Thắc Mắc Chung Cần Giúp Đỡ-Ver 2

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi The_Angel, 30/12/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thebarrtrenX

thebarrtrenX The Warrior of Light

Cũng tùy mà, có thể kết hợp giữa các phải tương tự nhau được mà... Như NM có thể mặc bộ của TT kết hợp NM 90, không khác nhau nhiều lắm, HP trâu...:'>
    Cho hỏi, cái ảnh này của cái thằng vừa bị bác TA chém, nhưng thấy có 2 skills nè chưa bít là skill j, giúp với?

2. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Chiêu đầu khá giống Ngũ Lôi Oanh Đỉnh, chiêu sau củng khá giống Huyết Độc Chú 8-} .

3. thebarrtrenX

Cái đó thì bít, giống thì okie nhưng vì màu của nó lạ, hay cấp cao hơn của HĐC và NLOĐ, kiểu như bí kíp thất truyền...:-p

4. quanquanchimo

quanquanchimo TLong Đệ Nhị Thiện Nhân

cái ô đầu là skill huyền lôi kích sát ( skill cao cấp của NLOĐ)

tiếp theo là skill Cao Hấp Huyết ( đã thất truyền )

5. Kentsfield

Kentsfield snake, snake, snaaaake

Cao hấp huyết thì thấy rồi, Huyền Lôi Kích Sát thig giờ mới thấy ^^

6. thebarrtrenX

cao hấp huyết là chuyển dam thành máu của mình hay chuyển máu của đối thủ thành máu mình ý nhỉ?

7. tuoithodudoi

tuoithodudoi T.E.T.Я.I.S

mình đi pk sát khí 10 bị nhốt vào tù rồi , giờ làm sao để ra tù giải trừ sát khí vậy các bạn chỉ mình với

8. ThanhQuynh

ThanhQuynh TLong Đệ Nhất Thiện Nhân

Cao Hấp Huyết là có khả năng Hấp Thụ máu khi gây ra sát thương cho đối phương, Xác xuất Pet NN là cao nhất (mình nghe 1 người trong TLBB nó skill đó sẽ hấp cả huyết khi Phản Kích::( )

Ngồi cho tới khi nào sát khí = 4 thì nó mới thả cho ra :-"

9. Jet Se7en

Jet Se7en Donkey Kong

Chính xác luôn chứ ko phải nghe nói :'>, Cao hấp huyết tớ train HTD bãi vip mua 400 cái thịt thì train 3h đồng hồ ko phải về thành ;))

10. ragon

ragon Mr & Ms Pac-Man

Mấy skill này đã thất truyền sau khi up lên bản Long Tranh Hổ Đấu rồi bạn. Có tất cả 4 loại đó là Liệt Hỏa Phần Sát, Huyền Lôi Kích Sát, Cực Địa Băng Sát và Hủ Độc Thực Sát. Theo mình biết thì hiện nay chỉ có vài người là có cơ may sở hữu đc những skill này. Đó là do may mắn ở phiên bản trước có đc chứ ko phải là do thắng Long Tranh Hổ Đấu giữa các bang hội mà có. Mình thấy bên PHQ có 1 người có pet có Huyền Lôi Kích Sát và ở Cáp Mô Công thì người sở hữu pet có Liệt Hỏa Phần Sát là N95. Những server khác thì mình nghĩ là cũng có nhưng đa số là do thắng trong LTHĐ thôi. Còn 2 người mà mình đã kể ở trên thì có từ hồi còn ở phiên bản 1 cơ

11. PoDF

PoDF Dragon Quest

Cho hỏi cái exp trữ ở lý công bộ có còn mãi ko hay phải lấy sau 1 thời gian nếu ko sẽ mất?

12. ragon

ragon Mr & Ms Pac-Man

sau khi hết thời gian thì bạn phải lấy liền nếu không để qua thời gian chơi mới thì nó sẽ mất đó bạn

13. thebarrtrenX

T-A xem thử xem cái tụi hacker nó ra phiên bản xuất 2 pets chưa hay chỉ là linh tinh?

14. ragon

ragon Mr & Ms Pac-Man

làm gì mà xuất ra đc tới 2 pet? Cái này toàn là mấy thứ linh tinh vớ vẩn cả thôi

15. tuoithodudoi

tuoithodudoi T.E.T.Я.I.S

mình với thằng bạn hảo hửu với nhau cùng train được hơn 1 tuần rồi, đánh quái được thưởng exp nhưng ko biết làm sao kiểm tra được điểm hảo hửu của 2 đứa, muốn đạt khoảng 1k điểm làm đám cưới thì thường mất khoảng thời gian bao lâu

16. AntiVinaGame

AntiVinaGame Youtube Master Race

Nhấn phải vào tên người bạn trong cái list, chọn kiểm tra dữ liệu nó có ghi dòng "mức độ hảo hữu". Muốn tăng nhanh thì qua Đại Lý tìm NPC bán bông (bán = tiền vàng) mua bông tặng bạn sẽ được + điểm hảo hữu (có thể mua cả bông trong shop knb nhưng đắt)

17. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Bạn thebarr lần sau resize hình bé bé lại tí rồi úp lên nhé, hình to quá anh em chờ load mõi cả mắt :)).
    Cái 2 pet chỉ là vớ vẫn thôi I-|.

18. red-devil

red-devil Hakuna Matata Moderator

1 trong 2 bạn có ai là phái nội công ko? Nếu có thì rất đơn giản, 2 người pt nhau ra cổng đôn hoàng, đến bãi sa pha lang, đứng giữa bãi bắn. Nếu dam đủ lớn (1-3 hit 1 con) thì cứ 2 giây là xong 1 con, tính ra chưa tới 1h là đủ 1k điểm.

19. thebarrtrenX

Cần j ra đó, quái Sói level 12.... Ra ngay Map VLS hoặc map KC, đánh Khỉ level 1, 1 hit - 1 mob... đánh 15' lên mức HH 1k.

20. tuoithodudoi

tuoithodudoi T.E.T.Я.I.S

thanks nhé, hảo hữu bọn mình đã được hơn 5k rồi , định cưới nhưng ko biết độ hoành tráng của đám cưới có ảnh hưởng đến exp nhận được ko vì nghe nói là được nhiều kinh nghiệm hơn. Mình cũng thắc mắc là nếu giờ đang hảo hửu , cộng thêm kết hôn, công thệm nhận nhau lam sư đồ nữa thì exp thưởng có cộng dồn ko hay là vẫn tính là 1.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.