Thảo luận-Hỏi đáp HM ( Emulator, Rom.... )

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi yugi_hiro, 16/8/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Chai-en

Chai-en Legend of Zelda

Pas à có đây:
    User = amardu
    Pass = webthai

2. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Thanx Chaien nhìu nhìu nghen, tui sẽ thử liền ^^.

Còn nguoihamgame có mấy cái avatar dễ thương woá ha, sao bạn ko giữ hình con Kappa như cũ mà đổi thành ông Barley dị ???

3. Nguoihamgame

Nguoihamgame Mr & Ms Pac-Man

Ủa , bác thích con Kappa hơn hả , dzậy thì tui đổi lại liền , hề hề ! Mà bác có muốn lấy mấy cái avatar đó không dzậy , tui chỉ cho cách lấy !!

4. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

Thôi đủ rồi đó .
    Thảo luận thì dần dần chuyển sang chat mất tiêu rùi >_< .
    mong mọi người đừng nghĩ rằng nơi này quá tự do để chat chít né .
    Nếu ai tiết tục thì ... xin mấy Exp làm lệ phí nhé ? >_<

5. Chai-en

Chai-en Legend of Zelda

Nguoihamgame à bạn viết như thế thì làm sau mà hiểu được chứ.Mà này cho tôi hỏi là làm sau để thắng được cuộc thi nấu ăn vậy,và còn ngày lễ tặng quà gì đó nó bảo là ra ngoài quản truờng để tặng quà cho dân làng vậy mà ngày hôm đó tôi ra mà chẳng thấy một ai cả vậy là sau??????

6. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

2 người có thể chỉ tui chỗ down dc ko, hôm wa theo cái pass của Chaien cho trong gamethai thì nó nói là lỗi connect ko down dc. Thử thêm 1 link khác mới kím trên mạng cũng ko xong, vậy có ai có link nào bảo dảm down dc cả game và giả lập thì giúp dùm tui lẹ lẹ nha +_+

7. Chai-en

Chai-en Legend of Zelda

Tại sau lại không xứng đáng chứ,tôi đã cố gắng làm cho dân làng vui mà,bạn có biệt không kể từ ngày mới vào làng đó đến bây giời đã ba năm rồi,cứ đến ngày lễ tặng quà ra quảng trường thì lại không một bóng người vậy là sau nhỉ.
    To Alicia Luu cái Pas đó sau à,tôi nhớ rõ ràng đúng mà,nếu không thì tôi không thể giúp gì được you rồi thông cảm nhé.

8. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

Nhập pass và User vào mà báo lỗi thì có lẽ đã thay pass mất rồi , nếu đang Down mà ngừng nửa chừng thì ... hic , Alicia Liu lên mạng ở đâu vậy , dùng ADSL hay Dial-up ? Dial-up thì ... 1 mất 1 mười .
    Còn pass thì yugi sẽ xem lại đã .

9. Chai-en

Chai-en Legend of Zelda

Pas của Thaigaming là: Webthai
    Này mấy bác trong đây có bác nào có hết thải các bản hướng dẫn làm các món ăn không nhỉ,chỉ dùm tôi cảm tạ nhiều.

10. Nguoihamgame

À , bản chơi bên PS1 hả ! Vậy mà cứ tưởng bên PC làm tui mất hồn chứ ! Mà bên Pc có dzậy không hả bà con !

11. crew

crew The Warrior of Light

Harvest moon có khá nhiều bản, trên GBA, GB, GBC, bản trên PS1,PS2 và gamecube nữa nhưng không có trên PC đâu.

12. Wei-SimaYi

Wei-SimaYi Guest

Nhà u ở đâu vậy,sao không chiụ ra tiệm tìm mua,có 8k một đĩa hà,tui cũng chưa chơi vì thấy nó tiếng Nhật,hổng hiểu gì hết.Ra Pauster,nó bán thiếu gì.

13. Chai-en

Chai-en Legend of Zelda

Hay lắm đó các bác chơi thử đi rồi biết nó rất là khác đối với bản nam,nhưng chỉ tiết là nó bản nhật chứ nếu tiếng anh tôi tin chắt là bản nam chả hơn gì nó cả.

14. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

mình bít là 8k là được như mà nó là bản xưa quá sợ là nó ko có, cho nên ngại ra. nhà mình ở Gò Vấp mà
    chơi nó cũng như là đi thèng con trai vậy đó. cũng có đủ 5 đứa con mình lấy và còn phải luyện tim nữa

15. 76&76

76&76 Donkey Kong

Nghe các ấy giới thiệu về game Havest Moon có vẻ như game này rất tuyệt vời. Mình rất muốn được chơi thử nhưng nhà mình chỉ có PC thui! Bộ không còn cách nào khác để chơi được game này sao?
    KT: Kẻ đang háo hức được khám phá game Havest Moon !!!

16. theheo

theheo Mr & Ms Pac-Man

U có hể mua đĩa rồi chạy giả lập để chơi, có một số chương trình support như epsxe hay vgs chẳng hạn, rùi blem nữa, À bà con cho hõi luôn bản save the holmeland hay wonder life có thể chơi giả lập được không

17. 76&76

76&76 Donkey Kong

Nhà mình có chương trình e.PSX.e 152 có chơi được không vậy ? Mình thấy Havest Moon có rất nhiều phiên bản mà cái nào mình cũng muốn chơi. Nên mình muốn biết có đĩa game nào tập hợp hết các bản ko? Giống như The Sim All vậy đó. Hay DVD cũng được.
    KT: Kẻ đang háo hức được khám phá game Havest Moon.

18. Nguoihamgame

To 76&76 : Nếu bác còn mới biết sơ về game này , hãy qua bên box của game gun chuyên đề về HM , sẽ được giải đáp đầy đủ đó !

19. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

tui nhớ thì máy nào có cài windos xp thì ko xài được chương trình giả lập. vì vậy chú nên coi máy mình xài bản nào nữa đó
    to nguoihamgame sao tui vào trong cái game gun đăng ký ko được vậy

20. Polemac

Polemac Youtube Master Race

Trước kia tui cũng chật vật tìm trò này lắm chứ bộ.
    Bây giờ tui chỉ lại cho mọi người nè. Ai thích thì qua chợ giời phố Huế , ở đó có những cửa hàng bán đĩa PS và PS2 . mua đĩa đó về . lên mạng lấy giả lập Blêm hoặc PSX về là chạy được thôi mà. Nếu không có thì có thể qua hàng đĩa CD chỗ Bạch Mai , gần trường Thăng Long. Chỗ đấy có một cửa hàng đĩa CD có bán nhiều đĩa PS và PS2.
    Tui đang chỉ tức 1 điều là ở chỗ Bạch Mai còn có cả bả mới dành cho PS2 nữa , trông đẹp mê ly luôn. huhu [-o< Nhưng tui không có PS2 để chơi , mà ngoài thì chơi không đảm bảo và tốn tiền lắm. Ai có PS2 không?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.