Thảo luận Dynasty Warriors 7 (Shin Sangokumusou 6)!

Thảo luận trong 'Dynasty, Samurai & Orochi Warriors' bắt đầu bởi kid_1211, 17/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KingHarlaus

KingHarlaus T.E.T.Я.I.S

mơ cũng chẳng có em nào ngoài đời để mái chẻ mà xinh như Diao Chan đâu =))

2. 郭士煌

郭士煌 Youtube Master Race

nhìn đẹp tuyệt trần nhưng tự nhiên chơi tóc đỏ thấy kì kì thấy tóc tóc chắc là đẹp nhất trong 7 phần

3. invoker12

invoker12 Donkey Kong

Kể ra chúng nó cũng sáng tạo ghê, minhg mới để ý có một cha bên nhà Tấn cầm súng máy bắn như hack vô hạn đạn. =))

4. 郭士煌

郭士煌 Youtube Master Race

sorry bấm lộn thấy để tóc đen là đẹp nhất chưa đc bài để edit

5. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia Lão Làng GVN

Tôi ko thích tranh luận khi lý lẽ đưa ra đã thuyết phục, tôi ko tranh luận lấy thắng thua, tôi đã tìm ra chân lý của Thi thì tôi ko cần phải đôi co với bạn :-h. Nếu muốn thì mời bạn search Song Hùng Tranh Bá, để mà biết tình cảm của Tây Thi và Phạm Lãi, và lý do Thi hi sinh là vì cái gì, vì ai. Thế nhé.

6. Hee19

Hee19 Sonic the Hedgehog

Bản 7 còn gì là buồn nữa đâu bạn, khuôn mặt tinh ranh thế kia mà. Mặc dù game chưa ra nhưng nếu xét về mắt mũi miệng thì có thể hiểu phần nào tính cách. Vì thường thì mắt miệng diễn tả tâm trạng, tính cách...
    Mắt ko châu mày đắng đo, ko rầu rĩ, mà rất tự tin.
    Miệng cười ko gượng gạo, để tự nhiên, thoải mái.
    Vậy thì buồn gì nữa mà buồn.
    Cộng với mái tóc chuyển đỏ phá cách hơn các bản kia.Xem ra Diao Chan bản này bản lĩnh và tự tin lắm đó (chưa biết có ranh ma ko).

Đi đâu cho xa, mình ko phải nữ nhưng cằm cũng nhọn ;)). Có nhiều người bảo cằm nhọn là xấu, mình có thấy xấu đâu :(, nhân vật trong game hầu hết nam thanh nữ tú toàn cằm nhọn, gương mặt trái xoan mà...

Chỉnh sửa cuối: 6/3/11
  7. kid_1211

kid_1211 Young Dragon

Tiếc quá Other ko có Story :-"..

Ai xực bản Nhật nhớ nói cảm nhận nhé :-"

Game cảm giác quay về với dòng DW xưa :>, đột phá theo đúng cách luôn!

8. KingHarlaus

KingHarlaus T.E.T.Я.I.S

nếu ai có điều kiện chơi game nên xúc cả 2 bản để cùng comment,chứ xem video trên youtube chưa đủ hay

9. T&L

T&L Fire in the hole!

^
    Bác nào hack PS3 thì vô tư thoải mái, kêu wasaby chơi trước rồi nói cảm nhận cho anh em biết :D

10. Q/人◕ ‿‿ ◕人\B

Q/人◕ ‿‿ ◕人\B The Pride of Hiigara Lão Làng GVN

Hy vọng có tiệm PS3 nào nhập bản Nhật về. Xem qua vài page thì thấy các bạn có ps3 ở nhà, nhớ viết cái review game nhé.
    Mà như thế là khóa sổ các char rồi đúng không nhỉ? Bản này Wei mất đi 2 người, thêm 2 người, quá bất công đối với Wei.

---------- Post added at 23:43 ---------- Previous post was at 23:42 ----------

Hy vọng có tiệm PS3 nào nhập bản Nhật về. Xem qua vài page thì thấy các bạn có ps3 ở nhà, nhớ viết cái review game nhé :D.
    Mà như thế là khóa sổ các char rồi đúng không nhỉ? Bản này Wei mất đi 2 người, thêm 2 người, quá bất công đối với Wei :-w .

11. The-Joker

The-Joker 531ED1206E681B0206EE079206EE820731EBF70 CHAMPION ✧Phantom Assassin✧ Lão Làng GVN

Xem nào

Gan-ning thì giống siêu xayda hơn cả Mã Siêu bản 6:))

Huang Gai thì chơi cái quần đùi như dân Đô vật mỹ =)) để lộ 2 cái lốp căng vãi

Còn Diao-chan thì sao cái cằm nó nhọn hoắt mà eo càng ngày càng thon , ;)) nhưng ta thấy nhận kiểu tóc này kết hợp 2 bản 5 vs 6 lại . Bác nào để ý không:)

12. Hee19

Hee19 Sonic the Hedgehog

Thì xem tính cách qua ngữ điệu nội dung đối thoại vậy :-"

Ờ, hơn chục trang trước, mọi người đã nhận ra từ khi Diao Chan được release ấy ;)) Too late...

13. nightmare251

nightmare251 Youtube Master Race

hì hì , tới giờ là thấy 2 skill musou cua anh Zhao yun rồi :))
    Ko bik skill Ex của ảnh ra sao nhỉ ;))

14. vuongquangvy

vuongquangvy Donkey Kong

Không biết nữa, khi mình nhìn tổng thể thì thấy có một nét buồn gì ẩn ẩn ở trong Diao Chan. Hay là bị mấy bản kia ám mình cái thấy vậy ta :|. Và đúng là vậy, khi nhìn tổng thể Diao Chan thì cái chữ "tự tin" đúng là diễn tả đúng nhất Diao Chan DW7, mình nhìn tổng thể thì thấy xảo quyệt không xảo quyệt.. loạn luân cũng chẳng phải... không biết từ gì để diễn tả, "tự tin" chắc là đúng đây ;))

à, và đây là phần Mode của game, mấy bạn vào nghiên cứu cho vui, có gì sai sót mong thứ lỗi ;))

Chỉnh sửa cuối: 7/3/11
  15. wasaby

wasaby Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

chắc chắn tớ sẽ xúc cả 2 bản về:>, ai ghiền quá có thể cửa hàng PS3 Bi trên đường Tôn Đản Q4 để chơi thử vì ông chủ đặt hàng tớ rồi.\:D/

Không biết dung lượng game thế nào đây, bản DW6 đã là 16GB rồi, bản này thêm 1 đống char mới lại có 3D nữa thì chắc 40GB giống KillZone 3 quá=((

16. changlangtuu

changlangtuu Legend of Zelda

:D Nhà tui ở cách xa mặt trời quá, chạy ra tới đó chắc cũng ngốn chục ngàn tiền năng lượng vận hành :))

P/s: Dạo này các em trong DW có xu hướng đi renew lại, em nào em thấy cứ đi bơm vào phần trên, hút phần giữa, chửa phần dưới riết rồi =)) ngay cả em Yue Ying cũng đâu có thua chị kém em

tội 2 cô kiều, lép kẹp như ván ép =))

17. kisysitinh0210

kisysitinh0210 Donkey Kong

có Tecmo nhúng tay vào phát là khác ngay ;))
    Sao mình có cảm giác mặt Xu Hoang lần này đần hơn so vs các bản trc thế nhỉ

18. vuongquangvy

vuongquangvy Donkey Kong

nếu tụi nó làm lại Nhị Kiều cho trưởng thành hơn thì... lại thêm mỹ nhân :x

19. changlangtuu

changlangtuu Legend of Zelda

:)) Đào của Tôn Sách và Chu Du mà ở VN thời này, 2 đứa nó ở tù mọt gông, trẻ chưa thành niên :))

tức 1 nỗi là con bé Bao là dạng thế hệ sau mà ngực nở eo thon phát khiếp, vậy mà 2 chị đại kia là thế hệ 1st trong dàn Tam quốc, chịu lép đàn em cũng thiệt :-"

20. Q/人◕ ‿‿ ◕人\B

Q/人◕ ‿‿ ◕人\B The Pride of Hiigara Lão Làng GVN

úi giời 2 chị em Kiều được thiết kế như thế để đa dạng các nhân vật của game ấy mà. Game thì già có, trẻ có, sexy có, cute có, loli có, có mỗi shota là chưa có. Trước khi tạo hình Liu Shan được công bố, mình cứ nghĩ Koei sẽ biến anh thành shota, hóa ra không phải.
    Mình vẫn ủng hộ 2 chị em Kiều như hiện nay hơn, bé bé xinh xinh vậy nó mới cute chứ nhân vật nào cũng chân dài, ngực nở eo thon thì thường lắm ;))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.