Thắc mắc!

Thảo luận trong 'Silent Hill Fans Club' bắt đầu bởi SRC20414, 1/5/04.

1. zaizai_88

zaizai_88 C O N T R A

Các bạn có biết không SH có film đấy....mà Film cũng thật là kinh dị luôn ,.,,,,Cậu tui coi xong nói là không nên coi (vì con trẻ coi sợ bị hoảng)
    Hôm trước em tui chơi SH tui cũng hoảng huống gí em nhỏ
    :>

2. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

Silent Hill mà đáng sợ á, nói cho mà bít, lúc tui chơi Silent Hill 3, nhỏ em 7 tủi của tui đứng coi, lúc gặp mấy con ma nó còn cười khằng khặc, nói rằng mấy con ma gì mà tếu wá !
    À cho tui hỏi, bài nhạc mở đầu của SH3 tựa là gì vậy, có link down ve thì cho tui lun, vơi lại trong SH4 đoạn Beginning chỉ xuất hiện ơ lần đầu tui chơi thui, còn mấy lần sau thì nó vô thẳng menu lun, là seo vậy, với lại làm ơn chi tui link down+tên bài nhạc mở đầu của SH4 lun, cám ơn

3. zaizai_88

zaizai_88 C O N T R A

Tui không có biết bài nhạc ấy tên gì ....mà bạn nè nếu bạn có install SH rui thì chắc là ở trong đó có file nhạc ....bạn thử tìm coi và chắc là nghe được ,,,,
    ...........mà bạn này ...bạn có film SH không ,,,,nếu có cho mình hỏi và mượn coi thử nha .....rất cảm ơn .....khà khà .....

4. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

Không fải tui la ng` kô có tâm hồn sợ hãi mà lại SH đã không đánh trúng cái sợ của tui vậy thôi. Với lại những con quái vật trong SH trông giống đồ chơi wá hà

5. Solid_Snake

Solid_Snake Donkey Kong

Nói thiệt hay chơi vậy ? Cái game SH khi Konami tạo ra là để cho người choi sợ hãi, vậy mà ông chơi không thấy sợ thì còn thấy gì thú vị nữa ?

6. zaizai_88

zaizai_88 C O N T R A

....nghe bạn nói sao khó tin thế ////Chắc là...Lì lắm nên mới không thấy sợ ........Mà thui trách làm chi ...tuỳ vào người mà .........còn bạn thì cũng đâu phải là ngoại lệ đâu .....
    ......À mả cho hỏi cái này mấy huynh ơi /////Em đang chơi Wind-fantasy2...sau khi giết con Rồng gì đó đó (không biết tên của con rồng đó ) ....bây giờ Em chẳng biết đi làm sao cả ....gặp mấy người dân nói chuyện với họ mà chẳng biết họ nói cái gì cả......Giúp với ..mình sẽ hậu tạ nhiều lắm .....