Tâm Sự : Chia tay

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi SertyLoveTD, 19/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. horizonboy

horizonboy Donkey Kong

Vậy những gì cậu làm không đáng cho con gái loại đó???cậu như thế mà vẫn ra đi...thôi thì lúc này cậu cần có khoảng thời gian cho bản thân mình thì hay hơn.:wink:

2. maiyeu001

maiyeu001 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

làm chuyện ấy rồi à? nếu rồi thì có thể chia tay trong sung sướng

3. SertyLoveTD

SertyLoveTD Donkey Kong

Thì chắc chắn là sẽ ra đi thôi , tuy biết điều em nó đang làm là sai và có lỗi với tui rất nhìu , và chính em nó củng biết thế . Nhưng tui củng ko mún trách em nó , vì con người đâu phải chỉ ăn là trưởng thành lên đc , fải có những bài học kinh nghiệm cho mình , rồi thì sau này mới biết quý trọng , mong sau kinh nghiệm này em nó sẽ chính chắn hơn .

4. bo_cap_vt

bo_cap_vt Youtube Master Race

ông thịt nó rồi còn lỗi với lầm gì hả ông ?

loại con gái lẳng lơ phiêu lưu tình ái thế này thì gặp tui là tui tránh dù nó là mỹ nhân đệ nhất thiên hạ cũng thế thôi, đàn ông con trai ko dại gì vì 1 đứa lẳng lơ mà để mang tiếng.

tình yêu chân thật chỉ được lần đầu chứ lần sau ko lãng mạng nữa, nếu đơn giản nghĩ rằng yêu ko tính đến cưới thì có lẽ hơi ác vì khi yêu mình sờ mò rồi làm bậy xong sau này cưới thì mình lại bỏ nó kiếm đứa ưng ý hơn vậy có phải là có tội ko ?

tốt hơn nên kiếm em nào hợp rồi yêu cho thật rồi tìm hiểu cho kỹ rồi cưới chứ trẻ với già gì ? người ta phải tìm hiểu nhiều năm rồi mới hiểu rồi cưới chứ đừng coi tình yêu là trò chơi, đây ko phải là trò chơi đâu nha.

nhưng nếu cậu thích sung sướng hưởng thụ trong khoái lạc thì cứ việc chơi cho đã =))

5. Unny

Unny Mario & Luigi

Tớ cũng thấy thế :D
    P/s Bác chủ thớt có phải avata là ảnh của em đấy ko????

6. horizonboy

horizonboy Donkey Kong

ai cha cha! hỏi câu này rất là ác đó nha Unny!!!!;;)

7. SertyLoveTD

SertyLoveTD Donkey Kong

uh , thì chắc là thế thật . Yêu và cưới theo tui thật sự là 2 điều khác nhau . Cưới đã rằng buột và PHẢI ở bên nhau 24/24 , nên bắt buộc phải kiếm 1 em có đk khá 1 chút , còn yêu thì củng chỉ đa số là gặp nhau đi chơi , vui vẻ bên nhau là đc . Rõ ràng kiếm 1 em để yêu thì dễ hơn kiếm 1 em để cưới rất nhìu , nên tạm thời chỉ cần yêu trước cho chắc .

-- uh avatar là ảnh của em nó . Nó chụp hình ko đc ăn ảnh .

8. audition

audition Mr & Ms Pac-Man

con này bị dở à? làm gì có chuyện ăn xin tình yêu như thế? mà kể cả có nói thật gái ít khi nào mềm lòng với thằng người yêu cũ lắm "trừ khi còn yêu" nhá ;;). Thế nên bạn té là phải rồi. Tình cũ khôgn rủ cũng đến mà. Trong chuyện này chỉ có bạn thiệt thôi. Cố gắng ăn xong rồi bỏ đi :x:x

9. Yukimura_07

Yukimura_07 T.E.T.Я.I.S

XXX nhau rồi coi đó như tiệc chia tay à , có chém gió ko thế chủ topic :-/ Nếu thật thì chia tay em nó cũng đáng

10. doremon4ever

doremon4ever Legend of Zelda Lão Làng GVN

Ảnh thế là được rồi, còn muốn ăn ảnh hơn thì phải photoshop thôi. Vậy là xong, từ giờ cứ thấy ai giống như trong ảnh là ta tránh xa

11. bo_cap_vt

hóa ra đó là cái hình của con bé đó hả =)) trước tui có thấy avatar đó của ông này mà tưởng ông là con đó nên ko dám nói sợ ông buồn rồi war thôi chứ nhìn tướng biết đứa ko ra gì rồi.

cái dạng thích phiêu lưu thì miễn đi ông nội, mà ông cũng như nó mà, coi tình yêu như trò chơi =.=! chia tay bằng màn xxx =)) bó tay, ko hiểu các bác ấy có quan niệm thế nào về tình yêu nữa hihi, mà tui nghĩ bác ko phải là người đầu tiên xxx với nó đâu nhỉ =))

12. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

có đọc kỹ ko bác bop_cap :-? .

13. SertyLoveTD

SertyLoveTD Donkey Kong

Mỗi người 1 wan niệm sống , tui sống kỉu thoáng và thoải mái , còn cậu thì sống nề nếp và cổ hủ . Nên chúng ta ko thế nói về chuyện tình cảm với nhau đc . Dù sao củng thx vì cậu đã quan tâm đến chuyện của tui !! ;)) ;))

14. bo_cap_vt

thế cậu ko thích sống nề nếp à ?

15. SertyLoveTD

SertyLoveTD Donkey Kong

--Vậy cam với quýt cái nào ngon hơn ? cậu ko thể áp đặt lối sống của mình lên người khác chỉ vì cậu thích lối sống đó . Tui sống thoáng và thoải mái thích làm những ỳi mình thích , cho dù việc đó là đúng hay sai chỉ cần việc đó ko có hại đến người khác .

16. bo_cap_vt

tui áp đặt bao giờ vậy ? cậu đừng suy diễn quá như thế chứ =))

tui chỉ hỏi chứ ko có áp đặt gì đâu nha.

Tui sống thoáng và thoải mái thích làm những ỳi mình thích , cho dù việc đó là đúng hay sai OK thôi đó là quyền của cậu.

chỉ cần việc đó ko có hại đến người khác hy vọng câu này của cậu nói được làm được, thoáng thì kiếm mấy em lẳng lơ mà chơi cho đã đi chứ đừng đi cướp bồ người khác nhé, vì như thế là làm ảnh hưởng đến người khác đó =))

17. SertyLoveTD

SertyLoveTD Donkey Kong

-- Đừng sài cái emotion " =)) " khi nói chuyện với tôi , chẳng có ỳi đáng cười ở đây cả . Cậu là người sống nề nếp ah ? vậy mà cái phép lịch sự trong giao tiếp củng ko có ah ?

18. sesshiro

sesshiro Mario & Luigi

Rồi, lại war :-s
    bác bo_cap hình như đọc ko hiểu bài của bác ser à, con nhỏ kia chia tay với thằng bồ cũ rồi quen bác ser, sau đó thằng bồ cũ của nó trở về xin xỏ ỉ ôi ấy chứ, có phải bác ser cướp đâu ?

19. bo_cap_vt

thứ nhất xin thưa là tui hay cười vậy đấy, chẳng có ý gì khác, cậu đừng có suy diễn làm gì cho nó mệt.

thứ 2, tui với cậu 2 quan điểm trái ngược nhau thì trong mắt tui những người sống thoáng buông thả đểu chẳng có gì đáng để tôn trọng và cũng ko cần phải lịch sự với hạng người như thế, mà cậu cũng đừng nói đến 2 chữ lịch sự với tui làm gì bởi 1 con người lịch sự ko sống kiểu như cậu đâu.

đừng có war với tui vì tui chẳng có gì để nói thêm
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    tui chỉ nói là đừng cướp chứ có nói bác này đi cướp con kia đâu, cái con nhỏ đó thì tui nghĩ nên dẹp đi là vừa chứ cướp gì hạng đó =))

20. zzMzz

zzMzz T.E.T.Я.I.S GameOver

tui nói thiệt :| trên đời này còn nhiều con đẹp hơn con nhỏ này nhiều :-s giờ ra đường nhìn cái mặt tựa tựa như con này là phải tránh xa :| may mà tui chỉ thix ng` mặt tròn ko thix lắm mặt sương sương như con này :| thôi dù gì cũng xin chia buồn cùng chủ topi. Mà nói thiệt tui cũng ko đồng lòng trong việc chia tay mà còn XXX nhỏ :| thôi tui theo chủ nghĩa hòa bình ko muốn war

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.