Tam Quốc Chí 10 - Romance Of The Three Kingdoms X Original & PK , link mediafire !

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi onelow4you, 28/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mr.Lance

Mr.Lance Mr & Ms Pac-Man

nếu chỉ đơn giản là lỗi thiếu CD thì mình đã sửa được rùi,mình bỏ cd vô nó cũng ko cho chay X( ,chạy cả file san10pk.exe trong đĩa ảo cũng hiện lỗi đó,ko biết có bạn nào bị mà đã sửa thành công ko ::(

2. megu

megu Mr & Ms Pac-Man

Cái này là do banh thiếu crack của phần San10PK. Bạn nên down thêm crack về thì sẽ chơi được thôi.

3. Mr.Lance

Mr.Lance Mr & Ms Pac-Man

xin hỏi crack của san10pk ở đâu,ko có đi kèm theo đĩa iso mà bạn chủ topic đưa lên seo,mình tìm ko có. Bó tay quá =((

4. Indigo_kidz

Indigo_kidz Youtube Master Race

sLoader chi chạy vs san10 thôi mà bỏ PK thì chạy bằng NT :D

tạo tướng LAtinh thì chạy sloader trong thư mục San10 thôi rồi vào phần tạo tướng nhấp chuột vào ô gọ bất kì chữ j sau đó bỏ ra sẽ thấy ok sáng :D

.
    ___________Auto Merge________________

.

thế trong đó có thư mục nào tên "Patch PUK No CD" có 2 file :cdkey.mdf,cdkey.mds
    bạn bỏ 1 trong 2 file đó vào ổ ảo là chơi dc San 10PK
    nêu ko thấy thì thử wa bên box Download kia kiếm xem hình như có đó ^^~!

5. megu

megu Mr & Ms Pac-Man

Uh, bạn làm thử như lời bạn ở trên nói xem, nếu như không thấy thì tối nay về tớ tìm và up cho :;)

6. trauchihao

trauchihao Youtube Master Race Lão Làng GVN

mình extract ko đc bạn ui,down san10gm,san10su,san10pk hết rùi mà extract nó báo "no archieves found" ::(

7. Mr.Lance

Mr.Lance Mr & Ms Pac-Man

mình có tìm bên box download rồi,cái file mà bạn bảo ý khi mình mở lên thì nó kêu ko phải định dạng win32.Ổ ảo ko chạy,
    Mình down 3 file iso riêng ,chứ ko phải down bản full cả 1 cục ,trong puk.iso thì ko có crack bạn ah ^^! bạn nào có vui lòng gửi cho mình với,thanks ;;)

8. megu

megu Mr & Ms Pac-Man

MÌnh đã check lại cho Mr.Lance và kết quả là SanPK kô có crack:hug:. Vấn đề của bạn là do bạn không có CD của bản SanPK thì phải. Mình chơi được là do mình có file iso 400MB của SanPK nên mình chỉ cần mount file đó là có thể chơi được game. Khi mình thử kô mount file đó thì mình cũng bị báo lỗi như bạn vậy.
    Để mình cài lại game thử coi có phải như vậy không rồi thông báo kết quả cho bạn biết sau:D

Mình nghĩ là bạn Idigo_Kidz nói đúng đó, bạn thử mount file cdkey.mdf xem có chơi được không?

9. Mr.Lance

Mr.Lance Mr & Ms Pac-Man

mình thử rồi,vẫn ko được mà,nếu ko có crack thì bó tay thui.Thử tất cả các cách rồi mà

10. Indigo_kidz

cái này là file đó ko đúng rồi có thể lúc down bị lỗi hay chua down xong mà mình copy thì nó thế đó .xem dung lượng nó có đủ ko hay chỉ là 0 bytes bạn thử down lại xem

CR*** đây 2 file mà mình nói đấy
    _http://www.box.net/shared/mie3gqy1g2
    829,5 KB

11. Indigo_kidz

à còn cái San 10 nếu chơi hok dc thử chép cái này vào xem sao
    _http://kongming.net/10/english/
    tùy bạn muốn down patch EN cho bản nào mà down về nhá
    "nhớ back up tất cả trước khi làm nhá " :D

còn cái NV cho 900day thì sao nhĩ có ai bít làm hok :D chỉ kidz zoi :'>

12. megu

megu Mr & Ms Pac-Man

Cái NV nào 900 ngày nhỉ? Nói vậy thì sao mà biết để chỉ trời.

13. Thường Tại *Tâm*

Thường Tại *Tâm* Youtube Master Race

900 D ? chụp hình để mình xem , mình từng làm qua nv 180 D rồi chưa thấy 900 D

14. NTD2885

NTD2885 Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi mình làm general của thằng trong Game, khi mình quản lí 1 thành cứ wa một năm nó cho 1 nhiệm vụ (task) - xây dựng hay tấn công quân địch. Nhưng khi mình làm leader thì không thấy chỗ nào giao nhiệm vụ cho các gorverment của các thành mình quản lí. Ai bít xin chỉ giúp. Đa tạ.:D

15. Thường Tại *Tâm*

Thường Tại *Tâm* Youtube Master Race

P/S NTD2885 : làm general lên Leader ?

Nhỏ -> Lớn : Soldiers => Genegal => Governor => Comander => Ruler => chức tước cho Ruler => Emperor vô đối.

Theo bạn từ Genegal chắc cống hiến dc 30 K exp phục vụ mới lên làm Comander gọi tắt CMDR mà bạn gọi là Leader đó.

Vậy bạn muốn phong chức cho thái thú - Governor dưới quyền mình thì ..

Vô mục Hall => Order => Delegate => 4 chế độ Attack City : tấn công thành trì ,Develop : làm đồng án gồm 5 mục tương đương 5 mục chính trong thành cụ thể là Farm ,Trade,Tech,Def,Safe tốt nhất đánh dấu hết 5 ô ,thái thú nó sẽ phân công ngẫu nhiên cho Genegal làm việc ,những việc đồng án tối đa là 20 D là xong 1 lần phân công.

Còn bạn là Ruler muốn cho thuộc hạ tự động làm việc,chiếm thành trì....vô mục Hall => Order thay vì trước đó bạn là CMDR nên các mục vẫn còn ít ,hạn chế và ko hiện ra đầy đủ nay bạn là Ruler thì các mục đó sẽ hiện ra đầy đủ hơn...

Ruler có thể ra lệnh làm việc cho CMDR ,Governor dĩ nhiên Genegal bèo nhất dưới trướng Governor cũng ko dám hó hé

Ra lệnh cho CMDR

Trước tiên phải phong CMDR mà cái này bạn ko hỏi nên tui ko nói làm sao để phong.

Có CMDR rồi vô Hall => Order => Dist Policy => có nhiều lệnh ,kiu tụi nó tấn công thành trì hay tấn công thế lực nào đó thời hạn tối đa của mệnh lệnh là 3 năm ( cái này muốn thấy bao nhiêu Day <=> năm thì cái lúc bạn làm Genegal quèn cho Ruler của bạn mới thấy dc ),Develop,Wait,Auto...

Khi nhận lệnh này CDMR nó sẽ huy động toàn thái thú các tỉnh thành khác dưới quyền quản hạt của nó cũng như những tướng đang trú ngụ ngay trong thành mà thằng CMDR ở làm việc ,tùy vào mức độ lệnh của bạn ra cho nó nhanh chậm , hiệu quả là hên xui.

Muốn giao thêm địa phận thành trì cho CMDR hay chia bớt thành trì cho CMDR khác để tăng hiệu quả coi sóc lãnh thổ của mình thì Hall => Order => After Dist và tùy chọn CDMR đó dc bao nhiêu thành và bao nhiêu tướng.

16. NTD2885

NTD2885 Mr & Ms Pac-Man

:D Yeah nói đúng quá. Đa tạ bạn. Ah cho hỏi cái, mình muốn dịch lại Game theo ý mình thì dùng soft gì để dịch.

17. ~Pawn~

~Pawn~ Donkey Kong

bản PUK thì chưa chơi, riêng bản Or thì chỉnh rất dễ. Ai không biết xài hex editor thì dùng ngay tool edit (có trong topic download của xtophertran).

18. Indigo_kidz

nv đó đây hình như đánh 2 cái thành đó thì phải :D
    nếu như tất cả đều là tiếng Hoa thì hay :P đàng này còn tiềng Nhật :|

19. NTD2885

NTD2885 Mr & Ms Pac-Man

Có phải là cái San10Editor ko? Mình down về xài thì nó là tiếng Hoa. Bạn làm cái hướng dẫn đi, chứ tiếng Hoa thì chịu chết. :hug:

20. megu

megu Mr & Ms Pac-Man

Cái này hình như là Quest chiếm châu nào đó thì phải. Phải tiếng Nhật thì còn biết mà chỉ? Tiếng Anh thì chịu rồi tịa tui toàn chơi bản tiếng Nhật thôi:devil:

Mở bản đồ lên, ấn vào châu hay vùng và tìm tên nào la Yan thì biết ngay hà. Trong hình là bạn còn 2 thành trong vùng đó là chưa chiếm đóng nên chiếm 2 thành nữa là xong quest:hug:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.