Thảo luận FALLOUT 3

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi achilles_n.1, 29/10/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Panzercracker

Panzercracker T.E.T.Я.I.S

Làm xong hết rồi hẳn cho nổ ;)). Mà giờ khám phá hết các điểm, làm hết side quest, còn main quest thì đến đoạn đi đến Vault 87 rồi. Chả biết làm gì nữa, đành đợi xem có cái mod nào hay hay không ::(.

2. longlatao

longlatao C O N T R A Lão Làng GVN

Ai mò được nhiều BoubleHead+ stat thì chỉ cho anh em cùng lần ra với nào:'>.
    mới tìm được 3 cái.
    +Medicine B.Ngay đầu màn,ở bàn bố,trước khi phải đi làm bài test.
    +Nhà của thằng nhóc Bryan,gần xác ông bố.(Q kiến lửa)
    +bàn làm việc của Docter Li(scien lab,rivet city)

3. jofenquan

jofenquan Donkey Kong

mình thấy bản FL3 này dở hơn bản 1 và 2...tự nhiên thay đổi góc nhìn thứ 3 truyền thống thành góc nhìn thứ 2...mong đợi lâu rồi nay mới ra...thấy nội dung thì được rồi...

4. Panzercracker

Không nhớ nó là loại gì, tui chỉ nhớ tìm thấy ở Vault 108, Vault 106, nhà của Lucas Simm ở Megaton, Fort Constantine.

5. Tikido

Tikido T.E.T.Я.I.S

Mọi người ơi em muốn mua giáp ở megaton nhưng ko có chìa khóa, cái cua73 thì lại broken phải làm sau đây T_T

6. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

chìa khòa để vào cửa hàng á ??? bọn đấy mở cửa buổi sáng thôi, 8h AM bắt đầu mở cửa...
    muốn sửa được đồ thì tìm 1 bộ giống y hệt bộ đang mặc, nhấn Y rồi combine 2 cái lại với nhau

7. Tikido

Tikido T.E.T.Я.I.S

Ko ý em nói là cua73 hàng armory ấy

8. Zerglingvn

Zerglingvn Youtube Master Race

Ai bít làm cái quest "Get a picture Of the Lincoln Memorial" ko, t cứ chạy vào cái Lincoln Memorial là bị cả lũ ở đấy bắn xối xả, kill hết chúng nó thì mất cái quest đấy

9. Panzercracker

Armory là kho quân dụng, có phải cửa hàng đâu mà đòi vào =)). Mua giáp, vũ khí ở Megaton là chỗ con Moira ở Crater Supply.
    Quest đó là lấy cái poster hình ông Lincohn ở Museum of History, chỗ phía ngoài thành phố Underworld của Ghoul. Lấy xong cái poster là về báo cho Hannibal.

10. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

à, cái chỗ đấy cứ vào là bị thằng người máy bắn túi bụi :)) giết người máy xong thì ra ngoài bị bọn dân phòng và người dân bắn tiếp, chìa khóa nhớ ko nhầm thì hình như nhặt ở trong túi của CS trưởng Sheriff lúc lão ý chết :D

11. A_Dragon

A_Dragon Persian Prince

giết thằng người máy ngay trong nhà luôn thì có đứa nào biết đâu mà đuổi theo bắn giết ???

12. xp_virus

xp_virus

vào history memorial ; đến chỗ tượng con voi wẹo trái sau đó lên lầu đi vào office headquater sau đó là đến 1 đại sảnh rộng có 2 cầu thang lên 2 bên ; sẽ có 1 con ghoul xanh lá và nhiều con ghoul thường tấn công ; tấm poster dán ngay trên bàn ở đầu cầu thang bên phải ; nhìn trên tường có miếng giấy màu trắng to đùng dán trên tường ; gỡ xuống là xong ; sau đó về gặp thằng tạt tượng ở union temple sau đó nói chuyện với hannibal sau đó cùng tụi nó tấn công vào lincoln memorial giết hết bọn slaves chiếm giữ ở đó ; lưu ý có thể đến đó trước gặp thằng commander của nó làm NV giết ngược lại bọn union temple nhưng bị trừ karma đấy nhé ;))

13. Zerglingvn

Zerglingvn Youtube Master Race

Sau khi lấy tấm Poster về đưa cho bọn Union, thằng Hannibal bảo đến gặp nó ở Memorial mà sao t tìm mãi ko thấy nó ở đâu cả, mà tại sao ko vào báo cáo với thằng Leroy Walker ở trong Memorial đc thế, cứ lại gần là cả lũ nhảy ra bắn mình ::(

14. Panzercracker

Phải đợi ở chỗ đó 24 giờ thì nhóm Hannibal sẽ xuất hiện gần cửa ga điện ngầm gần đó. Lưu ý là phải dọn đám Slave ở Memorial nếu không muốn thấy Hannibal thành thịt băm.

15. Tikido

Tikido T.E.T.Я.I.S

Cái nhiệm vụ Thoes! nó kêu mình remove fire ant soucre là sau nhỉ, đi kill tụi kiến mãi mà chưa xong T_T còn nhiệm follow his fottteps nó Find galaxy radio,em tìm mãi mà cũng chẳng có gì, có ai giúp em ko huhu T_T vốn tiếng anh còn hạn hẹp T_T

16. Blackman

Blackman Mr & Ms Pac-Man

Cái này bác hãy đi xuống mấy cái Metro (1, sau khi đi qua vài cái Metro là có thể tới nơi à, chứ bác kiếm trên mặt đất thì kô kiếm được đâu.
    Cho tui hỏi mấy bác một tí: tui đang làm nhiệm vụ ở bảo tàng Lincolh đó, mới đầu tui nhận nhiệm vụ kiếm thằng Hanibal cho nó, sau khi tui kiếm được thì tui nghe thằng cu này là muốn tự do->ý đồ tốt nên định làm cho nó nhưng tui chưa có nhận lời thằng cu này mà chạy về báo tin cho thằng kia vì lúc này tui cũng chưa biết giúp thằng nào là tốt nữa nên save lại xem như thế nào thì thấy cuối cùng thằng kia tào lao nên trên đường đi theo nó đến thịt thằng Hanibal định load lại nhưng vô tình thằng trùm bị ăn nguyên quả Rocket của tụi Super Mutánts nên "ngáo" mất tiêu:devil::devil:, còn tụi đàn em thì tụi nó lại kô thèm đi nữa mà lại đi tản bộ tắm nắng :o:o nên tui lại qua kia nhận lời giúp đỡ cho anh chàng Hanibal. Và sau khi lấy bản vẽ gì đấy về thì nó hẹn tui ở bảo tàng. Khi nó tới thì tui kiu để tui thám thính trước nên tui đi vào thì game bị crash, thử lại 2-3 lần mà cũng bị nữa. Tui có câu hỏi thế này: có khi nào nhận nhiệm vụ của thằng này trong khi đã nhận nhiệm vụ của thằng kia mà vô tình nó chết trên đường rùi nên khi quay về bảo tàng thì kô có một thằng lính nào ( chắc bỏ nghề đi buôn hết rùi :D:D) nên nó bị văng game ko nhỉ?

17. A_Dragon

A_Dragon Persian Prince

nếu là quest phụ thì chả sao cả, thậm chí còn hiện thông báo người giao quest đã chết quest hết hiệu lực.

18. picvapoc1

picvapoc1 Mr & Ms Pac-Man

hô hô! vừa tạo lại char, rùa rùa sao mà vừa lừa đc mấy thằng trong megaton đc 1k caps ra ngoài gặp thằng bán dạo nó lại bán bản vẽ kiếm lửa mới khoái chứ! :))
    Mua về tìm mãi chẳng thấy 2 cái Pilot Light với cái gì gì... knight ấy! ai biết chỗ nào có 2 cái đấy chỉ giùm cái! thèm đc càm con kiếm lửa lém rùi!::(

19. 090456789

090456789 Mario & Luigi

Sao em down mấy bản rồi về dùng iso để mount toàn bị thế này hả các bác. Lỗi này là lỗi gì vậy

Các file đính kèm:

Kích thước:
      81.2 KB
      Đọc:
      13
  20. blade™

blade™ Mario & Luigi

dùng power ISO để mở, software bạn dùng không support ::)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.