Thảo Luận & Thắc Mắc The Sims 1

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi yugi_hiro, 23/11/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. crew

crew The Warrior of Light

Sims 2 chỉ có 1 bản DVD thôi, bản DVD cũng giống CD không khác gì bởi ở VN, các cửa hàng nó chỉ cóp 4 cái CD vào thành 1 DVD mà thôi.
    Phần mềm hack coin thì vào www.artmoney.ru mà down

2. hero3330

hero3330 Mr & Ms Pac-Man

Cho tui hỏi có ai còn nhớ làm thế nào để đưa bài hát mình vào trong game luôn không?Lúc trước tui có bít sơ wa mà giờ wên rùi,dùng chức năng tìm kiếm thì nó ko còn lưu trữ .Nến ai còn nhớ hay biết thì chỉ tui nha.
    Còn về phần mềm simenhancer tui dơn về rùi,chỉnh luôn rùi nhưng ngoài ra nó còn có những chức năng nào wan trọng khác không,tui thấy chỉ chỉnh có vài cái nào là pajama rùi interest hay job vân vân chứ ko còn cái gì khác hở?
    P/s:Có ai có pass để down những món đồ ko free trên trang thesimsresource.com ko,chia sẻ cho mọi người với,cảm tạ trước!!!!!!!!

3. crew

Cóp nhạc cho sims 1 thì cóp vào phần music là nghe được, còn sims 2 thì vào my document\EA Games\The sims 2 rồi cóp vào music

4. theboy145

theboy145 Youtube Master Race

Bác Yugi có the post cai nude skin và cai simpose dược ko? tui down ko co được

5. Psychomantis_Dog

Psychomantis_Dog Youtube Master Race

6. hdht_gamer

hdht_gamer Claude, S.A gang boss

Có ai chơi Sims 2 chỉ tui cái này với !!!!
    Tại sao tui ko gọi taxi đi ra ngoaì chơi được ::( <------ trong telephone ko có phần call taxi :D

7. crew

Muốn gọ Taxi thì gọi phần Tranpostion, sau đó có 2 cái, cái đầu là rủ 1 đứa nhà khác đi chơi, cái dưới là đi một mình hoặc cả gia đình.

8. hdht_gamer

Vần đề là trong mục telephone ko có phần tranpostion ::( <- vậy là sao hở mấy bác ???
    Chẳng lẽ do crk thiếu ??? Buồn quá

9. fantasy_11G

fantasy_11G Youtube Master Race

mấy huynh cho đệ hỏi có ai có object làm tăng mood không nếu không thì chỉ cho đệ mấy cái link để đệ đao cũng được , đệ rất cám ơn....

10. hdht_gamer

Mood là gì dzợ ??? Có thể cho tui biết được ko vậy :p Mà có ai trả lời câu hỏi của tui ko vậy ! Lẹ lẹ cho tui biết, sad quá ::(

11. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Mood là mấy cái thanh trạng thái của Sims như Hunger, Enegry,... CÒn muốn có mấy Obj thì bạn vào trang web của Buomma mà tải nha !

12. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

bác nào đã down cái đènphùthủy(MAGIC LIGHT) ở bên web bác bướm ma ấy mà .Thôi tốt nhất là hỏi luôn bác bướm ma !
    Cái đènphùthuỷ đó nên để ở mục nào khi down về - khi để vào xong thì nó sẽ ở mục nào trong khi chơi game zậy !

13. Jacky Ydusa

Jacky Ydusa Mario & Luigi

Xin cho hỏi làm sau để tắt chức năng Auto Securyti của Service Pack 2 để cài DirectX 9c dùng cho việc chơi The Sims 2 vậy ! mong MOD chỉ dùm hay huynh đệ nào rành chỉ giúp ! thanks rất nhiều :)

14. fantasy_11G

fantasy_11G Youtube Master Race

sao mình vào trang web của bươm ma thì chỉ thấy có object của sim1 thôi
    không có object của sim2 vậy...

15. crew

Sims 2 vừa mới ra thì đã lấy đâu ra free object mà down, cái sims 1 ra lâu rồi mãi mới có để down.

16. crew

Cái sims2 này có luôn directX 9.0c rồi mà, cần gì phải cài nữa, chơi sims2 trên SP2 thì không xây được nhà đâu và chẳng cần tắt cái security đâu.

17. NgocHoa

NgocHoa Mario & Luigi

cho mình hỏi cấu hình có thể chơi tốt trò Sims được ko ?? 3d nên chắc nó nặng lắm phải ko ??

18. Cao_boi_kho_tinh

Cao_boi_kho_tinh Mr & Ms Pac-Man

làm thế nào để xây nhà zậy các bác
    Và làm thế nào để rủ các con sim khác đi chơi cùng mình
    còn nữa,các bác chỉ tui cách mua thức ăn đi.tui đã biết chỗ mua nhưng mà không mua được

19. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

cho tui hỏi lại coi!
    Có bác nào đã down cái đèn phù thuỷ - gương magic - đèn thần bên web bác bướm ma về xin cho hỏi :
    - Khi down về xong em đã bỏ chúng vào : Maxis/The Sims/Download rùi mà khi vào chơi tìm mãi chả thấy . Bác nào đã down cả 3 cái này về mà tìm được xin cho em biêt ! Thanks all !

20. Cao_boi_kho_tinh

Cao_boi_kho_tinh Mr & Ms Pac-Man

Cả gương Magic , cả đèn thần tớ đều Down hết rồi , dùng 1 thời gian sau thấy chán phèo . Chơi Gương Magic thì mình hoá phép 1 cái coi như xong luôn , chẳng buồn chơi nữa . Tớ Down về rồi bỏ vào mục Download vẫn dùng được mà . Nhưng có điều ấy phải vào mục all ( tức là cái dấu vô cùng ý ) thì mới có , chứ còn vào xem từng chỗ từng chỗ thì ứ có đâu . Mà trong Livin'Large cũng có Đèn thần rồi , down làm gì ? Đèn trong Livin'Large còn hiện cả ông thần đèn lên cơ

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.