Thảo luận - Hỏi đáp PES2010 [Update Patch 1.03 - Download trang 1]

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi Ma$k_Hi3p, 20/10/09.

1. mrpro1

mrpro1 The Warrior of Light

có cái chữ keyboard vào đấy chỉnh
    bạn tìm kĩ đi

2. vankinhcan

vankinhcan Donkey Kong

Ai có mp3 của các bản nhạc C1 trong PES 2010 thì up với nha ! Chơi mode UCL thấy nhạc nền hay qya1

3. Nobunaga Nokia

Nobunaga Nokia Chơi game tới già Lão Làng GVN

Có cách nào thêm nhạc vào PES 10 được không mọi người

4. 1st|losser

1st|losser Mario & Luigi

Giúp em cái lỗi này với . Em ko hiểu sao cứ vào gameplan là bị như vầy
    [​IMG][/URL][/IMG]

5. princelegion

princelegion Youtube Master Race

Các pro ơi cho em hỏi cái :| đá PES 10 với COM từ Professional trở xuống thì dễ quá :( thắng quá đậm :| nhưng đá top player thì khó điên @_@ chuyền bóng toàn bị cắt , rê bóng thì còn thảm hơn :| ko tài nào rê qua nổi hậu vệ của Cagliari chứ đừng nói hậu vệ MU hay Inter :| . Em mới đá PES10 đc 3 ngày , dùng keypad chứ ko phải gamepad , làm sao để thắng đc phần top player bi giờ :(( pro nào bít chỉ giáo dùm em cái :((

6. dracuanh_

dracuanh_ Donkey Kong

^ theo mình thì việc tấn công hay phòng thủ thì hạn chế dùng nút R1, khi tranh cướp bóng cũng vậy, cứ để hậu vệ mình áp sát thôi. Rê rắt bản này công nhận là khó, mình đá chỉ còn chờ vào phối hợp, thi thoảng mới qua người dc :| .

max setting :D

7. kingluang

kingluang C O N T R A

-Cho mình hỏi.Sao mình cài bản Kitserver mới nhất V9.05 vào thì không thể chơi được Full màn hình 16:9 zậy.Mình chỉnh cho config là 1680*1050 thì nó Full màn hình thiệt.Nhưng nó Full không hết game.KHung hình game chỉ bó gọn lại ô hình chữ nhật ở jữa màn hình.CÒn xung wanh là màu đen hêt.Júp mình vói :((

thanksss

8. 1st|losser

1st|losser Mario & Luigi

Ai giúp em với . Cứ thế này leave the coach được =((=((

9. masterbox

masterbox T.E.T.Я.I.S

sao lạ nhỉ mình đã đá thử trên 4 hệ psp thì cảm thấy quá nhanh,còn bản bản trên PC thì khả năng giữ bóng với rê bóng rất khó khăn và dễ bị cướp bóng cảm thấy chậm hơn so với bản trên ps3 với xbox360,bản trên ps3 xbox360 thì giữ bóng với rê bóng như mấy phiên bản trước và đá cảm giác thấy êm nhất,ko bít có cách nào khắc phục cái cái nhược điêm trên cho pc ko nhỉ

10. minh2241990

minh2241990 T.E.T.Я.I.S

Hiện kô biết ở đâu trong HCM có bán tay ps2 + cổng chuyển mà giá tầm <=350k kô vậy ? :D

Mà tay ps2 dùng cổng chuyển chơi game ngon kô ? có bị lỗi gì kô vậy , em đang kiếm mua 1 tay để chơi pes ( chủ yếu ) nhưng vẫn có chơi mấy game khác nên hỏi xem sao .

Mong đàn anh chỉ dẫn .

Nếu chơi kô ngon thì có thể kiếm tay nào khác giá <= 300k chơi ngon kô và mua ở đâu ?

11. vih

vih T.E.T.Я.I.S

chỉ b' vài hàng ở thủ đô, hcm chịu

12. parkangzuu

parkangzuu Donkey Kong

^sign :o
    cổng chuyển tầm 80k,còn thay thì mua cái tay M tạm tầm 200k,lên web hotgame có bán đấy bạn,mà cổng chuyển ở đấy bán tận 100k,mình mua ngoài có 60k

13. evil_BI_92

evil_BI_92 Youtube Master Race

mua tay của bác Mao ế, 80k chạy ngon... Chị cái tội được mấy bữa là ngỏm...;;)
    Còn nếu dùng lâu dài tay PS2 + cổng chuyển là đá PES mượt nhất....
    (nghe mọi ng bảo tay H là ngon nhất đấy)

Nhưng khuyên bạn, nếu đã quen đá analog, có thể mua cái tay Xbox360 ế...
    Hôm trc vừa làm 1 con, đá analog khá phê... được cái nó tươg thích nhiều game, nên nếu có ý định chuyển qua game đấm đá cũng ok tuốt (nhận hầu hết game + ko phải chỉnh nút hết hơi trong control panel hay trong trò như tay PS2, cứ nhảy vào là chiến ngay...)

Tuy nhiên nếu bạn quen đá D-pad thì khuyên chân thành mua tay ps2 đê, vì đá d-pad bằng xbox 360 như sh!t :D
    Và cuối cùng xbox có giá tương đối... từ ~ 450k - 500k nhưng dùng được lâu, chưa thấy ai phàn nàn về nó cả...

Nếu kinh tế cho phép + đá = ânlog chủ yếu + chơi các game đấm đá khác => xbox 360
    Nếu giá cao quá hoặc ko quen đa analog => PS2 + cổng chuyển là lựa chọn số 1 (nhưng nếu tay xịn + cổng chắc cũng gần = cái tay xbox360 =(()
    Đấy bạn tham khảo xiem...

14. ungthu

ungthu Youtube Master Race

mấy bác cho e hỏi sao e crack roài mà file crack bị ji àh,nó hiện lên cái bảng dos roài tắt mất,vào chơi chẳng được,file crack ko hiện ra hình logo pes10,giờ tìm hoài trong file iso kô còn file crack nào khác,máy pác cho e xin đi,dow về cài cả buổi mà ko chơi ngay được ức chế quá:((:((:((

15. thanhtri01

thanhtri01 Youtube Master Race

mấy PRO cho hỏi tí sao máy tui CNR 3.6 \ram 512 vRam 125 Chip Family J` đó mà lai. chạy dc MEDIUM là sao ............ ko lag luôn mới Ghê chứ.....Pó Tay

16. BoMb_Artist8

BoMb_Artist8 Mario & Luigi

cho hỏi làm sao tạo 1 thằng y chang như thằng cầu thủ có sẵn vậy :| Ngày trước có "Copy Player" màh bi h sao kiếm ko thấy :-??

17. Cand2309

Cand2309 Youtube Master Race

sr mọi ng mình hỏi 1 chút [​IMG]
    có bạn bảo bản kit của mình ko hỗ trợ setting nên nó như thế mình cũng lập 1 box rùi mà chả ai vô chỉ bảo với mình mới chơi còn gà ai chỉ mình bản kit này nó bị làm sao với được không cóa cách nào khắc phục không.mà đúng như bạn kia nói thì ai có thể cho mình link bản kit có hỗ trợ setting dc ko?

18. ren_momo

ren_momo Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Cho hỏi toàn bộ nút bấm keyboard mặc định trong pes 10 và cách chơi pes10 = cửa sổ ( vừa chat vưa chơi pes ;)) )

19. V_Lov3

V_Lov3 Mr & Ms Pac-Man

có chế độ window mode trong phần setting đấy

20. Zidane10a11

Zidane10a11 Youtube Master Race

Intel[R] Core 2 Duo CPU
    E7500 @ 2.93 GHz
    2.93 GHz, 1.96 GB of RAM
    Physical Address Extension

Adapter Type: