 7 tp,Mình muốn hỏi cách tăng điểm tiềm năng và cách farm skill đầy đủ của char này!Mong cách bạn có thể post hẳn ảnh của bảng skill và điểm tiềm năng cho mình dễ tham khảo!Và char này thi nên chơi theo kiểu gì!

10. bboycaramel

ko ai giúp mình sao!Xin mọi người đấy!

11. Elliott_Yamin

Elliott_Yamin Mario & Luigi

mình có bảng skill nhưng ko biết up ảnh còn về cách tăng điểm tiềm năng thì ko có gì là thước đo cả mỗi người có 1 con đường 1 hi vọng thế mới hay

12. hazard999

hazard999 Youtube Master Race

đao chính thì chủ yếu là tăng sức mạnh. còn muốn tăng bao nhiêu thì tùy vào ý thích của mỗi người thôi bạn ơi:wink:

13. bboycaramel

cám ơn, còn cách farm skill thì sao bạn,mình thấy nhiều wa',cái nào cần full vậy!

14. lovefory0u

lovefory0u Youtube Master Race

ua? ong quangnhut nay o ben HK pro lem' ma` sao sang ben nay` lai chicken vay?co lam pro nhu HK di chu

15. 0905585818

0905585818 Mario & Luigi Lão Làng GVN

_ Đao tà level 14 nâng chiêu nuke " ma khí tung hoành " bao nhiu là vừa nhỉ , hiện giờ được 40/100 ?

16. thaonet

thaonet Dragon Quest

max là tốt nhất vì damge ở lv 100 lúc nào cũng ngon hơn lv 99 :devil:

17. bboycaramel

mình ma khí tung hoành giờ mới dc 67 à,tầm bao nhiu lv thì max chiêu này vậy!

18. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

30 có lẽ gần max=)),đoạn cuối tăng skill ấy là 1 ác mộng.Nhưng vẫn còn sướng chán so với sau này:))

19. bboycaramel

mình mới 23 mà lên dc 70 rồi!:D
    còn chiêu gì phải tăng max nữa ko bạn!

20. VanCloud

VanCloud The Warrior of Light

côn theo Tà vừa nuker vừa tanker liệu có ổn không ?? và tăng điểm thế nào ??