Thảo luận DISSIDIA Final Fantasy- JAP (topic số 2).

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Ryan_Hoang, 17/6/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Ngaovanthien

Ngaovanthien Donkey Kong

Sau 1 thời gian luyện tập m-cancel, post đoạn này cho các bạn giải trí chút, ai hứng thì tập thử, ai thấy ko hay thì cũng coi cho bik, coi như khám phá 1 trick trước khi re Eng vậy nhé:D. Cú finish move là đẹp nhất, combo thunder+ ex + fated hi` hi`
    Trò này con Seph cũng làm đc mà còn kinh hơn, heartless xong vẫn chạy nhông nhông đc mới kinh=)), down brv về 1 rồi vẫn củ hành bằng Ex
    http://www.youtube.com/watch?v=FFCE3T5fLHs

Bonus: post 1 trận cho thấy khả năng của Emperor để ủng hộ Ryan :D. http://www.youtube.com/watch?v=5mmg1aXY7dY&feature=channel
    Thằng Inegami đó đánh hay lắm đó mọi người xem thêm mấy trận khác của nó mà học tập

2. bebi1506

bebi1506 Mayor of SimCity

Clip đỉnh nhg còn cái vụ Heartless thì tớ thấy ko khả quan;;), đánh với ng` ai cho cậu 7s thảnh thơi đâu ;))

@Ryan: Meteor tớ toàn dùng dạng 1 với 2 ko :)), ít khi nào dùng dạng 3 lắm ;))

3. Ngaovanthien

Ngaovanthien Donkey Kong

Đâu, nó vận công xong rồi chay nhông nhông ( chứ ko fai bay là là đâu nhé) 7s sau thằng kia bị dính đòn, trên mạng ko rõ là có đánh + ne + guard như thường đc ko, nếu đc thì hix hix

4. *Kyuubiko*

*Kyuubiko* Mega Man

Trình độ bình thường có thể nói là không bằng con Com 8/9
    Cả 2 người trong Clip đều như thế :|.Lý do:
    1. Tidus nhìn thấy Empeor thả lưới ra trước mặt còn lao thằng vô :o
    2. Empeor Guard trúng nhưng xong ko thả lưới mà làm 1 vài động tác kì quặc :|. Empeor thủ pháp kém cỏi ( ko biết combo lưới + Mind + Light Trap, tôi làm trò này Break đối phương trong 1 turn )
    Nhìn nó chơi Squall và Tidus kém tệ hại làm mất hết cái hay của 2 Char này ( xấu mặt Tidus và Squall quá :| - 2 char tủ của tôi )
    Gabranth thì chán ko thể nói thêm 1 lời nào :| ( dùng Ex Mode phí phạm + tụ Ex mode ko đúng lúc đúng chỗ )
    P/s: nói thế này thật mất lòng nhưng mấy cái rep đấy chả làm mình học tập được gì
    Equip là 1 nghệ thuật đấy nên đừng thấy mấy bạn trên mạng ko đeo đồ đánh cho công bằng là làm theo :|
    Họ ko đeo đồ vì đồ đạc giữa phần save 2 người khác nhau ( sợ người này có đồ mạnh người kia ko có ) nên giải quyết = share phần save ( ai cũng như ai luôn )
    Nói thật chứ đánh no Equip tớ sợ tớ còn ko công bằng hơn :), lý do là nếu tớ đeo Full Accessories dam thì của tớ sẽ to gấp 2 lần bình thường ( + hơn 100% ) nên đánh trúng 1 cái = Break :|
    Ai nếu giao hữu với tớ thì tớ sẽ share save cho công bằng( tớ max hết các Char + các Char cũng max hết các skill cơ bản => nói chung ai thích chơi con gì có con đó :D ). Đồ đạc thì phần nhiều các Char đã có đồ Unique ai ko có thì cũng có những đồ 99 và 100 rất trâu đeo tạm :D

5. Ngaovanthien

Ngaovanthien Donkey Kong

Nói thật nhé, tôi chẳng hiểu ông cứ đem người ra so với com làm cái gì? có thắng com 100 trận thì cũng thừa sức thua người 100 trận ko thắng nối 1 đấy. Trận tôi post là để cho người ta xem, nói thiệt nghe mấy lời ông nói chắc ông chẳng bao giờ bị chạm vào người ấy chứ đừng nói break hay thua nhỉ, trình com còi quá hả?
    Trận đó thằng inegami đánh có dở nhưng tôi bảo xem những trận khác nữa chứ. Cả mấy trận kia mà còn chê như thế thì thôi xin thua luôn ông.
    Còn đánh no equip mà ko công bằng = equip thì câu này cũng chịu luôn. Còn save của ông có gì người khác cũng chẳng quan tâm. Tôi đánh với Ryan, khác save nên bỏ hết đồ, có điều Ryan wen dánh ring + cp nên để equip 2 cái, dam crit to gấp đôi tôi cũng chằng quan tâm lắm, mọi ngươi thấy đánh ko dở là đc
    Ông nghĩ thế nào cũng đc, nhưng nói ra lời thì cũng nên khích lệ người khác chút. Xem 1 trận mà chẳng khen người thắng đánh hay, người thua né tốt, toàn bảo thằng thua đánh dở hơn máy. Nó né 10 cú, guard 100 cú thì chí ít cũng ăn đòn vài cú chứ. Chỉ có siêu nhân mới ko ăn đòn thôi.
    Tôi xin lỗi nếu tôi nói nặng nề chứ tôi ko xin lỗi vì tôi nói sai
    @ all: mọi người xem thằng Inegami đó đánh đi, ko tệ như Kyuu nói đâu :|

6. Ryan_Hoang

Ryan_Hoang C O N T R A

Ê, bình tĩnh nha mọi người =.=!
    Mỗi người có 1 ý kiến khác nhau và ai thì cũng có phần đúng hết đó, gây nhau làm chi.

@Kyuu: cũng không nên nói nặng như vậy. Thật ra mình hay vs với human nên nhận ra 1 điều: khả năng sáng tạo của đối thủ rất cao (ví dụ như Cloud-Infinitive combo của Danny-hdulong, Squall-Cancel animation của NgaoVanThien, Shantoto- Airial vacum của 1 tay nào đó trên mạng, hay như kiểu chơi Shantoto Bio rùi lao vào Hp att của đối phương để break đối phương của 1 thằng bạn trong lớp mình ..... lun tràn đầy bất ngờ ^^!, ngay cả kiểu đánh dùng trang thiết bị hổ trợ như bạn, và mình cũng là 1 kiểu đánh đó thôi). Mình nghĩ ý của NVT là kiếm vài clip với cách đánh độc đáo trên mạng cho mọi người coi rùi nghiên cứu thêm để hoàn thiện khả năng phối hợp tối đa các kiểu chơi thui ^^!

@NgaoVanThien: cái Crit đó là ability =.= ring hok liên wan (tuy cộng Cp để xài nhiều ability nên cũng hơi liên wan 1 chút ^^!). Có thể Kyuu wen với việc đánh với Com nhiều rồi nên dễ phán đoán các thao tác của com--> win ko tốn 1 jọt máu hay 1 tý brave nào cũng là điều có thể, nên khi tấy người ta chơi hơi ẩu thả hay jì đó thì bạn ấy hơi bị kích động. Còn về việc Kyuu thix share save với mọi người cũng do 1 phần bạn ấy tự hào về thành tích mình làm dc thui (kể ra bàn cũng hay đó chứ, ngồi miệt mài cày đồ, item để full shop). Tại anh (tính ra NVT lớn hơn mình =.=) chưa bao jờ ngồi cày item (cũng ko dùng tới nên khỏi cày) nên ko bik việc ngồi tìm item khó tới mức nào đâu. Với các Item cơ bản thì đầy ra đó, có số item là Battle rise của Chaos lv 100 với rate rớt ra là 0.1 -0.01% hay cực hơn là các item chỉ có thể có dc thông wa duel coloseum (mà trong này, có khi đánh gần 300 trận chật vật lun vẫn chả thấy tăm hơi thứ cần tìm).... Nên anh cũng nên hiểu cho bạn ấy.

@all: Nởi vậy mọi người ráng tự tạo cho mình 1 cái style riêng biệt đi nha, như vậy khi có dịp vs nhau mới thấy sự thú vị (có khi hơi bị ức chế :P). Nhưng nói cho cùng games để giải trí, và chia sẻ là chính mà, đừng gây nhau hay kình địch nhau vì nó. Thanks

7. *Kyuubiko*

*Kyuubiko* Mega Man

Tôi từng đánh với em tôi rồi chứ ko chỉ đánh với com đâu :|
    Tôi xin nói thằng thừng là đối thủ của thằng Inegami có lẽ phải nói là tệ hơn com 8/9. Vâng nếu nó tệ hơn thì đánh win 100% và tha hồ biểu diễn
    @Ryan: cậu thấy bao giờ Firion có ý đồ không chiến với Zidane chưa :), hơn nữa lại chủ động tấn công trong phạm vi hẹp nữa chứ :o ( Com cũng ko mắc lỗi sơ đẳng vậy )
    Tôi xin phép được phân tích điểm dở của bạn Inegami trên từng trận đấu như sau:
    1. Trận Squall vs Gabranth: Squall ko xài thủ thuật rút đường, tấn công ko bất ngờ nhưng vẫn ăn căn bản vì Gabranth hơi cùi ( cái trò rút đường xem Rep tôi đánh Kuja NE để biết nhé )
    2. Trận Zidane vs Firion: thắng 100% là cái chắc ( xem 2 phút đầu đã biết ) nhưng vì sao anh ấy lại thua :o, đơn giản vì khi đối phương còn 1 Hit là die anh ấy mất bình tĩnh chuyển sang tấn công => sơ hở lộ ra và Firion tận dụng thôi. ( nói thật là đánh chỉ khi đối phương chết hẳn mới yên tâm chứ còn 1 máu thì mọi chuyện vẫn có thể xảy ra )
    3. Trận Jecth vs Golbeza: Jecth nổi tiếng với Combo vậy sao bạn chỉ HP Atk vậy :o đơn giản vì anh ý ko làm được và đánh NE thì HP Atk của Jecth cũng Break được ( ko có giáp nên chỉ cần crit là bay hit )
    4. Trận Sep vs CoD: CoD bỏ lỡ cơ hội tấn công :o, sau đó còn đánh Brv Atk vô tội vạ để Sep nó Guard sau đó cho ăn hành. Xin thưa là CoD chỉ có duy nhất 1 Brv Atk ( 3 in 1 nhưng được như vậy hay ko là tùy người xài )để phản công khi Guard trúng còn lại là Hp Atk rất mạnh mà ko hề dùng.
    5. Tidus vs Gabranth: xin nói thẳng ko biết chơi Gabranth nên Tidus chỉ đơn giản là lao vô hành hết => ko biết nói chi
    6. Squall vs Golbeza: vâng anh Squall lại mắc lại lỗi cũ như ở trận 2 tôi nêu. Golbeza ko xài Hp Atk cơ bản và khá bựa của mình - là gì các bạn chuyên Gol biết rất rõ.
    7. Tidus vs Cloud: Cloud ưu thế từ đầu đến cuối nhưng tự dưng về sau anh chủ quan và bị thịt. Cloud có 1 pha có thể gọi là mấu chốt của trận đấu là khi cả 2 full Ex nhưng Tidus đã hóa để Guard + phản công thành công còn Cloud chỉ để Guard HP Atk, nếu là tôi tôi sẽ Guard động tác Brave của Energy Rain thay vì động tác Hp Atk để kiếm cơ hội phản công. Về vụ hóa Ex Mode để Guard, nói thế này ko phải tôi tự đề cao mình nhưng thật sự là tôi Guard luôn đúng lúc + đúng chỗ làm trận đấu đảo chiều ( có thể xem Rep tôi đánh NE với com 9/9 để hiểu nhé )
    8. Tina vs Gabranth: Cơ bản là Tina luôn ăn Gabranth ( nếu tôi đánh ) nhưng Tina đã ko xài Meteor ( chiêu vô đối của chị ) để xài các Brv ko thực dụng khác khiến Gabranth thảnh thơi tụ Ex và phản công :o
    9. Tidus vs ExDeath: Ex Death là Defend Master vậy sao lại tấn công chủ động và để Tidus đánh vào sơ hở. Tidus tại sao lại né chiêu Teleport của Ex Death trong khi chiêu đó Guard được 100% ( mà Guard trúng thì làm thịt thôi )
    10. Tina vs Kuja: Tina dẫn ưu thế nhưng tự nhiên về cuối do 1 pha tụ Hp Atk vớ vẩn bị Kuja nó Break + xài Ex Mod nên đi đời ( ko thể nói gì ngoài 1 chữ chủ quan )
    Mình mới chỉ xem ngần ấy nên chỉ nhận xêt thế thôi ;)). Mình chỉ phục mỗi wafull thôi ( người làm hướng dẫn Jecth combo ) anh ấy gần như đánh ko xịt nhát nào => timing quá Pro => Guard + Dodge muỗi với anh ý.
    Với hàng tá lỗi của 2 nhân vật mình đã nêu thì có lẽ đánh với Com 9/9 học được nhiều hơn xem Rep đấy :|
    1 lẫn nữa xin thưa là trò Animation Cancel của Squall dùng ko hiệu quả đâu ko nên lạm dụng. Lý do thì bạn hãy thử xài với com 8/9 xem nó dính chiêu này ko ngoài 1 con đường là Guard rồi làm
    Thật lòng là ko công bằng đấy vì với 10 Slot nhẫn mình có thể làm dam tăng gấp đôi + Ex Mode tăng nhanh gấp nhiều lần bình thường cũng như thời gian Ex Mode dài hơn nhiều lần đấy. Bác nói Dam to ko nói lên cái gì là sai rồi vì No Equip nên với việc trắng giáp thì tôi gõ trúng bác 1 cái là bay hết 667 Hit ít ỏi ngay
    @all: Game của SE luôn hay vì họ có phần Item rất thú vị ( kiếm Item trong game của SE luôn đem lại cảm giác hứng thú ) nên chơi Dissdia mà ko kiếm đồ thì đã làm game mất hẳn 1 phần đặc sắc. Các bạn cứ cho rằng No Equip là công bằng nhưng chính vì sự "công bằng" này đã làm mất hẳn tính chiến thuật đấy. Xin nhắc lại đeo đồ là 1 nghệ thuật ( từng Char với từng đồ đạc phù hợp sao cho mạnh nhất ).
    Đánh với Com ko nói lên gì ư ;)). Mời bác Ngaovanthien đánh với com 130 ( cái loại 10 Medal trở lên ) trong DC ( nếu bác Win 100% tôi xin bái phục ), nó đánh trúng nhẹ 1 cái là Break ta trong khi ta đánh mãi nó chả Break vì nó có đến hơn 3k BP ( chênh lệch lv nên được thưởng ), đồ đạc thì nó mặc 100 hết ngoài ra chỉ số Def và Atk hơn 200 ( lv 130 ) nên mọi việc sẽ ra sao nến ta Guard + Dodge trượt.
    Đánh trong DC ko bao giờ bắt bài được Com nhé vì chỉ đánh nó 1 trận thua là xong mà gần như là ko thể gặp lại thẻ bài con đó để mà đánh nữa nhé. DC 20 trận đầu thì đánh có thể coi là dễ đấy ( - Boss và Chaos + con X2 )về sau khi các thẻ bài đa số là 130 thì ( x2 dễ nhất ) bác chiến nếu win 50 trận liên tục với các con đều trên 15 Medals ( đặc biệt là Jecth ) thì tôi phục ( nói ko ngoa chứ với kiểu ăn gian này thì đánh với nó còn tởm hơn là phải đánh với người ).

8. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

ôi hay quá :'> ........................thật là hấp dẫn

9. bebi1506

bebi1506 Mayor of SimCity

Thật sự là rất hay và hấp dẫn :">

10. ***????***

***????*** Mr & Ms Pac-Man

cả 2 hạ hỏa chút được không
    mỗi người nhường nhau 1 tí có sao đâu,đây là nơi chia sẻ kinh nghiệm chứ đâu nơi để war:D
    @Ngaovanthien:cái combo sét của squall vs WOL hay đấy chứ:D
    @Kyuubi:kinh nghiệm đánh trong DC của Kyuubi cũng nhiều đấy chứ nhưng viết jài đọc hoa mắt quá:D
    @Ryan:chơi luôn 3 cái + cp 40-20-20 chứ 2 cái sao đủ;;)ước gì bản E sắp tới mình equip được 1000 cp=))

11. Ryan_Hoang

Ryan_Hoang C O N T R A

@???: thật ra cộng thêm 80 cũng hơi thửa đó ^^!, 60 là dc rùi (còn chỗ làm việc khác dã man hơn nữa chứ).

@Bebi + Bergelmir: 0!=.=!0

@kyuu: nóng wá rùi đó nha =.=!~.Thì mình có nói chơi dùng item (eq + ring) cũng là 1 kiểu chơi mà. Có thể Inuzami zì đó chơi không hay = bạn hay ai đó (mình thường hok để ý nhiều mấy ng này), nhưng cứ kệ người ta thui chủ yếu người ta tự tin với khả năng của mình nên mới post lên (cũng có thể là post lên để share như việc tụi mình làm.... có trời mới bik dc), thêm vào đó (nếu mình đoán ko nhầm thì năm nay bạn lên lớp 12 phải hok), ko phải ai cũng có thời jan rảnh để ngồi cày item, mò mẫm mấy trang dịch, hướng dẫn ... nên việc chơi no Eq vào thời điểm bây jờ là lựa chọn phù hợp với họ (no eq nghĩa là no ring lun đó, chứ đeo 1 đống vào thì thui khỏi bàn tới =.=). Bạn bớt nóng lại đi (còn nếu không có nóng thì thui ^^!), nói jì nói thì đã cùng chơi games, chia sẽ ý kiến với nhau thì cũng nên tôn trọng sở thix và quan điểm của nhau hơn. Thanks :D

ps: mình cũng rất tôn trọng ý kiến của bạn, và ko hề nói là sai, của NVT cũng vậy. Nên thui làm lành đi nha.

12. tonnywin

tonnywin Dragon Quest

@All: kệ kệ, chuyện này bỏ qua đi, chúng mình bàn chuyện khác :'> nói thật ở đây ý, nói suông thì nghe rồi quên thôi, tốt nhất là cứ tập luyện cho tốt, khi nào đi off, thực chiến sẽ biết ai hơn ai thôi mà :D "Kẻ chiến thắng là kẻ mạnh" :devil: còn khi giao đấu, luật do 2 bên tự thỏa thuận, có thể trận 1 share save đánh equip, trận sau vứt hết đồ cũng có sao :D chơi vui là chính mà :D tớ cũng không muốn mọi người bàn cãi gì nghiêm trọng cả ^^ vui thôi ^^
    @Kyuu: lúc mình đánh thật khác với lúc mình chơi lắm ^^ tớ nhiều khi cũng nghĩ như này "sao chúng nó đánh ngu thế nhỉ, mình mà là nó thì..." quả thực khi mình đã có kinh nghiệm, mình nghĩ thế cũng phải thôi :D tuy nhiên, nói là một chuyện, làm là chuyện khác, thế nên cậu cứ kệ đi :D khi nào đi off, hãy dùng khả năng của cậu để chứng minh cho các bạn cùng thấy cậu có quyền nói thế, vì cậu làm được thế :D còn tớ nói thật, DFF tốc độ chơi rất nhanh, đôi khi lơ là chút là y như rằng, mà mình không xoay xở kịp ấy chứ :| à mà cái vụ Tidus Dash đến mà dính bẫy sét, tớ nghĩ do tay này nghĩ khi Dash thì mình ở trên không, còn bẫy sét ở dưới đất -> không sao =)) hoặc cũng có thể Emperor di chuyển sao cho Tidus Dash đúng vị trí của bẫy thôi :D chung là MAKENO :))
    @Ngaovanthien: tớ thích quả kết thúc của Emperor, quả Starfall quá đẹp, mà công nhận lúc nó luyện lên cũng đẹp, đẹp hơn Sep luyện Black Materia :D mà cũng tò mò, lúc Guard được Tidus sao Emperor làm trò gì lạ quá :-/ sao lại huơ gậy :-/ đáng nhẽ phải thả bẫy sét luôn chứ nhỉ :| lạ thật :-/ mà NVT post vụ heartless chạy loăng quăng đi :D tớ mún bít để học tập cho Sep :'> có hướng dẫn càng tốt :'>

13. *Kyuubiko*

*Kyuubiko* Mega Man

Hờ hờ thực ra trình độ mình cũng tầm tầm nhưng cũng ít khi mắc các lỗi sơ đẳng như các bạn ý :|
    À mà tớ xin nhắc lại là tớ từng choảng nhau với người rồi ( tớ và người đó trình độ xấp xỉ nhau ) và thực ra đánh khó mà Brv Atk trúng nhau mà chỉ là các HP Atk là chính vì ai Brv Atk để người kia đỡ được 1 cái thì mất gần hết BP ( phải nói là cả 2 cứ rình mò nhìn động tác ra đòn của nhau để Guard nên chả dám phang )
    Tớ thật lòng rất khoái cái vụ đi DC để kiếm đồ vì nó đem lại 1 khối lượng kinh nghiệm khổng lồ ( đồ đạc thì tất nhiên ) về kĩ năng tấn công cũng như phòng thủ của mọi Char. Game của SE kiếm đồ rất hay rất thú vị mà bỏ qua phần đồ thì game nó nhạt toẹt.
    @Ngaovanthien: Stop nhá ko bàn luận về nhưng gì Rep cậu Post đã thể hiện nữa
    @tonny: Starfall của con Emperor đánh hiếm khi luyện max để thả được lắm :( ( phải nói đây là cái HP ATk dứt điểm đẹp nhứt ), cái vụ Tidus nó nghĩ là trên không thì ko dính thì sao lại tưởng bở mãi thế ( phát đầu ăn đòn rồi thì phát sau phải nhận ra chứ ). Mà giữa tháng này đi off được ko, đến tháng 9 thì lâu quá :(

14. Ryan_Hoang

Ryan_Hoang C O N T R A

Cái starfall (jờ mới bik tên =.=) nó phục vụ với chức năng hù dọa thì nhiều hơn là 1 đòm đánh (hù mà nó ko chịu tới thì chức năng số 2 mới hiện ra ;)) ).
    Thường mình hay giăng bẫy, gài bom, thả cái viên cầu nc ra rùi mới tụ starfall trên lưới điện. nếu ở gần nó thì sau khi đối thủ dính starfall, bồi thêm cái lưới điện vô nửa thì ;)) (nhưng cũng hơi khó).

@tonny: sao ko ngồi mò chiêu đẩy ng vô thiên thạch cho nó shock =)) (thiệt tình jờ ngồi làm lại còn khó hơn cho cục thiên thạc rơi ngay đầu nó =))). Coi mấy cái hình mình mới up chưa ^^!

@kyuu: để ý kỹ sẽ thấy lưới dc giăng ra ngay khi tidus bật lùi lại (nó canh cú này thấy hơi ghê :-o). Nhưng nói jì nói, nhiều trận trên mạng giống như tụi nó diễn hơn là đánh đó nên đừng chú ý wá, mất công bực ^^!

Hòa bình dc thiết lập lại rùi ^^!

15. tonnywin

tonnywin Dragon Quest

@Chuyện, có sứ giả hòa bình ở đây mà :x :'> có công lớn của 2 bạn bebi và belgermi :))
    @Kyuu: đang thi cử mà ::( thi xong còn nín thở chờ kết quả nữa chứ =.= mà cứ phải trùng firmware thì mới nhận save của nhau được à ::( firm của kyuu là gì ::( không biết có hack được không nữa =.=
    @Ryan: coi ảnh rồi :x cảm ơn Ryan nhé :D đẹp đấy :D nhưng sao không chụp Sep của tớ đi ::(
    @Ai mún main Kuja có thể lên gamefaq, trên đó vừa update bài hướng dẫn cụ thể về anh này. Công nhận giờ mới thấy, hồi trước mình chưa biết hết được sức mạnh của anh này, thành ra đánh còn gà, nhưng giờ thì... ;))

16. *Kyuubiko*

*Kyuubiko* Mega Man

FW của mình là 3.71m33 :D ( dùng cái này cũ nhưng ổn định và Load nhanh hơn 5 chấm nhìu )
    Bác đang thi đại học hay thi học kì ( của đại học ) mình tưởng tháng 7 là tháng nghỉ ngơi ( trừ hội thi ĐH ) chứ. Thi xong đi rồi đi off cần gì nín thở chờ kết quả như thế tổn thọ lắm
    P/s: Kuja mình thật sự luôn coi nó rất mạnh nhưng khá khó xài vì Brv Atk dùng khó để đạt hiệu quả cao nhất

17. tonnywin

tonnywin Dragon Quest

Erk... thi xong (thi ĐH) thì phải chờ kết quả chứ :| nhỡ trượt thì... ::( mà thôi, không được nhắc đến chữ trượt ::( hjx... nói chung nà phải sau khi biết kq, tớ mới được free cơ ::(
    @chết rồi, up firm lên 5. rồi còn đâu :((

18. Ryan_Hoang

Ryan_Hoang C O N T R A

Lý do hok có ảnh của Sep .... ko ghép vào cảnh nào ra hồn dc hết (do cây katana dài wá :|).
    @kyuu: mấy chiêu brave của nó hơi rối, phài kéo analog wa trái phải lên xuống tè le lun (mình iu cái analog nên ko thix mấy anh kiểu này). Cái hướng dẫn hoàn chỉnh tới đâu rùi ^^!

@tonny: hức năm sau tới mình thi rùi (mà thằng sonny ác kinh, nó cho ra 1 đống games khủng ^:)^ ). Thấy mấy đứa bạn đi học thêm jì wá trùi lun, có mình năm ở nhà chơi games :|

19. tonnywin

tonnywin Dragon Quest

@Ryan: kệ, cứ chụp đi :devil: khó mới biết trình mình cao chứ :devil: mà tớ toàn tự học, chả đi học thêm ở đâu mấy :D vừa tiết kiệm tiền của gia đình, thời gian + sức khỏe của bản thân, vừa nâng cao khả năng tự giác + làm việc độc lập :D

20. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

ôi .... kayuubio anh là thần tượng mới của em :'>:'>.......mai anh lên nhà em chơi đi :'>..... =))=))

@all : tui đang ở hcm , tuần này rãnh , sao ko tranh thủ làm 1 bữa offline nhỉ ?.......... nếu đc tới nhà tui luôn , hơi xa nhưng đc cái có vườn...chuối (.....)

tuần này mà các bác tụ tập đc ở nhà em thì vui nhỉ,,,,,,

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.