Tam Quốc Chí 10 - Romance Of The Three Kingdoms X Original & PK , link mediafire !

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi onelow4you, 28/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. t25061991

t25061991 Youtube Master Race

bạn post lại cho minh cái SAN10MG.iso.001 đi đã giúp thì giúp đến cùng đi bạn :x:x:x:x

2. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Tip cho bạn nào muốn sinh con đẻ cái là trong cái ô JAPN bắt buộc phải đánh tiếng nhất (ko Latinh ko tiếng Trung ) phần tên có thể đánh tiếng Trung nhưng ô này bắt buộc phải đánh tiếng nhật nó mới hiện ra chữ OK (hôm trước ngồi mất cả buổi mãi ko hiện ra chữ OK hóa ra là bị thế :))

3. acmatv2005

acmatv2005 Youtube Master Race

=((=(( seo hok bác nào giúp đỡ zậy chán .. thấy sợ :((

4. t25061991

bạn ơi post cho mình cái tool tạo tiếng la tinh đi thank bạn
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    :-/sao P tiếng anh ban O ko dc vậy :-/
    .

.
    :-/sao P tiếng anh ban O ko dc vậy :-/

5. tonyvus_long

tonyvus_long C O N T R A Lão Làng GVN

Cho hỏi làm sao để cho nó đẻ con? Mình chơi đi chơi lại 2 lần lấy 2 con vợ # nhau. Lần đầu thì chỉ cưới 1 năm hơn là đè òi, còn lần sau đợi đến 7 năm sao chưa cóa zi` cả >_<. Ah cho mình hỏi tí, Mình tạo 2 con tướng và cho nóa lấy nhau vậy cóa đẻ đc ko? Vì trước h toàn cưới vợ bình thường ko fai tướng nên hok bik

6. t25061991

bác ONELOW4YOU ơi up lên cho mình cái tools tạo tướng la tinh đi mình xin cảm ơn bác trước nhé

7. robinhood1985

robinhood1985 Mr & Ms Pac-Man

tonyvus_long: Cứ chăm về nói chuyện và ngủ với vợ là có con hết =)):'>:x:D

8. Indigo_kidz

Indigo_kidz Youtube Master Race

hĩ các bác chĩ lại phần đạt tên cho thằng nhóc y
    cả tạo tướng trong PK lun sao mò gõ dc tiếng Nhật nhưng vẫn hok có chữ ok sáng :((

.

.

hình nè

.

.

9. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Sur để tiếng Trung, Nam để tiếng Trung, JAPN phải để toàn tiếng Nhật, cái Cal hình như cũng để tiếng Trung là chữ OK hiện ra ngay :D

10. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Mấy bạn tới sau thông cảm ,có lẽ chậm chân nên link die ,mình đã cố gắng úp 2 bản rồi ,và sau đó cũng cố gắng úp thêm 1 bản nữa nhưng ko thành công vì mạng mình xài bèo nhèo lắm ,úp gần xong là nó cứ tịt cho nên chiện reup link với mình là điều ko tưởng.Cho nên mấy bạn tới sau ráng tạt qua Bùi Thị Xuân Q 1 hay tiệm nào đó mua đĩa đi.Nói thật mình ko kham nổi vụ úp load đâu vừa lâu lại có độ phong hiểm cao hay tịt bất chợt..

Hoặc mấy bạn chịu khó vô Góc Download của mod phần RTK 10 có 9 link mề gà úp load năm 2007 đó xem còn chạy ko,mề gà dạo này cho load cách link nên dễ xài cho mạng xịn.

Sloader ,patch tiếng anh số 1 trong đó luôn,mình lấy từ đó ra chứ đâu ,úp lại bằng link nhanh dễ xài hơn .

Ái chà cái hình của ai thía ? OK ko sáng đèn là phải rồi bạn ạ, cái JAPN phải gõ kết hợp Q,W,E,R,T,Y,U => Phím A nó ra タテチハチヒチ nói chung giống Katana bên RTK 11 ,ô Call ko cần gõ cũng ok.

Chẳng lẽ mỗi lần chụp hình là chờ vợ đẻ sao ? nên tui làm 1 tấm hình tạo tướng nè

Em bé cũng y chang

11. Indigo_kidz

hí vừa làm đựơc rồi thank mấy bồ nhìu :x
    nhờ chổ đó mới bít làm :D lúc đầu cũng hok sáng nhưng xoa bớt vài từ đi đi thì nó mới sáng :p
    thank nhìu nhìu thế là sau nài khỏe rầu :D mặc sức mà mò mấy cái khác:D

12. Mr.Lance

Mr.Lance Mr & Ms Pac-Man

bạn chủ topic cho mình hỏi chút với.Mình down hết về,cài đặt như bạn hướng dẫn mà sao lúc vào chơi nó cứ hiện lỗi thiếu CD,cả pk lẫn original, mặc dù trong ổ cd + ổ ảo vẫn có đĩa,cả 3 đĩa luôn.Bó tay quá =((

13. ngayngayrongchoi

ngayngayrongchoi T.E.T.Я.I.S

Đẻ con trong đó thì cứ vác đại tên nào ra đặt cho xong rùi save lại lấy tool ra edit lại thành tên mình muốn là xong thôi... vẫn chưa được hưởng niềm vui lên chức >.<, đang nghi ngờ nếu lấy vợ là tướng tự tạo thì sẽ không có em bé được=((...

14. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

thui đi ông nội tui tạo cả chục em rồi cua từng đứa cuối cùng dính 1 em nó đẻ cho 2 đứa mỗi đứa cách 10 tuổi và sau 30 năm cày bừa tui lên chức ông nội nữa nè ( sau khi tui die con nó mới lấy vợ ), có lúc tạo tướng mặc định sẵn là vợ chồng sau 1 ,2 năm nó đẻ liền chẳng qua là ko chịu nói chiện ở Home ,cho đồ và giao việc làm căng quá X( mấy tháng mới gần gũi 1 lần sao dc chứ , cứ từ từ rồi sẽ dc thui.

Lên chức à tui chiếm dc 1 thành là dc phó thái thú ,vô Hall nó cho chức rồi ra ngoài nó thêm 1 chức là thái thú.Hoàng đế hay chức nào đó điều thử qua ,ko phải ngồi ko mà dc chức phải chiếm nhiều thành,tướng đông ,có khi Hiến Đế về quê cày ruộng hay là tướng tui tự phong cho tui là Hoàng Đế cũng thử qua lun,cái nì chán chỗ chức cao mà dẫn quân có 1 vạn max.
    Còn cái vụ trên CD gì nó tui chưa bị nên ko biết trả lời làm sao ,mà niếu như file tui úp hư sao mấy bạn ở đây có người cài dc còn cày bừa te te ra đó.

Tui mới cài máy lẫn game hôm qua lúc 3 h sáng ,cài lại game luôn :

mở Deamontool lên ổ 1 SAN10SU ,ổ 2 PK

nhấn vô ổ SAN10SU install cái ,chạy 37 % hiện cái bảng Yes/No ra bấm cái phím chính giữa giữa Ctrl và Alt cho thanh Taskbar hiện lên chỉ vào Deamon thay ổ 1 SAN10SU = SAN10GM nó chạy 100 % => ra bảng Original

nhấn vô ổ 2 SAN10PK install nó ,dẫn đường bỏ vô thư mục RTK theo dạng :

D:\Games All\Games Offline\Koei\San10\San10PK <= thư mục con trong thư muc San 10 lớn

Sloader bỏ San 10

Patch bỏ San 10 PK

Deamon ổ 1 GM ổ 2 PK => chơi !

Tất cả ko khai láo ,tui đã làm hết cỡ những gì miình biết.Bạn nào có cao kiến gì thì chỉ bạn ấy đi chứ tui hem trả lời dc ::(

15. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Vậy tạo tướng tiếng Anh thế nào :(, tôi dùng cái Sloader nhét vào thư mục PK thì báo ko mở được file, nhét vào thư mục San10 bình thường thì bật lên ko có điều gì xảy ra bởi nó ko chạy =))

16. sky_boy

sky_boy Mr & Ms Pac-Man

chủ topic thấy cũng biết tiếng tàu á vậy chỉ mình cách viết vài chữ ko như là triệu hỏa hay liêu nguyên hỏa ....mấy tên họ trong tam quốc nữa như Lữ,Trương,Liêu,Tào...thank nha:D

17. amnhac87

amnhac87 Youtube Master Race

Giúp đỡ mình với,mình là nguời mới chơi RTK. mình dow game về rùi,nối lại,tạo ổ đĩa ảov.v...đều ok nhưng patch tiếng anh ko đuợc,dow patch tiếng anh bên góc dowload về cài vao RTK10PK khi vào chơi cũng không có tiếng anh,mình ở bên hàn quốc nên dùng win tiếng hànkhoong biết có phải vì vậy mà ko có tiêng anh ko?nếu muốn có thì phải làm như thế nào?
    mình chơi đuợc một lúc thì save, nhưng khi reset máy lại thì không vào chơi lại đươc nữa,trong 2 ổ ảo cũng khong còn biểu tượng của game(2 ổ trống trơn)có phải win mình bị lỗi gì không?
    kiến thức về computer mình rất dốt mong các bạn hứong dẫn chi tít giúp mình nha
    thank các bạn nhiều.

18. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Cho mình hỏi 1 chút, cái skill Geo đọc hướng dẫn nó ghi là giúp làm các quest tìm kiếm dễ hơn nhưng mình ko biết dùng như thế nào có ai biết ko :D

19. Mr.Lance

Mr.Lance Mr & Ms Pac-Man

ai biết lỗi này chỉ mình với,mình cài san10 chạy ngon,tiếng anh tạo tướng đủ cả,nói chung là chạy tốt rồi,nhưng ko sao cài đượcthằng san10 pk.Cài đi cài lại mấy lần rồi.Làm 2 ổ ảo,để y như bác chủ topic nói rùi,chạy 100% luôn rôi,nhưng đến lúc vào chơi thì nó cứ hiên lỗi như hình đây : [​IMG]

Thật sự là bó tay rùi ::(::(

20. Indigo_kidz

cái đó hình như nó bảo bỏ dí vô đó :D
    a` còn cái NV mà nó cho mình 900 day kiu đi quận j đó là làm j ấy nhĩ mấy bác:-/ chạy xới tung cả mấy cái thành trong quận o91 cũng hok bít làm j :|

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.