Thành yêu thích trong H3!

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi NIZ, 15/5/05.

1. daiduong20

daiduong20 Youtube Master Race

tôi đòng ý với diec
    nhưng tui nghĩ kể cả thành phượng cũng ko chống nổi thành xương
    vì khi đã co isac lam chủ thì thành xuong là king nhất

2. hack wolf

hack wolf Youtube Master Race

À, hóa ra là phi từ xa tới đâm thì sẽ được công thêm sức mạnh, từ trước tui cứ tưởng là tướng cầm con này là được cộng thêm exp, cảm ơn 2 ông kit và king nhé.

3. lina_angel*

lina_angel* Legend of Zelda

cũng ko hẳn là thành phượng ko chống nổi thành xương đâu bạn ..nếu mà thành phượng mà đánh càng lâu và nó có bom nguyên tử thì thôi rồi lượm ơi hic hic ...

4. KenShin_1188

KenShin_1188 Youtube Master Race

hix , dĩ nhiên trong Hero 3 thì thành xuong la mạnh nhất roi` ,ban dau` vao` thi` co' thu xuong ,sau lại co' con vampire lord danh' qua' hay , neu' choi ban do` 8XM8 thi` viẹc kiem' dủ bộ thu lich la qua' don giản den' luc' ay' chi can` 1 tuan` co' thể thu duoc vai` nghin` con lich thử hỏi ai danh' duoc . Vi` vay trong cac' tran dau' tay doi thanh` xuong thuong` bị cam' ,tiep' sau thanh` xuong em nghi thanh` mạnh thu' 2 la thanh` chim lủa vi` con chim lủa xay dễ ma lai mua duoc nhieu` ,neu' choi cap' hậu thi` tuan` thu' 2 len chim lửa la viec qua' don giản.

5. Kingnothing

Kingnothing Mr & Ms Pac-Man

Trùi thành nào cũng có thế mạnh riêng mà thành Necropolis mạnh nhưng nếu mà vào tay con gà thì cũng vứt Thành Necropolis kị nhất là Conflux bởi Vampires ko thể hồi được khi mà đánh vào mấy con thần water,air,fire,eatrhelement Còn gà lửa thì ko thể hối sinh thêm khi mà bị chúng nó đánh ngất

Như lina đã nói thành gà mà có Amagedon thì cũng chưa chắc đã thua thành này gần như là chống Amagedon hết mà cho nên như nhau hết:D

6. Daki

Daki Quy Ẩn

To hack woft: Champion, đi càng xa, đánh càng mạnh! ^_^ Thật là tuyệt, phải không??? ::) Thế nhưng nếu đối đầu với Black Night thì thua chắc. >_< Trừ khi Champion có số lượng quân nhiều hơn, hoặc là đã được nâng cấp rồi thì đấu với Black Night may ra có cửa thắng. :;) Chứ nếu ngang hàng nhau thì không địch nổi!!! T____T

7. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

Mấy bạn ơi cho mình hỏi 1 câu nhé
    Mình cũng rất thích HERO và hiện nay đang chơi HEROIII .Mình chơi HERO cũng tàm tạm thôi àh,nhưng bị đánh dồn dập quá,nên tức lắm.Vì thế mình muốn được trã thù bọn CP này,các bạn hãy cho mình xin bãng mã HEROIII nhé
    mình biết được duy nhất 1 mã trong HEROIII thôi
    1:nwcthereisnospoon {mã phép} thì phải.
    Mong các bạn giúp dùm.

8. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

đây nè
    Result Cheat Code
    100,000 gold and 100 of each resource: nwctheconstruct
    999 Mana and all spells: nwcthereisnospoon
    All buildings: nwczion
    All war machines: nwclotsofguns
    Alternate color scheme: nwcphisherprice
    Empty slots filled with 10 black knights: nwcagents
    Empty slots filled with 5 archangels: nwctrinity
    Full puzzle map: nwcoracle
    Full world map: nwcwhatisthematrix
    Gain one level: nwcneo
    Hide world map: nwcignoranceisbliss
    Lose game: nwcbluepill
    Maximum Luck: nwcfollowthewhiterabbit
    Maximum Morale: nwcmorpheus
    Unlimited movement: nwcnebuchadnezzar
    Win game: nwcredpill

9. KenShin_1188

KenShin_1188 Youtube Master Race

nếu chỉ dùng quân trong thành thì thành gà lửa la mạnh nhât thật, nhưng trong 8XM8 thì quân chủ lực là vịt đúng ko bác Kingnothing ? ý em nói thành xương mạnh là ở chỗ nó đánh nhanh ,chăn vịt ,chăn đồ nhanh.Đến lúc đánh nhau với bọn thành gà lửa ,nó chỉ cần kiếm ngọc đỏ hay áo chống phép lv3 mà cho dù ko có nó cũng chỉ cần antin magic cho vịt là xong ,chỉ cần dùng mõi vịt cũng có thể làm thịt hết quân đối phương. Dĩ nhiên nói thành này so với thành kia mạnh hay yếu la chỉ xét khi những thằng trình ngang nhau đánh với nhau thôi ,còn 1 thằng gà đánh vơi 1 thăng vĩ thì thành mạnh hay yếu cũng ko thay đổi được gì

10. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

Nhầm đó,thành ma ko thể đào vịt tuần 1 cho dù có Gralthan nhưng thành hang động đào đc nếu có Shakti,thành Conflux cũng đào vịt tuần 1 được nếu có Luna và con canh toàn loại đi bộ,và mỏ vịt nhỏ (đừng có horde là được)

11. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

Chắc đây là bài viết cuối cùng vì vừa chửi thằng mod bên box AOE,lãnh 2 sẹo rồi thêm cái nữa là 3.Chắc là GOV rồi.Vĩnh biệt mọi người,vĩnh biệt cái nick Free_Games.Từ ngày mai tui sẽ lấy cái nick mới: Free__Games (Có 2 dấu gạch dưới,pà con nhớ nhé ) wa,tiếc 222 bài viết của mình wá nhưng ko sao chửi thằng Mod bên AOE sướng mồm thật,Thằng Mod bên này cũng sắp bị chửi roài,mod miếc làm ăn như đặc sản ấy,đéo thấy mặt mũi đâu cả

12. vIriL nUmBeR

vIriL nUmBeR Youtube Master Race

thôi đi các bố tuần 1 8xm8 mà đòi đào vịt trừ khi đánh phần easy thì ko nói chứ còn đánh phần khó thì quên chuyện đào vịt tuần đầu đi
    hay định gom quân thu 1 mỏ ko ăn thua chắc chết gần hết, ít ra cũng phải tuần 2 mới thu đc

13. PP Tới KP

PP Tới KP Mr & Ms Pac-Man

Khoái nhất thành necropolis vì quân thành này có 3 nhân vật ngon xương, dracula hút máu cuối cùng là black knight với lưỡi hái :D.

14. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

To:Free_Games
    Cảm ơn bạn nhé Free_Games.Mình sẽ photo Cheat này của bạn :D .Nếu còn không hiểu gì trong trò chơi,thì mình sẽ post lên mong các bạn giúp dùm.
    CHÂN THÀNH CẢM ƠN BẠN NHÉ Free_Games

15. Kingnothing

Huynh ơi sao thế vậy là phải rời xa cái níck thân yêu à Đệ xin chia buồn nhé huynh Nhưng dù huynh có dùng nick nào đi chăng nữa thì huynh cũng vẫn mãi là huynh của đệ:D

16. lovekiller1410

lovekiller1410 Youtube Master Race

theo minh thi thanh thien than la thanh hay nhat vi no quen thuoc voi moi nguoi roi sau do toi thanh xuong minh chang nho ten no la gi nua, con theo cac ban thanh nao duoc yeu thich nhat

17. Daki

Daki Quy Ẩn

To Free_Games: Chài, nếu biết tiếc nuối thì đừng có nóng nảy như thế?? :-w Nóng nảy thì sẽ giải quyết được mọi việc sao?? >_< Dù có thế nào thì ôn tồn trò chuyện, góp ý chân thành vẫn tốt hơn là việc chửi bới nhau mà!!! T____T Khi mình đã càu nhàu người ta thì càng khiến cho người ta nóng lên và sẽ không thèm nghe mình nữa. >_< Và rồi mâu thuẫn càng thêm trầm trọng, rốt cuộc chẳng giải quyết được gì cả đâu!!! ::(

Quen biết T cũng lâu nên đây là những lời góp ý chân thành của riêng N gửi cho T đấy!!! ::( Đừng vậy nữa nhé!!! >_< Vì N cũng thích thấy T xuất hiện với cái nick là Free_Games hơn là với nick khác!!! ::( Thật đấy!!! ^_^

To PhongVanIII: Chơi Heroes mà dùng Cheat thì mất hay!!! ^_^ Độ thú vị và hào hứng sẽ giảm đi nhiều đấy!!! ::)

To PP: Thiếu rồi, còn Lich nữa chứ!!! ^^ Nếu có đủ bộ đồ Xương thì gom Lich đã lắm!!! :p

Với Daki thì Daki vẫn kết thành Castle nhất vì thành Castle mạnh lại dễ chơi và dễ phối hợp các loại quân với nhau khi công thành cũng như thủ thành nữa!!! ^_^

(Mèn ơi, mưa, rớt mạng!!! :(( )

18. Daki

Daki Quy Ẩn

To Free_Games: Chài, nếu biết tiếc nuối thì đừng có nóng nảy như thế?? :-w Nóng nảy thì sẽ giải quyết được mọi việc sao?? >_< Dù có thế nào thì ôn tồn trò chuyện, góp ý chân thành vẫn tốt hơn là việc chửi bới nhau mà!!! T____T Khi mình đã càu nhàu người ta thì càng khiến cho người ta nóng lên và sẽ không thèm nghe mình nữa. >_< Và rồi mâu thuẫn càng thêm trầm trọng, rốt cuộc chẳng giải quyết được gì cả đâu!!! ::(

Quen biết T cũng lâu nên đây là những lời góp ý chân thành của riêng N gửi cho T đấy!!! ::( Đừng vậy nữa nhé!!! >_< Vì N cũng thích thấy T xuất hiện với cái nick là Free_Games hơn là với nick khác!!! ::( Thật đấy!!! ^_^

To PhongVanIII: Chơi Heroes mà dùng Cheat thì mất hay!!! ^_^ Độ thú vị và hào hứng sẽ giảm đi nhiều đấy!!! ::)

To PP: Thiếu rồi, còn Lich nữa chứ!!! ^^ Nếu có đủ bộ đồ Xương thì gom Lich đã lắm!!! :p

Với Daki thì Daki vẫn kết thành Castle nhất vì thành Castle mạnh lại dễ chơi và dễ phối hợp các loại quân với nhau khi công thành cũng như thủ thành nữa!!! ^_^

(Mèn ơi, mưa, rớt mạng!!! :(( )

19. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

Easy hay hard deu nhu nhau ở tuần 1 vì chỉ có 2 tướng có quan + quân trong thành

20. Kingnothing

Daki chơi đểu nha post 2 bài liên tiếp kiểm EXP à :D Sư huynh ko xuất hiện với nick Free_Games thì sẽ xuất hiện với Nick FreeGames cũng thía thôi mừ.Mà dạo nì Daki đi đâu đó hic mất hút chẳng thấy đâu cả

My Son With ... kekekeke chẳng hỉu nủi ai sẽ có cái vinh dự này ha Daki