Thành Lập Clan Venga Starcraft

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Venga, 25/9/04.

1. zhaowei

zhaowei Youtube Master Race

ơ ... thế mà mình hông biết mà đi theo ăn ké luôn một thể ha ha ha ăn cháo của Omai ngon lắm :P còn sữa chua thì công nhận là ngon thật .... khoái wá ...chị venga cố kiếm thêm cả cháo trai cho em nữa nhé ;)

2. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

Hôm nào rủ mấy đứa đi ăn kem đi ...mọi người đi được hôm nào nè

3. zhaowei

hi hi mọi người thì chắc là hôm nào cũng được :P chị ven_ga mời thì ai mà dám từ chối chứ .... em he`m xem nào ...em ủng hộ ...COme on mọi người ơiiiiiiiiiiiiiiii ...mà xem ra chị Venga khôn lắm ;) chờ mấy hôm trời lạnh thì rủ đi ăn kem :(( mọi người cố lên ăn nhiều vào oooo

4. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Ui dào chú mày cứ khéo lo anh tính cả roài trời lạnh thì kệ trời lạnh có kem nóng , kem rán lo qué giề :)) ha ha ha anh em kéo hết đi cho Venga sập tiệm lun ^^.
    Ah mà lúc nào đi ấy nhẩy cho í kiến đi chứ :D

5. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

Á! mới không lên mạng 2 ngày mà mọi người hùa nhau đi ăn, bỏ lại con bé khổ thân ở lại, huhuhu. còn vụ zhaowei ăn sữa chua thì tui cũng biết, ngồi cạnh mà,hihihi. nhưng mà ghét chị quỳnh anh quá, không rủ em đi gì cả, chị chỉ rủ mấy anh í thôi, ghét ghét ghét. khi nào đi thì chị quỳnh anh phím em cái, chăng chịu báo hiệu gì cả. nhưng nhớ là đi thì vào chiều thứ bảy. lúc đó rỗi nhất, hihihi, đi cho chị quỳnh anh sập tiệm luôn , hihihihihi, cho chết, can tội cho em đi làm cái nỗi gì chứ, hihihi

6. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

ai nói chị chỉ rủ mấy anh ý đi chứ.?Chị nói là rủ mấy đứa đi mà làm gì có tên thằng nào đâu . Nói đùa thôi sắp sinh nhật anh Duy Anh rồi sẽ mời mọi người cùng đi ăn và hát karaoke nhé .

7. Angel_of_racing

Đi ăn còn chấp nhận chứ đi hát thì bó toàn thân luôn, em tuổi gì nhỉ? còn bé xíu à! huhuhu, mọi người hè nhau đi hát để em ở lại nhà một mình, ứ ừ, không chịu đâu, bắt đền đó, chị ơi đi ăn thôi, nếu buổi tối thì thứ 7 đi, chủ nhật còn làm bài, tối cũng được, em xin mẹ đi sinh nhật là xong, nhưng phải về lúc tầm 9h30-10h, huhuhu, khổ thân tui, mọi người đều lơna cả rồi nên đi thoải mái còn tui thì hạn chế thời gian ghê, nhưng cho em hỏi là nếu mọi người cho em đi, thì chị quỳnh anh có cho nốt mấy thằng bạn em đi không, chúng nó cũng quý anh chị lắm

8. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

được mà . Cho cả tất cả đi luôn nhé .bọn chị cũng rất quí mấy đứa .hi hihiihihihihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

9. Angel_of_racing

em còn phải hỏi chúng nó nữa, nhưng chị phải cho bọn em biết là bao giờ đi, lúc mấy giờ, để chúng em còn lên lịch xin phép chứ! hihihi, cho em hỏi cái là anh DUY ANH thì thích cái gì nhỉ? bọn em còn tiền đóng gạo góp mua cho anh í! chán thật, chị nói rồi sao không nói hết hả chị, làm bọn em hồi hộp hoài à, chán ghê cơ, à mà cho em hỏi luôn là có bác nào đi không nhỉ? sao lại im hơi lặng tiếng quá, ai đi thì giơ tay nèo!

10. enzo[vn]

enzo[vn] Mr & Ms Pac-Man

tiệm venga bi giờ vui nhĩ cho enzo đi ăn chung zới ^_^

11. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Hí hí clan worm với 30 mạng sẵn sàng tham gia chuyến sinh nhật gian khổ lần này he he , chị quỳnh Anh có mời bọn em ko ???

12. function1983

function1983 Youtube Master Race

:'> Hèm, ai có ảnh của Venga không nhỉ? Post lên nhá :x

13. zhaowei

:P không có ảnh ... hơi tiếc ... nhưng chị QA xinh lắm ... không được gặp thì cũng tiếc nhỉ ... khổ thân anh function :))

14. Angel_of_racing

thôi, nhìn ảnh làm gì hả? đến venga mà nhìn người thật việc thật, xem làm gì cơ chứ!
    nhưng cho em hỏi nhỏ là khi post ảnh chị quỳnh anh lên thì có cộng điểm không? em post liền à!

15. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

@Angle_of_Racing: Em post ảnh của chị QA gì đó vào album ảnh, chắc chắn sẽ được + rất nhiều điểm ^^.

16. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

@Angle_of_Racing: Em post luôn cả ảnh của em lên cho cả nhà xem nhá ^^. Box đang thiếu chị em mà :)).

17. Angel_of_racing

Em post ảnh của chị venga cũng được nhưng của em thì bó tay, em không thích chụp ảnh đâu, em sẽ cố cá kiếm được cái ảnh nào để kiếm chút điểm chơi!!!
    hehe, chị quỳnh anh hãy đợi đấy

18. silentmpei

silentmpei Youtube Master Race

Em oi post ảnh chị QA thôi nhé chứ em post ảnh của em chắc anh tự tử mất.Nhìn thấy em là anh nhớ tới....Thôi em nhé cứ post ảnh chị QA thôi.

19. Angel_of_racing

sao lại tự tử, anh là ai nhỉ? tôi đâu quen anh, ở box này hình như anh vào chỉ để phá thôi thì phải, tôi nghĩ box không cần người như anh!

20. Angel_of_racing

sao lại tự tử, anh là ai nhỉ? tôi đâu quen anh, ở box này hình như anh vào chỉ để phá thôi thì phải, tôi nghĩ box không cần người như anh!
    mà nhìn tôi thì anh nhớ tới ai nhỉ? ngộ ghê!