Thành Lập Clan Venga Starcraft

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Venga, 25/9/04.

1. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

trời đất thế mà em tương chị 19 tuổi. Nhìn trẻ ko chịu nổi , chắc luyện war3 nhiều nên trẻ thế.
    +Chắc chị Venga đánh war3 khủng khiếp lắm.
    -Nhưng mà sao chị yêu anh Duy Anh lâu thế hả chị. Sao chị ko cưới sớm sớm một tí??

2. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

Em hỏi bác omai một tí là bác phịa thì phịa vừa thôi chứ! nhìn chị venga như thế cũng tưởng 20 mấy tuổi rui, bét nhất là 20 tuổi, làm gì cói chuyện 19t ở đây, bác nói dối cũng không biết cách, chán quá!

3. zhaowei

zhaowei Youtube Master Race

hì cũng không đến nỗi phịa lắm ... nhìn chị Venga cũng chỉ khoảng vậy ... nếu không được nói trước thì dễ tui cũng gọi là em mất :P còn Angel bao nhiêu ?? 23 hay 24 ??? :D

4. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

Angle sinh năm 1991 (nhìn vào Y!M của em đoán vậy) Tức là có 13 tuổi thôi. T_T, nhi đồng quá, các bác tha cho em nó đê!

5. Angel_of_racing

Anh đến venga xem mặt em đáng bi nhiêu tuổi vậy? em có 14 thôi a` ::( , không phải 13 nhé anh LT. nhưng ở đây là bàn chuyện của clan venga cơ mà, sao lại bàn đến tuổi nnhỉ, chẳng hiểu gì hết

6. zhaowei

ủa vậy bàn chuyện gì bây giờ :P chị venga lên danh sách member nào....

7. sc_bluevn

sc_bluevn Youtube Master Race

tui nghĩ thế này,nếu như clan venga tổ chức đấu giải tìm leader ,thì những ngừơi leader của clan khác có được tham gia ko?nếu dc tham gia mà họ chiến thắng thì họ phải bỏ clan của mình đi a`?nếu ko dc tham gia thì thật buồn phải ko các bác.do vậy xin clan venga xem xét lại chuyện này.

8. Angel_of_racing

Ừ nhỉ? sao trước giờ không ai nhớ ra chuyện này nhỉ? em nghĩ là những người đang làm leader của clan khác lại giành được "chức" leader của venga nữa thì để họ chọn một người nào đó để thách đấu, nếu người kia thằng thì họ đương nhiên đường hoàng lên leader thui! đấy là í kiến của em, mọi người đóng góp thêm đi, để nó hoàn chỉnh nhất, để cho clan venga có những người leader giỏi............

9. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

Nhưng bạn cũng phải nghĩ là đây là thi test để join vô Clan .Việc tham gia 2 Clan của cùng một trò thì khi thi đấu bạn sẽ mang danh Clan nào ? Đó cũng là vấn đề rất đau đầu của Clan Venga . Venga rất muốn mọi người tham gia nhiều và có nhiều người giỏi nhưng chẳng biết phải làm sao cả ?Clan Venga đi theo hướng chuyên nghiệp nên không thể để có tình trạng về sau này menber của Clan Venga đi thi đấu giải mà lại ghi danh tên Clan khác được . Bạn thông cảm nhé . Hiện giờ chỉ có thể làm như vậy được thôi .

10. zhaowei

Hu hu tiếc quá ... vậy là em hết hi vọng được join Clan Venga rùi :(

11. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

Tại sao Zhawei không sắp nhập vào Venga ...

12. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Đơn giản vì Zhaowei là leader clan BK! Clan Bk là 1 clan được coi là ổn định có tiếng tăm (oai wa') và rất nhiều thành viên. Nói 1 cách đơn giản Bk là 1 clan có.. truyền thống. Dù ko tập trung thành viên tốt như DVN nhưng nói chung cũng được gọi là có tổ chức và phong cách chơi rất..manman!! oops! Sozy.. rất Manner!! Chính vì thế mặc dù clan Venga rất tốt nhưng ko đơn giản mà bỏ Clan Bk để sang clan Venga được. Mong 2 anh chị Venga hiểu. Chúc Clan của anh chị phát triển ko ngừng!!

13. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

Tiếc thật đó vì Venga rất quí Sisi ,không có Sisi ở clan thì cũng tiếc thật .Giờ thì đã ổn định rồi , khách vô chơi cũng đông (thì lại ít thấy sisi) nhưng nhớ ngày đầu đó buồn muốn khóc luôn may mà có SIsi (và cả Angel of racing)đến của hàng mấy hôm đó và cả mấy hôm sau nữa . Lúc nào cũng chơi từ sáng , chiều, tối .Cảm ơn Sisi vì đã ủng hộ từ những ngày đầu tiên .Tại venga nghĩ clan bk chưa có địa điểm nên nghĩ vậy thui nhưng nếu không muốn thì thôi chẳng sao cả .Venga luôn chào đón mọi người . Khi nào Clan Venga ổn định menber thì cùng nhau giao lưu nhé .
    Thân
    Venga
    À quên :hôm qua định mời Sisi ăn bánh mí kiểu nga nhưng bận đông khách quá nên quên mất . Hôm nào qua ,venga sẽ mời nhé .

14. zhaowei

hic hic ... hơi thiên vị rùi đó nhé ... chỉ quý Sisi thôi hả chị VEnga ;) ơ mà ngày đầu tiên là ngày nào vậy ??? hôm khai trương em đến cũng thấy đông mà ? Thực ra địa điểm thì ở đâu mà chẳng được ;) Clan BK thì ở đâu cũng vẫn là CLan BK ... các member cứ tự nhiên thoải mái mà đi chơi ;) miễn là đừng bỏ star còn chơi ở đâu thì có ai áp đặt đâu hi hi đến leader còn mỗi lúc một nơi nữa là .....

15. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Troài! Anh venga viết gì mà nghe đau thương thế! Em nói ko vào clan venga chứ đâu phải ko ra Venga chơi.. mấy hôm đầu em ra nhiều vì chưa bận đi học, giờ thì học nhiều, đi làm nhiều nên ko ra nhiều như trước thôi... Còn vụ bánh mỳ thì.. yên tâm là ko trốn được đâu hôm nào phải ra ăn mới được hehe

16. Angel_of_racing

hehe! bác zhaowei xem lại đi! đâu phải chị venga chỉ cảm ơn sis, chị cảm ơn tui nữa mà x-P

17. zhaowei

hu hu tui đã xem đi xem lại cả chục lần nhưng tìm mãi vẫn không thấy cụm từ "zhaowei" trong đó , cuộc đời thật bất công với zhaowei này :)) ....

18. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

Zhaowei !thế mà dám nói là muốn qua đây lắm , cả ngày hôm qua chẳng thấy mặt gì cả. Biết thế chị khômg trả MP3 cho nữa ............................................................................................................................

19. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

hú hú hú , Hôm nay chị Venga ăn cháo trai chắc ngon lém oe oe. Em ăn mà chẳng thấy ngon chút nào cả.
    -Nhất định phải nghiên cứu chiến thuật để re game mới được.

20. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

Cám ơn nhé . ăn ngon ơi là ngon và cả sữa chua nữa chứ .he he he he . Cố luyện đi nhé nếu không nhà chị ế cơm mất .