Tập hợp các link download manga dành cho người yêu manga

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi vaan_2410, 23/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. jade_friedrich

jade_friedrich Youtube Master Race

Anime I,My,Me strawberry eggs, ban vô www.sushibarnetwork.com, dang ky 1 account la xong, muon down dễ dàng nhất thì nên dùng download manager để down. Web đó đang host khoảng 16 animes...good ones !

2. quoc383011

quoc383011 Legend of Zelda

Love Hina hiện vẫn còn trang //http://manga.roel.no-ip.info/ cho coi online , nhưng nếu bạn ở VN thì thường chỉ coi được vào lúc 10h tối -> khoảng 6h sáng mà thôi (những giờ khác sẽ bị thông báo hết Quota bandwidth).

Những manga quá cũ ( > 10 năm) hoặc quá mới ( < 2 vol) thường rất khó kiếm link direct down hoặc view online, nhiều người ở đây cũng đành chịu thôi. Các bạn chịu khó lục lọi bằng Google, hoặc vào các diễn đàn nước ngoài hỏi xin vậy. Nếu có thì share cho mọi người còn không thì đành chấp nhận "đợi", hoặc hỏi mua 1 số người chuyên bán A-M ở VN vậy .
    Nói chung thì không phải lúc nào yêu cầu A-M ở đây cũng được đáp ứng, các bạn hãy thông cảm. Những người share link cũng phải lục tìm, sưu tập rất mệt ... nên các bạn thỉnh thoảng nên tự tìm để có thêm cảm giác mạnh xem sao...

<edited>
    Thật ra các bạn nên tìm hiểu thêm về các loại hình tải file khác hơn là Direct download (Http, Ftp) , chẳng hạn như BitTorrent, E2DK, IRC... Nhất là IRC , hầu như có mọi thứ cần tìm về A-M
    </edited>

3. AOE:TC fan

AOE:TC fan Mr & Ms Pac-Man

Các bạn kiếm giúp mình link down hay coi online củng được bộ manga:

1,yugi oh
    2,Jindo(đường dẩn tới khung thành).
    3,dragonball Z hay Hikaru no go củng được

4. Hunter_Natural

Hunter_Natural Mr & Ms Pac-Man

-Vậy sao mà coi dc mấy cái internet chỉ mở cửa tới 10h pm thui à , bác làm ơn kiếm dùm đi đang ghiền lắm :(( lần trước mình lên lúc 7h A.M dc mà sao bây giờ nó chỉ cho coi lúc 10h PM => 6h AM thui vậy
    -Bác làm ơn kiếm dùm cái wed coi online đi hay là dow từng chap về cũng dc , ko sao bác cố kiếm dùm nha thax

5. quoc383011

quoc383011 Legend of Zelda

//http://manga.roel.no-ip.info

"thường" là như vậy, còn lúc trước có khi coi được cả ngày, lúc 8h sáng cũng được mà lúc 12h trưa hay 6h chiều cũng tốt ...
    Có lẽ vì nó đã được giới thiệu quá rộng rãi nên lượng độc giả (và download er) tăng vọt ==> Server chịu ko nổi nên phải hạn chế >_< (mới nghe nói nâng cấp server vậy mà T_T )

Download Love Hina thì có StopTazmo.com khá tiện, nhưng không hiểu sao cách đây vài tuần nó Drop rồi ?_? , tuy nhiên hiện nay vẫn còn link E2DK để download , bạn có thể vào //http://mangaReactor.cjb.net để tải (nhớ là phải cài Emule hoặc Edonkey trước)...
    Một cách khác là vào //http://boxtorrent.com tìm link BT để tải (nhớ cài trước 1 chương trình BitTorrent client như : BitComet, BitTornado, Auzerus, ABCTorrent, BitLord...)

Hoặc nhờ vài người ở đây share cho (tuy nhiên việc này khá mất thời gian). Có lẽ nên sử dụng Gmail để share thì tốt hơn dùng các trang như RapidShare.de hay MegaUpload.com ....

6. Hunter_Natural

-Uh kiểu này thì chỉ có thể ngời đợi người share cho cái link chứ , sao mà kiếm nổi , bác biết bản nhạc WatashiNoUta(Shinobu&NyamoVersion ko vậy bác biết nó là có ở đâu ko bác biết nó có ở link nào ko từi sáng tới h ngồi kiếm trên google mà ko thấyn :((
    -Watashi No Uta(Shinobu&NyamoVersion) là nhạc ở bộ truyện love hina đó bác biết link dow về nghe ko vậy ,bác biết thì làm ơn share cho nha :hug:

7. AOE:TC fan

AOE:TC fan Mr & Ms Pac-Man

Các bạn kiếm giúp mình link down hay coi online củng được bộ manga:

1,yugi oh
    2,Jindo(đường dẩn tới khung thành).
    3,dragonball Z hay Hikaru no go củng được

KIẾM giúp mình đi pleaseeeee...... thanks nhiều

8. black_cat1

black_cat1 Glory to Mankind Lão Làng GVN

Tui muốn tìm link cho down hoặc là đọc online bộ truyện Suikoden III của Aki Shimizu (đã xuất bản với cái tên trái tim anh hùng)
    Ban đầu ko thích lắm vì nghĩ nó mô phỏng theo game nhưng sau đọc thấy khác game 1 chút nên mún coi tiếp,có điều là cái NXB chết tiệt nó lại ngưng giữa chừng,ai biết xin chỉ dùm.

9. ACMilan268

ACMilan268 Youtube Master Race

Ai cho tui xin cái lick dow Ganba!Flyhigh nao`.
    Đang máu đọc mâng nai` mà mãi chẳng thấy đâu cả.
    Bác nào bít thì share cho anh em với.
    năn nỉ đấy.

10. Clark Ken

Clark Ken Mario & Luigi

Yugi oh thì down chỗ nào nhẩy, tui tra danh sách mà không thấy. Ai bít chỗ thì chỉ dùm tui với, cám ơn

11. Shery_the chick

Shery_the chick T.E.T.Я.I.S

Hic...link down "siêu nhân locke" nằm ở đâu vậy? Em tìm gần chết mà không thấy nè.Cả bộ "ninja lọan thị" nữa.

12. princekai

princekai C O N T R A

em cũng xin đóng góp 1 link, link này khá mới nên có sai sót rì thì mong bỏ qua cho :D
    nó đây: www.xemchoi.com

13. saphirine

saphirine Legend of Zelda

trời cái đó là diễn đàn mà có down được manga đâu mà post chứ u
    p/s:nhớ tui không vậy

14. Acalanatha

Acalanatha Youtube Master Race

à hiện nay tôi đang có 1 số đĩa dư ra , nếu cần tôi sẽ cho không 1 đĩa có chứa bộ manga "Record ò Lodoss" mà tui down được . Sẵn tiện nói luôn , hiện nay tui có trong tay 1 lốc đĩa dư ra (do chép lộn) bào gồm :
    -5 đĩa Ichigo 100% (vol 1-vol 16)
    -2 đĩa Record of Lodoss war
    -2 đĩa Aishiteruze Baby + ES

Để ở nhà thì củng không làm gì mà bỏ thì uổng :( . Cho nên nếu ai muốn thì mail cho tui qua [email protected] , hẹn ngày giờ tui tặng không cho .

15. romeovietnam

romeovietnam Mr & Ms Pac-Man

16. Hunter_Natural

-ac vo dow ko co' dc ji` het' :(( làm mừng hụt :(( mê bộ này lắm gòi nhưng mà nó chỉ cho coi vào lúc mà cả nhà ngủ hết kể cả tui :(( , có ai share cho link khác hay ai dó chỉ cách dow di nào

17. romeovietnam

romeovietnam Mr & Ms Pac-Man

Vẫn down được mà, trài! Kém! Có download mà ko bít down, he !

18. Acalanatha

Acalanatha Youtube Master Race

À Lúc gửi Mail làm ơn ghi rõ địa chỉ (tui không biết đường) , tên liên lạc , cần lấy đĩa nào . À tui còn 1 số đĩa H2 và Gantz , Pastel cho những ai có nhu cầu .

19. Godhead

Godhead T.E.T.Я.I.S

Cho mình xin cái bộ Jinđô nhé
    Cám ơn nhìu
    :D ^_^

20. DAC

DAC Space Marine Doomguy

Xin kiếm dùm bộ truyện Pokemon với. Tui ngồi search trên Goggle cả tuần rồi mà vẫn chưa tìm thấy. T_T

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.