Thach Thuc Tat Ca Dan De Che Toan` Ha Noi

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi Satthubavuong, 14/5/05.

1. Bạch Tuyết

Bạch Tuyết Donkey Kong

Không chiến trên zone hay VGA gì gì đấy thì thôi đi, chứ cách nhau 2 ngàn cây thì chiến sao đặng?

2. Handoi_Kodoi(KT)

Handoi_Kodoi(KT) Youtube Master Race

Nói chung là ko phải nói nhiều chủ nhật này bọn tôi đánh với chúng nó ròi lúc đó sẽ biết trình nhau ko cần nói nhiều nũa.Để xem trình đến đâu mà to mõm quá

3. abc123

abc123 Youtube Master Race

đánh ở đâu vậy các anh pro, làm ơn cho em địa chỉ cho em di xem với đươc. ko vậy.=))

4. mankichi_hacker

mankichi_hacker T.E.T.Я.I.S

aoe mà pro hehhe.....................choang''''''''''''''''''''' mấy anh pro quá chừng hichcic...bo'tay chịu chết với dân pro hà thành.

5. Bạch Tuyết

Bạch Tuyết Donkey Kong

Chắc lại hẹn tại 89 chứ đâu. Lại 90s

6. thangby

thangby Mr & Ms Pac-Man

Ừ thì CN biết trình nhau, nhưng sao ông bảo chiến bao nhiêu cũng được cơ mà? Bây giờ lại đuối vậy, có 500/tr thế????????????
    Làm mất công tôi rủ đội. Thế thì lần sau đừng có bi bô BAO NHIÊU CŨNG CHIẾN nữa nhé.
    To Roma( nhờ Handoi_Kodoi(KT) nhắn hộ): ông anh đã tập hợp hết đội Cầu Khỉ chưa vậy? Kẻo thua lại nói tại không quen đội như với Bá Hổ, AS. :p
    #>:) #>:) :devil: #>:) #>:)

7. mankichi_hacker

thangby bao giờ đấu vậy cho địa chỉ đến xem học hỏi với nhé.Thắng cả roman bá hổ với AS thì nể thật đó.

8. Khatmáu85

Khatmáu85 Youtube Master Race

to Handoi_kodoi(KT):ê bọn ông có đấu đời 2 ko .sao nhát thế ko dám chiến đời 2 à.Chắc nghe anh Thắng què(roman) bảo bọn tôi đánh đời 3 gà nên chỉ rủ đời 3 hả
    Nhưng mà cho dù gà cũng có thể tiếp bọn ông bao nhiêu cũng được (hee)

9. XxxKenshinxxX

XxxKenshinxxX Mario & Luigi

hic hic anh linh oi nho em kokuro ko ne
    em xin gui loi den thangby
    bon em muốn đến chỗ anh giao hữu đế chế và Cs1.1(half-life) đo'
    luât. chơi thì thê' nao` cung~ đươc. ,bọn em chi chơi giao hữu thôi,ko đanh' ăn tiền đâu,cac' anh đồng y' thi` bon em xuong,hoặc đánh uống nước vui vẻ thôi,anh thông cảm nha bọn em là học sinh nên ko có nhiều tiền,anh co' đanh' thi` bao' cho chung' em ngay trên dien dan nha

10. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

Đồng ý.Anh và Thangby cùng trong đội đây.Ngày mai - Chủ nhật tại FG 89 Tô Hiệu có một trận đấu long trời lở đất.Đế chế Tô Hiệu đánh với đế chế Bách Khoa,mời mọi người đến xem.Kenshin muốn giao hữu cứ rủ đội đến ,đánh vui cũng dc,đánh uống nước cũng được,tuỳ các chú

11. thangby

thangby Mr & Ms Pac-Man

OK thôi, nhưng thế thì không gặp được đội mạnh nhất đâu. Ma` Kenshin ở đâu thế?

12. Bạch Tuyết

Bạch Tuyết Donkey Kong

Mai phải đén xem mới được. Nhưng mà mấy giwò thế các bro?

13. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Đánh xong nhớ tường thuật lại nhé . Mà tiếc nhỉ , trò đế chế nó đếch có Record để xem như Star , cũng muốn đến xem lắm mà điều kiện ko cho phép .

14. mankichi_hacker

mua camera rồi quay trực tiếp cho vào movie xem thế có phải tường thuật ko-->noob.Bao giờ có trận đấu đỉnh cao với đội roman mình nhất định sẽ đến xem.

15. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Noob , xem như thế làm sao mà thấy sướng vì Camera chỉ xem lần lượt từng người chứ làm sao mà nhìn tổng quát được , đã vậy dung lượng còn to nữa chứ . Chế độ ghi Movie trong Star chỉ đơn thuần là ghi nhớ lại các phím đã nhấn của người chơi nên dung lượng nhỏ và mình có thể nhìn được toàn diện cục diện . Xem để mà thấy điểm nào được điểm nào chưa của cả 2 bên chứ đi xem như xem hát thì xem làm chó gì .

16. XxxKenshinxxX

XxxKenshinxxX Mario & Luigi

hic hic
    đáng tiếc quá các anh nói thế em biết mấy giờ mà đến xem,một trận chiến vai~ hang` ma ko co khán giả,vây. bon. em hen. các anh CN tuần sau nhè,cu. thể em sẽ gọi điện cho anh tùng bọn em biet so di dong roai good luck!

17. fairplay2782312

fairplay2782312 Youtube Master Race

Kenshin muon dau halfe ha? ok thoi anh la` 1 thanh` vien trong doi halfe day chu muon day vui tui anh cung chieu` xuong ban uong nuoc ngot nha' hay tang cuong` them vai` cai banh' mi` bua~ trua cho no' xom nhe? he` he` bao gio` xuong thi` goi dien thoai cho thang` Tung` Cut' de no noi voi anh nha' ok
    rat vui khi duoc giao luu

18. ("^_^")

("^_^") Mr & Ms Pac-Man

điếc không sợ súng
    thiếu jì người giỏi hơn mày

19. fairplay2782312

fairplay2782312 Youtube Master Race

E thang` Mat Nguoi` dung la` diec ko so sung' nhung kho? noi~ nen tao ko diec' va? lai cha? co' thang` me nao` nhin` thay' sung' ma` ko so. ca? hehe tao dech' biet' may`la` thang` nao` vi` chang bao gio` thay cai ten cua may` trong box de' che' nay` ca? (chac la` mot thang` ko biet gi` ve` de' che' vao` day sua? gop' vui vai` cau roi` cut') tao cong nhan ko thieu nguoi` gioi hon tao nhung kho? 1 cai' so' nguoi` gioi? hon tao it' lam' dem' cung chi duoc tren dau` ngon' tay thoi tam` 10 nguoi` do? lai. o? dau tao ko biet nhung o? cai dat ha` noi nay` thi` tao chac' chan' la` nhu the'
    con` ve` phan` may` ai tao ko biet nhung rieng chu' choi de che voi anh luc nao` cung se la` pal sang hehe

20. mankichi_hacker

hi`fairplay bắn cs ko thế?để hôm nào tui ra thỉnh giáo.Ngày trước cũng bắn cs1.1 hoài àh.Giờ go pro chơi 1.6 nhưng ra giao lưu với anh em vài trận cho vui được ko nhỉ?Chưa bao giờ ra Tô hiệu chơi cả.Hôm nào phải ra mới được nghe danh nhiều cao thủ quá hà.