Tập hợp các link download manga dành cho người yêu manga

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi vaan_2410, 23/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. evil_angel_wings

evil_angel_wings Youtube Master Race

Cho em xin link download anime "Chiến sĩ Karaoke" với ạ!!Em tìm nhiều webs lắm rồi mà vẫn không tìm được!Ai biết share cho em được không ạ!

2. Fantasy Love

Fantasy Love Moderator Moderator

Manga Suikoden III và Valkyrie Profile
    Ai bit cho download xin chi gium ai co roi xin share voi
    Xin cam on xin cam on rat nhieu
    Het roi ko co cau bai a nha

3. DAC

DAC Space Marine Doomguy

Hic, sao trang stoptazmo dạo này bị sao vậy? Tui down load nó cứ báo phải là member mới down load được, vậy mà khi tui đang kí làm member xong thì nó treo trắng luôn, chẳng báo gì hết, cũng chẳng down được.

4. Nothing_Nobody

Nothing_Nobody Mr & Ms Pac-Man

Cho em xin link của truyện Nozomi Witches đi !!!! Thx nhìu !!!
    Dzới lại cho xin link của truyện Thiên thần & Ác quỷ !!!! Thx trước !!!!!!

5. Tung206

Tung206 Youtube Master Race

Tui Cung bi vay do khong hieu sao cung bao phai la member thi moi cho down trong khi da dang ki roi

6. eric_silver

eric_silver Donkey Kong

Manga Nozumi witches có phải đã được xuất bản ỏ Vn với tên gọi Punch tình ca trên sàn đấu phải ko ? Nếu đúng vậy thì gần như là chịu òi vì tớ đã lùng sục kĩ lắm rùi mà mấy trang thông dụng hay hỏi han nhưng mọi người chả bít gì sất . Đa phần là do các bô lão hỉu bít nhìu nhìu thì ko thèm đọc truyện trong nước xuất bản mà bộ nì thì trên mạng gần như ko có . Tớ tìm chỉ được mỗi bản OVA của nó mà thui . Trong OVA này mới kể được đoạn đầu câu chuyện nên chưa biết thế nào .
    Thật đáng tiếc khi 1 bộ truyện về thể thao , quyền anh + love hay thế mà bị ngừng xuất bản ko lí do . Mà các bậc tiền bối cũng chả bít , ôi ... ( có cảm giác tên bộ manga này bạn viết sai rùi thì phải hình như tên đúng của nó là Bewitching Nozumi thì phải )

7. virgin_killer

virgin_killer C O N T R A

có link down bộ truyện rough ko

8. Nothing_Nobody

Nothing_Nobody Mr & Ms Pac-Man

Oh !!! Bùn thế !!! Cóa nghĩa là ko cóa sao ?!? Vãi !!! Mà tui đâu cóa viết sai đâu !!! Chính xác ấy chứ !!!

9. grandholy

grandholy C O N T R A

Rough đây, ngay trang đầu >_< http://www.mangadownloads.org/
    Punch ko được tác giả viết tiếp (hoặc tác giả đang viết dở tiếp), ra đên VN thế là cũng gần hết rồi đấy. Tất nhiên là đang xuất bản nên bị licenced là đúng rùi

10. grandholy

grandholy C O N T R A

11. grandholy

grandholy C O N T R A

HIC, tại ko có quyền sửa bài mới ra nông nỗi này, không phải tui câu bài đâu mod ơi >_<, tại đang lướt web thì thấy thằng valkyrie profiles: irc://irc.irctoo.net/boku-tachi
    http://www.boku-tachi.net/ chắc chắn là phải down bằng mIRC rồi, còn cách down thế nào thì mình ko bít nhá >_<

12. eric_silver

eric_silver Donkey Kong

To Grandholy : Sao bạn biết là Punch chưa được tác giả sáng tác tiếp ( hoặc đang được tác giả viết tiếp )? Bạn có trang nào nói về bộ này ko ? Vì tui ko thể tìm nổi 1 trang nào nói về manga này mà chỉ có OVA thui . NXB ngừng nửa chừng mà ko thèm thông báo 1 chút nào với đọc giả . Như thế có coi là coi thường otaku ko ? Như bộ Naruto ý , mỗi khi ngừng đều nói rõ lí do có phải hơn ko ?

13. SATOSHI

SATOSHI Persian Prince

Dạo này nhiều manga mới ghê nhỉ? Manga mới thì tác giả lại có nhiều lý do để nghỉ lắm, có những lý do tế nhị, không tiện nói cho quần chúng.
    @ Eric: Bác check pm và xóa bớt đi cho em gửi thư >_<

14. grandholy

grandholy C O N T R A

Mình từng vào 1 trang forum về manga và anime, hình như nó có tên là Phoenix , trong đó admin chia sẻ manga với thành viên qua streamload, mình có hỏi về bộ này và họ trả lời như vậy, mà thực ra thì bộ đó cũng đang ra dở bên nhật mà

15. grandholy

grandholy C O N T R A

UH, mình thấy trang này cũng có vẻ hay, có các bộ: Death Note, One-piece, Full Metal Alchemist, Tenjo Tenge, Kagome Kagome, Gantz, Vulgar Ghost Daydream Berserk, Shaman King, Kasimasi, Eyeshield 21, Full Moon Wo Sagashite, Evangel, MeruPuri, Battle Royale, 20th Century Boys, Hellsing
    http://anime-treasures.com/download/manga.htm

16. Natural_Reborn

Natural_Reborn Youtube Master Race

-Cám ơn nhiều nghen :) , mà cho mình hỏi là truyện get backer có link dowload ko vậy hôm nay nó ra coi ghiền wá :D

17. kyumi

kyumi Youtube Master Race

cám on grand holy nhìu về cái link dowload chobit, lovehina :D cái trang web dó hay thiêt nhìu truyên mình cũng chưa đoc
    ngoài ra ai bít link về manga hay anime của Galaxy Angel ko cái này mới xem trên kênh anime thấy vui lắm ai bít chỉ mình nha :x

18. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

Nếu đây là spam thì cho tôi xin lỗi trc, tôi là 1 fan vừa hâm mộ DragonBall vừa hâm mộ Vua trò chơi, và nghe nói có phần DragonBall GT và Z ở trên mạng lẫn Vua trò chơi những tập tiếp theo mà hồi đó NXB Kim Đồng ngưng ko phát hành nữa, vậy ở đây có ai có link down hay trang web có 3 thứ trên ko? Nếu có thì cho tôi, cảm ơn trc!!!

19. kyumi

kyumi Youtube Master Race

sao cai link omagine die roai vay
    lam link moi dum di moi dow dc co 10 tap love-hina ah :-s

20. Natural_Reborn

Natural_Reborn Youtube Master Race

-Bạn vô www.vimanga.ru kiếm đi nó mới nâng cấp lại nên dowload ngon lành lắm :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.