Test Drive Unlimited

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi daoduy83, 7/3/07.

1. [KAI[海灯]TOU]

[KAI[海灯]TOU] Mr & Ms Pac-Man

7600GS bật max để 4xAF chơi vô tư lự :x
    Có điều nếu để AF thì nó ko cho bật HDR, mất đi sự kỳ ảo về lightning :|

Có bác nào chơi từ 7900 trở lên ko, nó có cho bật 2 cái cùng lúc ko nhỉ :-?

2. Seifer1985

Seifer1985 The Warrior of Light

nvidia thì không có cho phép thế, nhưng còn ATI thì cho bật cả 2 cái luôn thì phải, lúc chơi Oblivion là thế, còn trò này ko bít có vậy luôn ko ???

3. user124

user124 Donkey Kong

lúc mình đua từ class D lên class C, mình dùng xe của class C được o dzậy mấy bro?

4. cccbbb

cccbbb Youtube Master Race

Có bác nào bị lỗi màn đua tính giờ cấp Expert thưởng 150K 37 miles ko thế?
    Mình đua còn 0.4 miles là văng ra ngoài làm tốn hết 20" 1 lần như vậy
    Có ai biết cách khắc phục chỉ dùm mình với

5. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

game này ko cho chơi = gamepad chán ko chịu được cứ phải dùng bàn phím. Hôm qua tôi mới chơi thử 1 tẹo bị cảnh sát đuổi nó chặn các đường mình phi xừ vào rừng =)) ---> đi 1 lúc thì đâm ra ngoài thì lại vướng luôn vào cái hàng rào của 1 nhà gần đó ---> ko lùi được đành phải thoat game --> bị phạt 2000$ vì bị truy nã ac ac

6. firehell

firehell Mr & Ms Pac-Man

các bác cho tui hỏi cáu hình máy nhà tui P4:2.6 , RAM 1GB , VGA GeForce 6200 liệu có chơi nồi trò này ko vậy.Thank

7. talaai567

talaai567 Youtube Master Race

ok chơi được but hình ảnh ko đẹp thôi, nếu con 6200 của cậu là 128bit thì chơi vô tư nếu thiết lập 640x480, còn vid 64 bit chơi cũng dc but thỉnh thoảng giật ghê lắm, nếu lên 800x600 thì giật hình ghê lắm

Máy còi của tớ có AMD 2000+ , 640 mb ram vid 6200 mà còn chơi ok nữa là chỉ có điều do hơi ít ram nên chạy mấy con supercar khi lên > 350 km/h hơi bị giật hình, máy của cậu chắc ok

8. firehell

firehell Mr & Ms Pac-Man

thank you very much! cảm ơn bác nha :D

9. nhat2991

nhat2991 Donkey Kong

Các anh ui máy em Main Gigabyte GA-8I945PLGE-RH CPU PIV 3.0 Ghz Ram 1GB Vga 6600GT-256Bit-256MB có chơi đc koa 5h và nên chỉnh cấu hình ra sao ạh thanks

10. xsilverarrowx

xsilverarrowx Youtube Master Race

hix, mấy cái màn trò này dài wá, bởi thế cũng nhát chơi, mấy bữa ni chẳng cày ^^"

11. talaai567

talaai567 Youtube Master Race

chắc máy bác chơi ngon 800x600 high details rồi, thiết lập thử các chế độ rồi khắc biết

Anh em nào mới chơi lưu ý nếu thấy trong game mà mấy loại xe ngon có giá bán cao ngất trời VD như em McLaren F1 chẳng hạn nếu thấy giá 15M thì đó là do file crack game đấy nhé, nên kiếm crack khác để chơi vì có 1 số crack game cho trò này toàn nâng khống giá xe lên gấp 10 lần hix
    X( X( X( X( =(( =((
    Hôm trước mới phát hiện ra do kiếm dc crack khác, vô chơi thấy giá xe khác hẳn mới biết, chẳng bù cho tuần trước cày bừa mệt nhoài mới sắm dc 3 em Lambogini, giá toàn trên trời từ 1.7 ---> hơn 2M /xe.
    Xài crack khác vô thấy diều khiển xe cũng đơn giản hơn 1 chút. phù
    Bây giờ tôi đã có trong tay gần 70 xe rồi, đã có anh em nào mua đủ tất cả các xe chưa

12. daoduy83

daoduy83 Mr & Ms Pac-Man

Mọi ng ko chịu tìm cách dùng cái image xài chung với daemon tool, chơi crack ko chuẩn đâu. Hơn nữa khi nào có patch thì ko thể cài patch đc ngay mà lại phải chờ file crack cho bản patch mới. Nén cái file image lại thì nó còn có hơn 1MB, có phải để mấy GB đâu. Hướng dẫn cho đầy đủ như thế rồi mà còn ko biết làm, gà dã man :D

13. Beelzebub

Beelzebub Youtube Master Race

sao em ko có phần advanded để nén nhỉ

14. daoduy83

daoduy83 Mr & Ms Pac-Man

Cái file đó của bro phải đặt trên phân vùng NTFS, còn FAT32 thì chịu, ko có Advanced đâu :D

15. tido

tido Donkey Kong

đâu đến nỗi dữ vậy. mà công nhận cái game này coi đồ họa thường thế mà cũng yêu cầu nặng khiếp. máy tui Celeron 2,4Ghz - 1,25GB RAM - VGA 6200 256MB 64bit nè :D chơi ngon lành ở thiết lập 800x600, 0x AA, High Quality. còn nếu để 2x AA hoặc lên 1024x768 thì bắt đầu giật vãi tè khi tăng tốc =(( pó tay. thêm vấn đề mô fỏng xe quá tệ (ko giống NFS mà cũng ko giống các game mô fỏng chính hiệu khác.... nói chung là hệ thống vật lý của xe là "nửa nạc nửa mỡ") mà bị giật hình thì chỉ có chết :o :o :o

16. hadahi

hadahi Legend of Zelda

vớ vẩn, mô phỏng vậy mà tệ à...mà cũng phải thối máy ông như vậy làm sao kham nổi mấy cái hiệu ứng vật lý này.....tes sử dụng engine vật lý Havok nổi tiếng, engine này đã được dùng trong AOE3 đó

17. tido

tido Donkey Kong

cái máy cùi của tui, nếu để 800x600, 0x AA và High Quality thì vẫn chạy ngon lành bồ tèo ạh, thấy rõ mọi hiệu ứng vật lý nhất là khi xe bị hư hại. :)) "Lướt gió thiên đường" đấy :)) hình đẹp chỉ bị răng cưa thôi.
    còn việc lái xe, đôi lúc thấy giống acarde lúc lại giống simulation nên tui nói dở là dở cái này chứ ko fải dở về mô fỏng hư hại của xe (quá tuyệt khỏi bàn)

18. TranKhue

TranKhue Mr & Ms Pac-Man

Chơi đến Cấp champion nó mở Hardcore Mode cho tha hồ bác lái
    Cái bác đang chơi là simulation mode
    Trò này đúng là game đa hệ chơi ko ổn định gì hết
    Lúc giật banh chành, lúc cũng đua khúc đó lại ko giật

19. daoduy83

daoduy83 Mr & Ms Pac-Man

Đúng rùi đó. Đôi khi thấy nó vừa nửa Arcade, lúc lại thấy Semi-simulation. Nên gọi nó là Arcade cũng đúng, mà hơi sim thì cũng chả sai.

Mà hardcore mode nó có cái gì hay hơn ko??? Ít tg quá nên chơi chậm, mãi chưa qua nổi expert. Nhưng mà hình như mode này chỉ có trong khi chơi ở các Multiplayer event (online) và free ride thôi phải ko???

20. Ferrari Enzo

Ferrari Enzo Mr & Ms Pac-Man