Thách đấu AOE tại 14 Nguyễn Công Hoan (No newbie)

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi IRCop, 16/8/04.

1. handoi_kodoi2

handoi_kodoi2 Youtube Master Race

to : IRCOP ~>> em xin lỗi nhé hehe , em nhận lời hộ thằng bạn em thôi chứ em mới bít chơi thui á , hehe , bạn em là handoi_kodoi(kt) đó , em tưởng nó chưa xem nên nhận lời hộ nó , ai ngờ nó xem rồi , còn em chỉ đứng xem thôi , em chưa đủ trình anh ạ , hihi , em muốn bít anh ở Hàn về có gì mới ko , >:)
    khi nào em tiến bộ chút em sẽ thỉnh giáo anh , nếu anh thua 41 ngõ Tự Do thì em tiếp anh đc đấy >:) , hẹn gặp lại anh nhé ~:>

2. handoi_kodoi2

handoi_kodoi2 Youtube Master Race

to : IRCOP ~>> em xin lỗi nhé hehe , em nhận lời hộ thằng bạn em thôi chứ em mới bít chơi thui á , hehe , bạn em là handoi_kodoi(kt) đó , em tưởng nó chưa xem nên nhận lời hộ nó , ai ngờ nó xem rồi , còn em chỉ đứng xem thôi , em chưa đủ trình anh ạ , hihi , em muốn bít anh ở Hàn về có gì mới ko , >:)
    khi nào em tiến bộ chút em sẽ thỉnh giáo anh , nếu anh thua 41 ngõ Tự Do thì em tiếp anh đc đấy >:) , hẹn gặp lại anh nhé ~:>

3. Handoi_Kodoi(KT)

Handoi_Kodoi(KT) Youtube Master Race

IRcop ơi đồng ý đánh từ 1h nhưng bọn ông xuống KT nhé

4. casablanca_No.1

casablanca_No.1 Youtube Master Race

Không cần xuống KT đâu. bọn này lên NCH.
    Mà cần nói thêm cho rõ là bon j cầu khỉ ý mà ,không phải là liên quân liên kiếc gì đâu nhá.đơn xin ra nhập đội KT vẫn chưa được duyệt đâu. Đang xét thái độ thế nào đã.Ho nhỏ thôi nhá.

5. IRCop

IRCop Youtube Master Race

Tóm lại là lên KT hay ở NCH để chờ đây?
    Mấy giờ?

6. tran hien

tran hien T.E.T.Я.I.S

mấy pác này hẹn thì chơi luôn đi cho nó nóng để lâu lại nguội mất đấy :)) :))
    biết sau này đánh đế chế thì mình thi o hn cho rùi trời ơi sao tui lại phải ở xa vậy nè bao nhiêu trận hay không được xem, bao nhiêu người đánh mà không được đánh tiếc quá nè trời ơi mấy bác xem có vụ nào hoành tráng đáng để anh em lặn lội từ xa xuống tham gia thì tổ chức lẹ giùm cái để anh em còn tham gia với chứ chăn gà mãi chán lắm rùi
    chỗ pác nào dễ đi lại máy ngon tổ chức giùm cái nghe mấy pác hẹn nhau chiến thèm quá nè trời ơi ủa mà làm gì có trời mà kêu :)) :))
    pác nào làm thì làm giùm cho nhanh vào nhé
    cô đơn quá àh

7. Handoi_Kodoi(KT)

Handoi_Kodoi(KT) Youtube Master Race

Các ông hẹn chán quá đi hôm nay bọn tôi lên có thấy chú nào đâu.Thế các ông có định chiến nữa hay ko đây.