Thắc mắc gì thì vào đây !!!

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi hattrick, 21/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quocboy1991

quocboy1991 Mr & Ms Pac-Man

chết tui
    đang chơi 2 thằng cùng lúc :o
    ko biết có sao ko ?

2. 3077

3077 Persian Prince

Sáng suốt và can đảm thì lập 1 topic cho đội và cho bớt đi 1 đội ít thích bạn sẽ đỡ phải tiếc rẻ về sau. Chân thành.

3. superman_weekend

superman_weekend Mr & Ms Pac-Man

Hỏi cái bác một chút.

Đội em đang đá Division V ở US ( 5/6), mà giờ còn trận cuối mùa, tính là train stamina từ tuần này, qua hết 2 tuần off-season (tổng công là 3 tuần). Vì đa số cầu thủ của em bây giờ stamina toàn tầm poor-weak, đá rất là mệt mỏi vì nếu không thắng hiệp 1 là coi như thua.

Nhưng khổ nỗi em sắp phải đá trận play-off. Mà train stamina thì drop form. Bây giờ thằng tiền đạo chính của em đang exc form, tiền vệ chính cũng exc form, 2 thằng này là key-players.

Vậy các bác cho em lời khuyên là có nên train stamina từ tuần này không? Hay đợi đến khi đá xong play-off rồi train? Midfield poor-weak có chơi lại được ko?

Thằng em sẽ gặp play-off là thằng này
    http://usa.hatstats.info/team_overview.php?teamid=70489

PS: Đội em vừa trải qua 1 kỳ chấn thương hàng loạt, nên những trận gần đây đá không phải với đội hình mạnh nhất. Nếu em đá như trong trận này 108822852 thì cơ thắng có cao không?

4. batuoc85

batuoc85 T.E.T.Я.I.S

Cái tuần đá play -off train stamina cũng được mà ,thứ 4 đá ,thứ 5 mới update . Như vậy cũng được 2 tuần train rồi ,thấy yếu thì sang mùa sau train tiếp ,đằng nào cũng thế thôi.

5. superman_weekend

Ừ, vậy tuần đá play-off train, tuần tiếp theo cũng train và tuần đầu của new season cũng train tiếp.

Đá play-off cũng hồi hộp nhỉ. Mình không muốn xuống, nhưng thằng kia cũng muốn lên.

6. holyunicorn

holyunicorn The Warrior of Light

Đúng rùi, train 2 tuần play-off thui, train stamina 1 tuần đầu mùa cũng được (dù gì thì cũng drop form :p)

Đá play-off thì nên nghiên cứu thêm việc giảm training intensity tạm thời để Team spirit tăng. Em nói nghiên cứu thui nha, kô kiu làm :D vì hình như giảm training intensity làm giảm form của cầu thủ, hình như sau đó mới giảm hay sao đó, bác hỏi lại xem

Trận bác đưa lên thì thấy midfield khá cao (inadequate), còn đối thủ thì em xem những trận gần đây thì weak (low) là cao, kô bít có ngoại lệ kô. Đội nì attack kô mạnh, defence và passing khá cao, tactic skill thường đạt outstanding. Theo em nghĩ chắc bác tập trung chiếm midfield giống trận bác đưa, cũng attack trung lộ lun.

7. superman_weekend

Intensity em để 100% không à. Thuê 10 phys với 10 doctors rồi.

Mà play-off đá thứ 4 à? Em cứ tưởng đá CN?
    Hàng tiền vệ em cũng có thể mạnh hơn nếu thằng midfield brilliant của em nó chịu lên form tuần tới.

Bây giờ đang lo là có chơi MOTs trận đó không? mà MOTs thì phải cầu trời cho ko bị chấn thương. Đá bình thường đã bị injury+5 ... ^:)^

8. batuoc85

batuoc85 T.E.T.Я.I.S

À uh ,hình như CN đá ,nhưng vẫn thế thôi mà. Chấn thương 3,4 tuần khỏi chứ xuống hạng 3,4 tháng mới lên được đấy ;))

9. PepsiCam

PepsiCam T.E.T.Я.I.S

Cho hỏi cái nào, cầu thủ của tui là Vua phá lưới giải hạng IV, nó nói đc 10.000 EURO, vậy là được nhiu vậy.....................

10. 3077

3077 Persian Prince

Hình như là 100K, ghi bao nhiêu bàn mà phá lưới vậy ::(. Tôi có thằng tiền đạo mythi mà chẳng xi nhê gì :((

11. 3077

3077 Persian Prince

Mọi người cho hỏi đổi Region kiểu gì vậy, vừa đổi tên CLB cho trở về tên cũ :D. Xin lỗi chủ quản CLB nhé.

12. Newbie21

Newbie21 T.E.T.Я.I.S

Hình như phải cuối tuần sau , nghĩa là trước tuần thì đấu hay sao ấy..........

13. 3077

3077 Persian Prince

Nhưng tôi đổi được tên CLB rồi mà ::(

14. Newbie21

Newbie21 T.E.T.Я.I.S

Biết vậy nhưng tuần sau mới cho đổi region ........

15. gatara

gatara Youtube Master Race

cho tui hỏi sao vô trang wes hatstats.info ko được vậy.nó bắt mình phải tìm.tôi tìm tới trang 50 rồi nhưng ko thấy,chỉ toàn thấy hatstats của thái lan và các nước khác thôi ko thấy của việt nam.ai biết chỉ dùm nha

16. Newbie21

Newbie21 T.E.T.Я.I.S

17. mr_hoang

mr_hoang Donkey Kong

Cứ đánh thẳng vietnam.hatstats.info la ok mà

18. gatara

gatara Youtube Master Race

cam on ong nhieu nha.tui vo được rồi.nhưng lúc trước chỉ cần vietnam.hatstats.info là vô được liền

19. 3077

3077 Persian Prince

Mọi người cho hỏi để tăng form thì ngoài train Genaral thì còn cách nào khác không?

20. superman_weekend

Đá qualification thì tiền sân chia thế nào nhỉ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.