Tại sao các bạn không chơi 1 webgame thuần việt

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi truongbanking, 4/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. truongbanking

truongbanking Youtube Master Race

Bạn là 1 Fan của thể thao vua
    Bạn ham mộ các HLV tài ba trên sân cỏ
    Bạn là người Việt Nam
    Bạn từng là chiến hữu cùng sát cánh bên tôi trên các webgame quản lý bóng đá của nước ngoài ( Hattrick , Gu , ML ,.....)

Hơn thế nữa, bạn là 1 con người giàu lòng yêu nước , yêu sản phẩm Viêt
    Thế tại sao bạn chưa đến với " Bóng đá ảo " - webgame thuần Việt do chính người Việt tạo ra

Bạn thờ ơ do dự trước sản phẩm Việt ? Không , hơn ai hết , họ cần bạn động viên và nâng cao sản phẩm

Sau 2 ngày mình test game này , thực sự nó chưa phải game hoàn thiện , nhưng ít ra, mình có thể tự hào , mình chơi game của chính dân tộc mình

Hãy đến với : http://bda.game4v.com

1 chút tổng quan về game

Theo thông tin trên trang chủ và bài viết được đăng tải trên diễn đàn, nhà phát triển sản phẩm này tỏ ra khá khiêm tốn khi chỉ coi đây một nơi giao lưu giữa các fan cuồng nhiệt của bóng đá, một webgame của người Việt, chứ không muốn so sánh với những game quản lý bóng đá đồ sộ của nước ngoài. Đồng thời, người này cũng cho biết, Bóng Đá Ảo có cách thức hoạt động, các giải đấu hoàn toàn khác biệt, không giống với bất cứ game quản lý bóng đá nào. Tuy nhiên, game vẫn còn chưa được hoàn thiện và rất cần sự phản hồi về phía cộng đồng.

Bên cạnh đó, nhà phát triển cũng công bố một số thông tin như: Bóng Đá Ảo cho phép người chơi tự tạo một đội bóng riêng, tự do mua cầu thủ, quản lý, huấn luyện, chiến thuật và thi đấu. Tất nhiên, các trận đấu sẽ diễn ra dưới dạng text (văn bản tường thuật). Đặc biệt, các giải thi đấu sẽ rất đa dạng với giải League 20 đội, 12 đội, Cup quốc gia, Cup câu lạc bộ... với nhiều hạng thi đấu.

Dù chưa biết phản hồi của cộng đồng game thủ đối với sản phẩm webgame này ra sao, nhưng sự có mặt của Bóng Đá Ảo cũng cho chúng ta thấy tinh thần nhiệt huyết với game của game thủ Việt, khi mà nền công nghiệp phát triển game của chúng ta còn đang ở giai đoạn khởi đầu.

2. NINH HUNG

NINH HUNG Youtube Master Race

Mình cũng đã chơi và thấy được tuyệt vời trong đó!
    Bóng Đá Ảo - Game Quản lý Bóng đá. Thật sự đó bây giờ và sau này sẽ là mái nhà chung của hàng triệu trái tim người yêu môn thể thao vua, nơi chia sẻ, hội ngộ của những niềm đam mê, và được thử tài làm HLV, nhà quản lý đội bóng. Đến với BDA bạn sẽ được thả mình vào những màn dượt đuổi tỉ số nghẹt thở, được sống trong những cảm giác thăng hoa của trái bóng.
    Và đặc biệt đây là sản phẩm của VIỆT NAM hãy đến với :bda.game4v.com_tạo nền tảng mở ra giai đoạn phát triển, khẳng định game bóng đá của nước nhà. Tôi Yêu Việt Nam.
    Hãy chơi đi bạn ơi !!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.