Thảo luận - Hỏi đáp PES2010 [Update Patch 1.03 - Download trang 1]

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi Ma$k_Hi3p, 20/10/09.

1. Kinas Dizon

Kinas Dizon Vừa ra trại, còn bâng khuâng Lão Làng GVN

Ai chỉ tớ cách hack money trong Master League với :D

2. leezin

leezin Donkey Kong

cho tớ hỏi sao cái gamepad của tớ nó cứ đơ 2 nút xuống và qua phải ( trong setting mục gamepad thì lúc nào nó cũng như là nhấn 2 nút đó) ... nên vào game nó cứ xuống xuống xuống .. lúc đá thì đi xéo xuống dưới ... có ai bít cách khắc phục giúp mình với ...

3. thao502

thao502 Youtube Master Race

Làm sao để update pes 10 đây. MÌnh download bản update trong đó gồm các file .bin. vậy phải làm sao đây. Mong mọi người chỉ dùm.

4. Chelsea164

Chelsea164 Mr & Ms Pac-Man

Bản PES này hình như mỗi động tác nó bị delay hơn 1 chút thì phải :-?
    Ví dụ ấn "X" thì thỉnh thoảng nó ko chuyền ngay mà phải đợi 1-2 s :-??

5. Jason Hold

Jason Hold Thiên Thượng Địa Hạ Duy Ngã Độc Tôn

nó phải ở vào tư thế thuận lợi mới chuyền được :>

6. leezin

leezin Donkey Kong

đúng rồi ... phải vào tư thế nó mới chuyền đc ... ví dụ như cậu đá bóng đang nhạy ở speed cao thì chuyền kiểu gì ....

7. suenguyen

suenguyen Youtube Master Race

Mình mua đĩa PES 10 ở Bestbuy nên ko thể update phải ko các bạn ? Robben còn ở RM kìa :(
    Sao mình chơi PES 2010 trên PSP thấy nó dở dở làm sao ấy, graphics ko đẹp lắm, lúc đang đá, pause game lại thì ko thấy menu chỉnh chiến thuật j cả như trên Youtube với người khác có... Chắc chơi trên PS3 hay PS2 sẽ hay hơn phải ko ?

8. Jason Hold

PES10 KONAMI chưa cập nhật nên mua ở đâu cũng thế thôi =)) trừ khi là game đã cài sẵn patch :)) còn PSP thì cấu hình yếu nên đương nhiên đồ họa sẽ xấu, PS2 cũng ko đẹp đâu, quất PS3 đi ;))

9. Ke[n]o

Ke[n]o Donkey Kong

Hjx down hết roài nhưg còn mỗi part 24 là down ko được ai có làm ơn up lại dùm em với hjx đag cần cần lắm
    < pes2010_august_o2.part24.rar > 9 nó đây ai làm ơn up lại giùm em với :((:((:((

10. BeeCôngTử

BeeCôngTử Youtube Master Race

có ai ở tp hcm quận tân bình cài pes 10 trên pc r không cho mình copy đi huhu đầu dvd bị hư r k cài đc 0923528451 hoặc pm yahoo mình nha henrynguyen.mylove

11. suenguyen

suenguyen Youtube Master Race

Đơi Black Friday ra Bestbuy coi thử rồi mới tính bác ah, bác nói vậy làm em nản lòng wa, mua cái PES 2010 30$ lận mà đem về chơi như shit vậy. Bộ trên PS2 tệ vậy sao bác ? Bác chơi trên j vậy ?

12. Jason Hold

chơi trên PC, lên google search các bản patch mới nhất của PES10 về mà chơi đảm bảo đẹp lung linh :D

13. met3ora

met3ora T.E.T.Я.I.S

Cài patch 1.02 rồi thì có file kit nào dùng đc ko ae:D Down ở trang đầu về dùng ko đc.

14. Sword911

Sword911 Youtube Master Race

đau quá, ko chơi đc phần become a legend, cứ tạo xong là bị out ra. nhục thiệt, down cái từ xamxi.com về chắc thiếu. thấy mấy thằng mua đĩa thì chơi ngon lành. mất tiền thì đc nhiều thứ hơn chăng. pro nào giúp đc k?

15. met3ora

met3ora T.E.T.Я.I.S

Lúc nãy vào update hình như có patch 1.03 rồi đấy. Add thêm 4 đội vào Champions League: Fio, A.Madrid, Lyon với 1 đội nữa + squad update + appearance 1 số thằng + Japan kit.

16. sheryl

sheryl Legend of Zelda

Các bác nào bị như em ko :( . Em có dùng kit , đã update lên 1.02 chơi tất cả bt nhưng đến khi load save trong master league thì nó bị ntn :

Xong ấn OK nó out game luôn , ko thể chơi tiếp đc . Còn ko ấn OK vào lại game thì nó báo đang restart file load ..... . Nói chung là ko thể load đc , ai giúp mình với :(

17. dennisho

dennisho Youtube Master Race

Mình cũng đang bị cái này :(
    Cài lại game thì cũng vẫn không vào được.
    Search google 1 hồi thì nghe đâu là do cái Kaspersky.Bác có dùng Kas không

18. ..:KingDragon:..

..:KingDragon:.. T.E.T.Я.I.S

Cho tớ hỏi vài vấn đề nhé các cậu:

Tớ chơi ML no develop - Top player ...

1. Chuyển nhượng : toàn broken down , chơi dc 2 mùa rồi , chơi MU bán vài cầu thủ rồi nhưng ko tài nào mua lại dc ( dù rằng biết cấp khó sẽ khó chuyển nhượng nhưng ko thể nào ko thể chuyển nhượng ). Chuyển nhượng kiểu này chắc mốt còn lại 15< thằng quá ( vì nhiều thằng tớ muốn bán đi cho rồi ).

2. Mood , nó toàn " :( " , mùa 1 ít bị , mùa thứ 2 nhóm 11 thằng đá chính đứa nào cũng " trái tim gần max " nhưng kế bên toàn " :( " ( cả đội bóng toàn bị :( ). Ai biết cách tăng mood ko ? Tìm mãi ko có phần đó , mà mùa trước cho nó bọn dự bị đá vài trận là hết, còn h cả team mới gấu chớ ...

3. Phản lưới ... máy câu vô ko có ai đội đầu ngoài 1 thằng cầu thủ phe mình hứng ngực, banh rớt xuống, và nó chạy vào lưới nhà ( dù ấn [] như điên ). Bị mấy lần ức chế kinh khủng :((.

4. Bản này tớ ko biết cách đội đầu ... trước thì chỉ O + [] thì tùy khi tạch chuẩn di chuyện hợp lý thì đánh đầu vào, bây giờ nó kèm người tốt quá câu vào toàn bị nó đứng trước ko tài nào đội đầu, dù đá gần 1 tháng rưỡi rồi nhưng những bàn đội đầu thì chưa đến 10 bàn.

19. sheryl

sheryl Legend of Zelda

9 xác là mình có dùng KIS :| , nhưng khi chơi mình đã tắt nó rồi :| . Vs lại bản đầu tiên của KONAMI thì rất bt` ko bị lỗi này :|

1. Mình vẫn chuyển nhượng đều mà , sao đội bạn lại bị thế nhỉ ? Trừ mấy thằng quá khó và quan trọng vs tụi nó thì cù cưa tầm 1 mùa là ok

2. Ấn vào cầu thủ , mở cái đầu tiên lên, ko nhớ là gì mà ấn nút X vào thì sẽ bít nguyên nhân ý mà , 1 là ko đc đá 9 , 2 là cần nghỉ ngơi :D

3. Mình chưa phản lưới lần nào :D

4. Dùng siêu nhân cỡ Ibra thì... dư sức :D

20. dennisho

dennisho Youtube Master Race

Mình cũng dùng KIS. Chơi được 1 thời gian thì bị lỗi này. Uninstall cả PES lẫn KIS rồi cài lại mà vấn bị =((