Tại sao chúng ta không lập môt clb cờ vây ?

Thảo luận trong 'Thế giới cờ' bắt đầu bởi loveonlyHân, 21/2/05.

1. branchtell

branchtell Legend of Zelda

Thôi thì vầy . Mỗi người 20 phút , hết giờ mỗi nước đi trong 1 phút ( vụ này trọng tài đếm nghe, tui ko bít àh ) . Tui đã cố gắng giảm thiểu time tối đa cho mỗi ván cờ chỉ để tiết kiệm time cho giải thôi ma` . Vd : ngày 28-4 , room BGN 1 , table 12 , có 4 đấu thủ và 2 trọng tài .4 đấu thủ thì phải đấu xoay lượt tổng cộng là ... 6 trẬN (đúng ko ta ) . Vậy time cho trận nếu 30' là 30 x 6 = 3 tiếng đồng hồ => người nào đấu ván cuối chờ phê luôn .
    Mà sao mấy bạn lại ngại đánh cờ nhanh nhỉ (dù tôi thấy như vậy ko nhanh lắm )? Tôi vẫn thường đánh trên yahoo 1 bàn 15 phút mà cả 2 đứa lúc nào cũng dư ra tới 7-8 phút mà .
    Nghia123 ơi , khoá sổ đăng ký đi ! LẤy vài đứa thôi đừng lấy nhìu . 5 đứa là được rồi !

2. nghia123

nghia123 Mr & Ms Pac-Man

Bây giờ mọi người đăng kí trên box của arthur mà box xủa tôi bị khoá vì mọi người toàn vào đó chat chit thôi.Còn về việc tại sao tôi sợ đấu nhanh thì do tôi là người có chủ trương chậm là chắc(aochoangxanh từng đấu nên biết) tuy thế nhưng cũng không đến nỗi chậm quá.Mà tôi thấy chúng ta cứ bàn bạc với nhau thế này không phải là giải pháp hay đâu phải có hành động cụ thể chứ.

3. branchtell

BÂy giờ tui cần danh sách những người đăng ký ! 5 người là được rồi! AI làm ơn post danh sách đó lên đây đi , lẹ lên . Có danh sách rồi sẽ mời các mem đó vào đây bàn luận thời gian khi nào đấu . Đưa ra được time đó rồi thì đấu thôi , ko còn chờ đợi gì nữa . Danh sách !!!!!!!!!!!

4. nghia123

nghia123 Mr & Ms Pac-Man

Danh sách thì ở box của arthur có đó.Tôi đăng lên cho ông xem nhé:
    Arthur,nhai_op15,So_No_Mi,huyhung_hnvn,loveonlyHân,nghia123(đương nhiên rồi),Wimp,banby_love,AngelOrDevil,Swordwarrior.
    Còn thời gian thi đấu thì đã như thoả thuận dựa trên thời gian rảnh mọi người đăng kí mà sắp xếp thôi.Hết.
    :hug: :hug: :hug: :hug: :hug:

5. branchtell

Bây giờ làm sao để kêu mấy bạn đó vô đây mà bàn luận đi . Mỗi người đề nghị 1 thời điểm ,sau đó mình sẽ chọn ra time thích hơp nhất cho đa số ( ai ko theo thì kick :D ) nhưng mà làm sao kêu họ vô là vấn đề . hay là mở 1 topic cho họ thấy ?

6. jenni_97

jenni_97 Youtube Master Race

Cho mình tham gai với ! Mình chỉ mối biết sơ về cờ vây thui ! Nhưng mình rất thích nó ! Mình tên lả Thanh Mai , Ở HCM . Nic : miley_lyly97:hug:
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Mà ai là chủ nhóm CLB nhỉ ! Nhớ thông báo cho mình nhé !

7. jenni_97

Cho mình hỏi ? CLB này có bao nhiêu người ! Mình xin tham gia co sao ko?:wink:

8. jenni_97

Các bạn có biết mún chơi cờ vây trực tuyến trên trang wed nào ko
    ? Mình đả zo nhiều trang wed như là yahoo.com , kgs nhưng đều ko được, phải có Java , có trang wed nào khác ko pà con !

9. thanhtungtnt

thanhtungtnt snake, snake, snaaaake Lão Làng GVN

Thì cài java zdo mà chơi. Trang nào giờ hầu như cũng cần java mà.

10. kakashi33

kakashi33 Mr & Ms Pac-Man

mấy anh chị nao` biet 61 chơi cờ vây co thể giup em hợc với .tuy ko biết chơi nhưng sẽ co gắng

11. abcgamevn

abcgamevn Youtube Master Race

Cho Hỏi ở HCM có clb cờ vây offline nào ko vậy . bạn nào biết chỉ mình nhá thank

12. latumi

latumi Youtube Master Race

;;)...............................................Cờ Vây

13. nhatquang1809

nhatquang1809 Mr & Ms Pac-Man

lên gokgs.com đó hình như có hướng dẫn
    latumi spam kinh quá

14. nguyenminhchau

nguyenminhchau Youtube Master Race

Bạn nào mới học muốn có tài liệu thì email cho tôi. [email protected]