Tham khảo giá, bàn luận GAH - RMAH

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi Catman_vn, 28/4/13.

1. AYEtolive1

AYEtolive1 Dragon Quest GVN Veteran

Vãi các bác ai cũng khoe hàng , Nhất là bác Đốt tiền , gold đã cấm giao dịch thì bác phải bán đồ . Mà em xin lỗi bác chứ đồ bác có biết Opt đồ là j đâu mà bán ngày $500, chưa kể acc bác toàn acc RUs làm sao mà bán được . Bác chém cũng nên có cơ sở xíu . Bác yên mãi nghỉ 1 thời gian không có gold trong người thì em xin lỗi bác lấy cái j để mua với bán khi gold cấm trao đổi .Thôi em không nói nhiều lại gây war .vô ích thôi .

2. MrLong

MrLong Dragon Quest

hahaha sao mà cái topic này đến lúc AH đóng cửa là chết mà sao hội gian thuơng chúng ta vẫn hài hước nhỉ. Tóm lại ai kiếm được bao nhiêu thì kiếm công nhận mấy ngày vừa ra patch này kiếm được nhiều thật nhưng mà em cũng ko biết các bác kia thế nào 500 $ thì cũng khá căng.

3. AYEtolive1

Đồng ý trong lúc loạn lạc kiếm cũng tương đối , nhưng mà thực tế là bán gold thôi , giá gold hiện tại là 50m = $5+ , 1bil = $100 . Các bác mua bán có khi còn lỗ đấy chứ . EM nói thật em chả gato ai vì em giữ đến 100 bil+ chả việc j phải gato với $500 .Nhưng em gét cái chém mà không logic nên em nói thôi .

4. Đốt Tiền Lão Gia

Đốt Tiền Lão Gia Donkey Kong

nói thật e chẳng muốn up hình đâu, up hình paypal hoài nhàm mà chẳng để làm gì, e chỉ nói như ở trên là mấy ngày này sức mua mạnh, đồ và gem bán nhanh, cho anh em ai còn hàng thì clear đi, thế thoi mà bác bảo e chém ah, e nhớ là trên gamevn box d3 e có chém cái gì bao giờ đâu, :6cool_surrender:
    đợt này gold lên giá là do update bản mới, auto chưa chạy đc, với lại TQ bị banned wave lớn + với việc gold ko bán trên rmah đc cho đến update đêm qua, nên lên giá thôi, về sau gold để ép đồ này nọ, ko trade đc nữa, nhưng so với thời gian kiếm nguyên liệu thì tiền ép cũng vừa đủ, nên ko cần ôm đến ROS nhiều gold đâu. đôi lời e chia sẽ,
    cơ mà e cày bao nhiu acc, ko lẽ nhìn đồ em ko biết cái nào có giá cái nào ko? e nói thật chứ acc chữ nga hay us gì cũng vậy thôi, bác nhìn hoài thì bác cũng biết cái opt đó là cái gì, mày mò AH riếc rồi quen, acc ru với acc eng xài như nhau cả
    mà về sau acc bị banned thì đợt sau này cũng toàn acc english thôi, giá có tầm 26-27$ cái cdkey bản english thì e cũng chuyển qua xài english rồi bác ah
    p/s: sao nhiều người cứ nghĩ e ko biết camp đồ bán đồ thế nhỉ ,mua bán đơn giản thế này mà, bộ camper là phải hàn lâm khoa học chắc :6cool_ah::6cool_ah::6cool_ah:
    thời kì chuẩn bị đắp chiếu rmah, hài hước 1 chút ko vui hơn sau :3cool_embarrassed:

Chỉnh sửa cuối: 5/3/14
  5. S|O|S

S|O|S Champion Hunter

Bác YM thì em không tin còn bác Đốt Tiền thì trước giờ chưa thấy làm mích lòng ai nên có thể nói bác ấy không đặt điều nói quá về doanh thu của bác ấy đâu.
    Ai kiếm được thì kiếm thôi, không cần share làm gì nếu không thích.
    Thời gian cũng còn không bao nhiêu, gato nhau liệu được ích gì nào :))

6. bluebmt

bluebmt Youtube Master Race

Ít người tốt lắm haha, chủ yếu toàn thằng lên xem coi bán buôn cái gì rồi về buôn thoai, ăn được tốt nhất cứ nín, vui 1 mình :)

7. AYEtolive1

Thui căng thẳng quá làm ghì , các bác kiếm được thì em mừng cho các bác , còn 2 tuần nữa thôi . Kiếm được bi nhiều thì cứ múc thôi :4cool_baffle: . Mà dạo này loạn xi lên hết . Em cũng hơi bị ức chế vụ xả hàng trước patch đúng 1 tuần , và sau patch hơi hoang mang nên đả xả hố rất nhiều tiền .Mất tiền Oan nên trở nên cay cú :4cool_baffle:

8. Đốt Tiền Lão Gia

bác còn ôm gold qua ROS thì còn cay cú 1 đợt nữa :1cool_byebye:

9. MrLong

MrLong Dragon Quest

Túm lại là còn 2 tuần nữa cờ đến tay ai người đấy phất, ai càng bán được nhiều càng tốt cho người đấy, nhưng mà em nghĩ mấy bác camp khủng thì mấy ngày này 500$ chắc cũng ko khó. Thế cái topic hot nhất này qua 18/3 là đóng lại thật sao. Tiếc là ngày xưa em làm muộn quá.

À mọi người khi nào đóng cửa AH mỗi camper ko cần show. Có thể thật lòng mình nói số tiền mà các bác đã camp được (lãi ròng ko tính vốn) từ lúc các bác bắt đầu làm camper đến nay ko "NHIỀU ÍT KO QUAN TRỌNG TIỀN TỶ HAY TIỀN TRIỆU" quan trọng là em muốn xem cái AH nó đã thay đổi cuộc đời của camper chúng ta như thế nào thôi, và cảm nhận của các bác về quá trình các bác làm có vất vả hay nhàn hạ. nhiều cứ nói nhiều ít cứ nói ít vì ko ai xin của ai đồng nào, nói dối nhau cũng ko được gì.
    :5cool_big_smile::5cool_big_smile::5cool_big_smile:

10. Đốt Tiền Lão Gia

bot thì có đc ko bác , việc nhẹ nhàng thu nhập cao, ở không nuôi gia đình :2cool_sexy_girl:

Chỉnh sửa cuối: 5/3/14
  11. bluebmt

bluebmt Youtube Master Race

Vote mạnh nữa là khác, he he he

12. tructruc

tructruc Fire in the hole! GVN Veteran

tưởng toàn siêu nhân ngồi camper hóa ra cũng có bot nhỉ :)
    mình cứ vài ngày log vào clear với treo đồ 1 lần còn ban ngày vẫn đi làm bt , thấy các bạn camper kiếm dc tiền cũng ngưỡng mộ vì chả biêt hay có thời gian mà nghiên cứu buôn bán

thế có bác nào thanh lý case corei7 ko

13. MrLong

MrLong Dragon Quest

Bot thì em nghĩ bác đã làm ở nhiều game trước rồi chứ ko riêng gì game này, và em biết là thu nhập của bác với d3 cũng rất khủng. Nên có lẽ nó là 1 hình thức khác, nhưng có lẽ bác chỉ nói riêng từ lúc bác camper là được rồi. Chứ như em chưa từng kinh doanh gì ở game nào cả sang đây tự nhiên bập bẹ thấy các bác làm camper cũng làm theo thấy tự nhiên đời mình cũng thay đổi chút.

14. dainghia25

dainghia25 Donkey Kong

tôi tin là bạn ĐTLG ngày 500$ bằng camper . việc khóa gold + ko bot được thì nghề ngồi canh đồ trở nên dễ ăn hơn vì số lượng người chơi quay lại D3 là con số 490 nghìn trên hrs . tôi camp 8> 12h bán rau dưa cũng được 100$ :D vét máng tới 18/3

15. maxkiell

maxkiell Mario & Luigi

Sao mình không vào dc RMAH nhỉ chỉ thấy có AH thôi còn một đóng đồ đang định bán @@

16. Dark MonteCristo

Dark MonteCristo Dragon Quest GVN Veteran

Các bác ơi, lâu lắm em mới bán đồ về Paypal.

Nhưng khi ném lên nó bắt nhập lại code nó gửi SMS về điện thoại.

Nhưng bấm send, resend mãi mà chẳng có cái code nào, aunction thì fail.

(Trước đây đã bán đồ về paypal nhiều lần bằng số điện thoại này rồi nhé)

17. nguyenvuloc

nguyenvuloc Mr & Ms Pac-Man

Các bác cho e hỏi là đồ legend sau khi rớt ra thì nó đếm ngược 2 tiếng. Hết 2 tiếng là nó trở thành accound bound. Chả lẽ từ patch này về sau đồ legend nào rớt ra cũng vậy ư ???

18. gunz

gunz Legend of Zelda

Đúng rồi bạn, ngoài ra chỉ có thể trade trong party thôi ^^.

19. nazh35

nazh35 The Warrior of Light

Gần đây bận ko login đc T.T bác nào có thể cho em biết tình hình AH về item và giá cả thế nào sau khi ra bản 2.0.1 ko T.T em cám ơn nhiều:D

20. sm89

sm89 Dragon Quest

cái chest amor cũ trc mua 300m, sang path này bán 20m, á đù =)))))))))))))))))))))