Thảo luận - Hỏi đáp Pro Evolution Soccer 2012

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi Jason Hold, 26/9/11.

1. Darth_Vader

Darth_Vader xin cái tít, về HP mình hậu tạ Lão Làng GVN

Có bác nào biết cách điều khiển sút bóng bổng or bay sệt mặt đất ko ?

2. keen9000

keen9000 The Warrior of Light Lão Làng GVN

các bác cho mình hỏi pes 12 các bác chơi rê bóng có bị dính ko
    mình cài pes 12 vào pc xong update luôn cái patch của pesedit.com ver 2.3 ( link này cho mọi ng dễ hình dung http://www.pes.vn/showthread.php?t=50902 ) vào đá đc 1 ngày thì có cảm giác khi rê bóng hơi dính vào cầu thủ và cầu thủ thì hơi giống " ko xương sống " , nói chung ngoặt bóng , lừa , rê dắt khủng hơn pes 11 , chỉ khi tông trúng hậu vệ thì loạng choạng và mất bóng hơn thôi
    ko biết có bác nào còn đá bản chưa update hay đá trên ps3 có thấy vậy ko , mình sợ cái patch đã thay đổi gameplay thì tiu , vì lúc cài là mình up luôn ko vào test thử bản chuẩn :-(||>

3. Uknow91

Uknow91 Guest

up tiếp :((
    @khanhcuong: em đùa đấy mà , tiếng Nga, mà nó còn lỗi luôn tiếng bình luận :((

4. trungkiller

trungkiller Mr & Ms Pac-Man

Tình hình là hồi trước em cài chơi bình thường. Xóa đi rồi bây giờ cài lại. Demon tool xong cài. Xong vào folder crack trong đĩa nó báo thế này ah:

em vẫn cứ copy crack vào game thì khi vào màn hình đen thui. Đi ra ngoài mua đĩa về cũng bị như vậy. Trước em cài win 7 32 và win 7 64 đều chơi được bình thường ah. Bây giờ dùng win 7 64 vừa cài lại win rồi nó vẫn thế ah. Bực mình quá rồi ah!!!'+_+ các bac giúp em với. Máy có cấu hình như chữ ký. Trước vẫn chơi bình thường.

5. huyminhninjapro

huyminhninjapro Mr & Ms Pac-Man

có ai đá tay dualshock 3 trên pc mà biết cách chỉnh analog vĩnh viễn ko. e dùng DS3 tool thì các nút khác thì bthg. nhưng mỗi lần tắt đi bật lại máy thì riêng 2 cần analog là cứ phải vào DS3 tool reset lại thì mới dùng đc. :(

6. Red-devils

Red-devils T.E.T.Я.I.S

Bạn thử chọn Run with compatible mode xem có đc ko :-?

7. anhbida

anhbida Youtube Master Race

Bác nào biết cách xóa sân vận động mặc định và add sân mới vào thì chỉ cụ thể giúp mình nhe, thanks

8. jiang_wei

jiang_wei シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

các bạn tìm jup mình list preset face của pes 12 với

9. 2shot

2shot Youtube Master Race

bản PES 6 original nó cả 1 đồng languge..tha hồ mà chọn

10. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Cho em hỏi về cách sút sút Knuck Ball,sút Curler,sút phạt bug và bug load đội hình trong PES 12,cho em xin hình ảnh hay video gì được không ạ...

11. silipden1102

silipden1102 SỊP ở đây rồi Lão Làng GVN

Ngoài lề tý: Mấy cái nút nhà em nó bị dở hơi, bấm tổ hợp các nút khác thì ko sao, nhưng cứ động vào trái + lên + s (chuyền ngắn) là y như rằng cầu thủ vẫn thục mạng chạy ==! Ko hiểu tại sao :((

12. quantan

quantan Mario & Luigi

Mấy bác cho tớ hỏi mình cài PES + patch 1.03 rồi. Nhưng khi vào chơi bị tình trạng hình ảnh mấy cầu thủ bị mờ. Dùng kiểu j để rõ được vậy? Mình có tìm hiểu nghe nói copy đè file gì đó, làm vậy có ảnh hưởng đồ họa nó ko? Tks :D

13. Red-devils

Red-devils T.E.T.Я.I.S

Có blur disable của jenkey đó, copy đè lên thì vào hình ảnh nó sắc nét hơn :D
    Ko thì bạn cài các bản patch của PESedit hay Firepatch nó cũng làm sắc nét hơn :D

14. iamvip2508

iamvip2508 Youtube Master Race

Đá pes12 với superstar cảm giác rất ức chế, tụi nó làm những cú sút tầm thường vô cùng và thủ môn mình cũng tự nhiên tầm bậy theo lun, làm thua rất bực. Có phải do vậy mà pesvn có phần "remove AI-cheat script" ??

15. Red-devils

Red-devils T.E.T.Я.I.S

remove AI-cheat script có trong gameplay của bác jenkey đó :D
    đúng là bọn máy đá như hack thêm chỉ số ấy :|

16. PrariaMig

PrariaMig Youtube Master Race

Psychological anxiety from work, household problems, psychiatric illness, ache linked with health care troubles, social cues or environmental cues like encountering streets, objects or even smells associated with drug abuse, can trigger intense cravings without the individual becoming consciously mindful of the triggering celebration. Any one particular of these aspects can hinder attainment of sustained abstinence and make relapse far more probably. However, analysis suggests that active participation in treatment method is an vital element for excellent outcomes and can benefit even the most seriously addicted folks.

Concierge medication goes by many names, boutique medicine, retainer medication, executive health, VIP medication, and personalized medicine. By any identify, concierge medication is the resolution for medical professionals hoping to preserve their integrity and independence in today’s challenging health care surroundings.Concierge medication is a new fashion of follow with outdated roots, in which medical doctors limit their affected person base in purchase to provide sufferers with customized service, large high quality care, 24-seven availability, and other amenities. In exchange for this enhanced personal interest, sufferers spend physicians an yearly price. This concierge price allows medical professionals to boost their compensation although controlling their workload. In addition to acquiring an yearly price, most concierge medical professionals proceed to obtain reimbursements from well being plans and personal spend clients.

Concierge medication is a relationship between a patient and a major care medical doctor in which the affected person pays an annual payment or retainer. This might or might not be in addition to other charges. In exchange for the retainer, physicians provide enhanced care. Other terms in use include boutique medicine, retainer-based mostly medication, and modern healthcare follow design.The follow is also referred to as membership medicine, concierge wellbeing treatment, cash only apply, immediate care, direct major care, and direct apply medicine. Whilst all concierge medication methods reveal similarities, they vary extensively in their structure, cost needs, and kind of operation. In particular, they differ in the stage of assistance supplied and the amount of the price billed. There are an approximated five,000 concierge, or membership medication medical professionals all through the U.S. Concierge physicians care for less sufferers than in a standard apply. All generally declare to be accessible through cell cellphone or e-mail at any time of day or evening or offer some other special assistance past the typical care offered. The annual charges differ commonly, from $600 to $5,000 for each yr for an personal, with the decrease yearly expenses currently being in addition to the usual expenses for each services and the larger yearly charges which includes most solutions. You should take a look at this good drug rehab concierge link...

17. XxlongthầnxX

XxlongthầnxX Mega Man ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

có cách nào cho tụi hậu về , trung vệ đừng dân cao , và đổi vị trí ko nhỉ ,đá long ball tụi nó cứ đổi vị trí chạy tùm lum lên , để hỏng 1 lổ ở giửa hoài :|

18. l3alladS

l3alladS Youtube Master Race

các bạn ơi giúp mình với , mình chơi BAL nha. mình add mu vào CLB mún đến rùi nó để là watching , qua 2 trận đấu mình đá xong nó để là Negotiations with agent là sao các bạn ai bik chỉ dùm nha thank

19. RoalKnight

RoalKnight Youtube Master Race

mấy bác cho hỏi có cách nào để mấy thằng cf của mình luôn chạy giữa sân mà kô ra góc ko, tui cho mấy ku lmf chạy vào để tạt cánh mà chúng nó tonaf chạy ra

20. meode2009

meode2009 Youtube Master Race

mọi người cho e hỏi sao ổ của e còn tận 40 GB free space mà khi giải nén vẫn bị lỗi là ko đủ Free space vậy?