Tham Gia Giải Cờ Online Mùa Hè!

Thảo luận trong 'Thế giới cờ' bắt đầu bởi Introduction, 10/8/06.

1. patten

patten Mayor of SimCity Lão Làng GVN

đề nghị ai tham gia đăng kí thì đưa nick Y!M luôn để tiện liên lạc thi đấu... đến ngày đấu chắc invite vào conference là hay nhất ;)....
    @Intro: sao anh ko làm cái mẫu đơn để đăng kí cho đơn giản nhỉ :)... đăng kí xong rồi thì đưa danh sách lên rồi quyết định ngày giờ luôn,, giờ để thế này lộn xộn quá, mỗi người 1 kiểu *___*
    sorry,, online toàn invi mà.... mí lị ko có thời gian để đánh nên ko rủ... bây giờ chắc phải đánh lại để luyện giải thôi :))

2. Introduction

Introduction The Warrior of Light

Cái này coi thử có bao nhiêu ng` muốn chơi thôi. Mà đọc đi đọc lại toàn mấy người mới vào, post đại 1 bài để kiếm điểm thôi chứ đâu thật là muốn đấu . Nhìn cách post là anh biết ai muốn chơi và ai không muốn rồi, cần gì phải làm mẫu đơn chi cho mắc công .
    Hiện tại trong này chỉ có những nick sau đây muốn chơi là : So_No_Mi, Patten, Ron, aochoangxanh, chocolate. Còn bao nhiêu ng` còn lại chỉ post nhảm thôi.

3. RON

RON Je t'aime

YM em thì anh Intro và Patten đã có rùi đó :D.
    Ít người cũng đc mà anh :D. Ít nhưng có chất lượng ::)

4. Introduction

Ít vậy mở giải chi cho mệt há :)) . Cứ kiếm 1 ngày hẹn đại 1 đám online đánh cho khỏe hơn . Sau 2 tuần nữa là anh hết rảnh rồi, 2 tuần nữa anh được giấy phép mở phòng mạch rồi nên sẽ bắt đầu bận rộn

5. aochoangxanh

aochoangxanh The Warrior of Light

7h30 đến 9h45 các ngày thứ 2-4-6
    12h30 đến 14h45 các ngày trong tuần(trừ chủ nhật)
    ngoài thời gian đó thì acx có thể chơi được, à tất nhiên là ko được chơi khuya, đang ở nhà bác về trễ bị la :p

nick tham gia thi đấu:
    yahoo: thanbai_danhliet87 (hiện chỉ có thể chơi ở yahoo vì ko download được
    quên ghi thiếu :p: đăng ký tham gia cờ vây

6. Shery

Shery T.E.T.Я.I.S

cho tui tham gia giải cờ caro nhé,Y!M là shery_angle_007,ai đánh nhớ contact nhé :devil:

7. berong1991

berong1991 Mr & Ms Pac-Man

hix nick của em là theduy91_8888/ghost_from_another_planet nè tới ngày rồi moi người đánh với em nhé! Mà sao ko tổ chức tren kgs chứ yahoo load lâu lắm!

8. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

-À quên...nick Yahoo!Messenger của tôi là sonomi8888,anh Introduction xem có bao nhiêu người rồi chia bảng đánh luôn cho rồi,ít nhiều mặc kệ :D

9. linhhon2003

linhhon2003 Youtube Master Race

Em tham gia môn cờ tướng nhé .
    YM : nguoithuongthuyetdaitai
    N G : linhhon2003

10. Introduction

18 tây này đống topic, và sẽ mở YIM conference để coi có ai muốn chơi thì để lại tên nick trong YIM và thời gian có thể online trong ngày 18 tây đó để có thể lên conference chia bảng hay chit chat.

11. aochoangxanh

18 tây là ngày thứ 6, chậc chắc đánh ko được rồi, sáng chiều đều có tiết hết :(, rút lui vậy

12. onetruelove

onetruelove Youtube Master Race

Cho mình tham gia chơi cờ vua nhé.
    Nick: onetruelove_5201314
    Hay bạn nào muốn đánh với mình thỉ cứ vảo nick này.
    Ngoải ra mình còn hay chơi ở FICS
    Nick là onetruelove
    Welcome.

13. Introduction

18 tây đóng post chứ không phải ngày đánh . Nếu trong ngày đó có ai rảnh thì lên YIM.

14. RON

RON Je t'aime

Từ 16h- 22h thứ 6 này em ko lên đc, tại mắc đi học Lý (12 mà anh ::() :D. Anh sắp xếp trước hoặc sau giờ đó giúp em nhé :D

15. lnmhieu

lnmhieu Youtube Master Race

cho em tham gia đánh cờ vua với Y!M của em là kaiseroking
    trình của em chắc cũng thường thôi nhưng em chỉ muốn học hỏi thêm nên điều đó ko quan trọng

16. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

-Quan trọng là có thi đấu không mới là vấn đề :cool:...đăng ký rồi thì nhớ thi đấu nhé,không thì ăn warn :devil:...

-Ngày 18-8 là thứ 6,em rảnh buổi chiều từ 4 giờ chiều đến 10 giờ tối :D:D

17. ahlatn01

ahlatn01 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Y cho tui dang ki danh caro duoc ko Yahoo:[email protected] chung nao co giờ xác định pm yahoo tui cám ơn

18. aochoangxanh

Anh Intro cho thời gian đánh cụ thể đi, vậy mới dám xung phong, ko dám nghỉ đâu mất tiết là ko theo kịp bài :p

19. berong1991

berong1991 Mr & Ms Pac-Man

dc roài ngáy nào em cũng đi học cả 12h-5h T2>T7 nếu ko hay là chủ nhật đi ai cũng rảnh
    hẹn một giờ chính xác í chứ đang chia cặp hết roài tự nhiên co người online thì...:(

20. Introduction

Bạn nào vẫn còn là học sinh thì đừng tham gia, mắc công trốn học rồi nói tại Mod bắt online chơi :)) . Ok, theo thời gian của mọi ng` thì tui thấy chia làm 2 group đánh 2 ngày .
    Group nào rảnh chủ nhật thì đánh theo 2 loại giờ . Trong khoảng 10-11 giờ sáng chủ nhật ngày 27, hoặc 9-10 giờ tối cùng ngày . Group nào không có thời gian trong chủ nhật thì đánh thứ hai cũng cùng giờ trên. Khi online gặp trong YIM conference, đừng chạy linh tinh tui tìm không ra . Cứ ngày đó khi online thì msg qua YIM cho tui là được .
    Những ai đăng ký tham gia mà không đánh thì sẽ không bị warn, nhưng những giải sau, hoặc có những chương trình gì khác sẽ bị mất phần, lý do vì không tin tưởng nổi .