[Technical Support] Hỗ trợ kĩ thuật - Hỏi đáp về lỗi game

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi jackychun, 12/6/05.

1. NhokZin92

NhokZin92 Youtube Master Race

các pro giúp mình với. GTA SA của mình cứ mỗi lần save game xong thoát ra vào lại thì vẫn load đc như bt. Nhưng khi rs máy và vào lại game thì file save đã biến mất, lai phải chơi lại từ đầu. Vì máy mình cài băng nên mình cũng đã nghĩ đến trường hợp do băng. Nhưng máy mình chỉ băng ổ C thôi, còn ổ D thì ko băng, và mình để toàn bộ file game GTA SA lẫn dữ liệu để hết ở ổ D ko liên quan gì đến ổ C cả. Đây là hình ảnh folder chứa game của mình (100% chứa trong này hết, vì mình down GTA SA ở trên mạng về chứ ko phải mua đĩa về cài):
    Giúp mình với :(

2. kuznetsov

kuznetsov Donkey Kong

các bác cho em hỏi tí, em mới cài GTA SA trên máy laptop vào chơi thì ko hiểu sao khung màn hình bị thu hẹp ở 2 bên hông, đã vậy ko dùng con lăn chuột để phóng to hay thu nhỏ nhân vật dc nữa chứ, vào options để chỉnh lại màn hình lên thì ko chỉnh dc nó cứ 800x600 hoài. Ai biết cách khắc phục lỗi này chỉ em với

3. phihung1980

phihung1980 Donkey Kong

vừa làm cái steam gta4 làm sao vào đc social club vậy mấy thím

4. mr..white

mr..white Bạch Tiên Sinh Lão Làng GVN

Ai giúp với... Cài xong chạy mà chỉ đến đoạn logo xong màn hình đen thui:|
    Máy trước chơi mấy lần rồi mà lần này cài lại bị thế:(

5. DongTa190

DongTa190 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Vừa set up thì bị như vầy, mình cài bản episodes of liberty city
    Mọi người giúp với:5cool_ops:

6. vietac3

vietac3 Youtube Master Race

Mọi người cho mình hỏi chút ,hiện tại mình đang chơi GTA 4 trên PS3, hôm qua chơi thì mọi thứ suôn sẻ, nhưng đến hôm nay thì bị dính 1 lỗi rất buồn cười về nút R2 : khi ngồi trên xe thì nút R2 có tác dụng là chân Ga, nhưng khi mình Ga lên thì xe di chuyển với tốc độ chậm còn hơn cả bọn dân đi bộ (L1 số lùi thì chạy băng băng) , khi xuống xe thì R2 có tác dụng là xả đạn, nhưng khi ấn thì nó chỉ giơ mỗi súng lên.

Kiểu này là ko phải do nút R2 bị hỏng rồi, mình đã vào phần Controls chỉnh qua lại giữa 2 chế độ "Classic" và "Standard" nhưng vẫn ko được, mọi người xem giải đáp giúp mình cách khắc phục với.

7. Uknow91

Uknow91 Guest

topic ảm đạm thế chả ai vào giải đáp :9cool_too_sad: hỏi cầu may có cao nhân nào vào đọc giúp e phát : máy e i3 2100 ram 4gb vga 7750 chơi GTA: EFLC giật tung lòi dù để low setting ???????????????????????:9cool_too_sad:

8. AleccMax

AleccMax C O N T R A Lão Làng GVN

Ai biết cách cài GTA4 trên Windown 8 không ?

9. cryinrain1902

cryinrain1902 Youtube Master Race

mình cài GTA 4 bản full 2 dvd.Cài xong lần đầu ngon lành.Máy có vấn đề nên mình cài lại Win
    Sau khi cài lại Win mình vẫn mount và setup bình thường nhưng đến đĩa 2 chạy tới 90% thì báo lỗi ISDONE.Dll và 1 đóng ádjgajwej %%.Mình cũng đã dow file về copy vào 3 thư mục system32 | thư mục game | Folder game.Giờ thì nó báo ádjgajwej %% vẫn dừng ở 90%
    Bạn nào biết cách sữa lỗi này không giúp mình với !!

10. lethanhvinh016

lethanhvinh016 Mr & Ms Pac-Man

Đĩa bị lỗi rùi, 1 là thay đĩa khác 2 là down bộ setup trên mạng về thôi.

11. Khun

Khun Mr & Ms Pac-Man

Bro nào cho e hỏi vs, e cài GTA IV sau khi install xong update 1.0.4.0 r, crack r, vào game nó hiện Razor1911 đc 5s xong báo lối "SecuROM launcher has stopped working" là s? :( ai chỉ e fix vs

12. cuongcadillac

cuongcadillac Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi lúc trước em chơi GTA IV bình thường. sau này gỡ cài lại thì vào game chơi cứ ấn các phim là bị đơ thả ra thì bình thường lại. Có bác nào biết cách khắc phục ko ạ? thank

13. Chai-en

Chai-en Legend of Zelda

cho mình xin pacth mới nhất và 1 cái crack xịn với , máy mình cài gta 4 liberty bị lỗi stop working

14. HÀO KEN

HÀO KEN Fire in the hole!

Mấy bác cho em hỏi máy em xài Win 7 sao chơi GTA SA sau khi hiện xong 2 cái logo R* và cái cover lên là màn hình tối đen và crash. Có cách nào khắc phục ko?

15. llllLeollll

llllLeollll Youtube Master Race

Mấy bác cho hỏi ! mình mới mua card raderon HD 7770 ice 3m vnd ! main Giga bm35h3d , core i3 3220 3gb, ram 4 gb king max , win 7 32 bit ! mà sao chơi GTA4 vẫn giựt , fps 54 , chỉnh high all . Lúc chơi hay bị xoay camera như thằng xỉn rượu vậy ,lắc qua lắc lại , lên xe chạy thì nó tự chạy ko lùi xe được ! ai biết chỉnh mình với . thx trước

16. awm

awm Legend of Zelda

Cài patch mới đi bạn :D

17. plong02

plong02 Youtube Master Race

Sao máy mình đủ cấu hình mà khi vào chơi cứ mất hết cả đường và nhà vậy , lúc vào game ko dật gì cả
    Ca

18. 0oFrozeno0

0oFrozeno0 Youtube Master Race

Mình dùng lap chạy HD3000 và GT 540M nhưng khi vào GTA 4 thì chỉ thấy nhận được HD3000. Ai biết cách fix chỉ mình với

19. queensryche

queensryche T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

cho hỏi cái card này có chơi được GTA IV không? và nếu chơi được thì chơi được ở mức nào?

20. Dangcappro8x

Dangcappro8x Mr & Ms Pac-Man

Mình cài GTA 4 vào rồi, crack rồi, vào game thì chỉ thấy có 1 ô cửa sổ GTAIV màu đen với dấu - nhấp nháy. Ai giúp mình với, cám ơn.