Thảo luận thắc mắc The Sims 3

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi Little_Thing, 19/5/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Little_Thing

Little_Thing Mega Man

Mình cũng dùng BitDefender nhưng ko bị chậm khi chơi lắm.

Bạn hiện thị BitDefender lên, chọn Antivirus, tắt Real-time Protection đi là được.
    Nếu ko muốn dùng cheat, bạn cho sim xuống hồ nước rồi bỏ thang đi, nhốt sim vào 1 phòng ko có cửa, etc.

2. Daicakodau

Daicakodau Donkey Kong

Cho mình hỏi cấu hình máy mình như thế này có chơi được the sims 3 không ?
    Cpu E5300 Ram 1GB GS 7100

3. AzuriVN

AzuriVN (a.k.a. Akira™) Moderator

4. rachilebi

rachilebi T.E.T.Я.I.S

Xin chào :)
    Các bạn cho mình hỏi có thể chỉnh chiều cao cho Sims dc không? Mình muốn Sims mình chân dài 1 chút nữa :D
    và sẵn tiện mình muốn down cái object bồn tắm hơi công cộng (giống trong Sims1 và 2) nhưng tìm không thấy, bạn nào chỉ link giùm mình với.
    Mong dc giúp đỡ. Cám ơn nhiều:)

5. phoanh8380

phoanh8380 Youtube Master Race

minh moi choi TS3 co may ngay ha. May ban cho hoi, ko biet minh lo nhan nut nao ma vao phan tao sim ma ko thay hien ra cai phan chinh chi tiet nhu hair, makeup nua, huhuhu giup voi.:((

6. phoanh8380

phoanh8380 Youtube Master Race

Sep Mango oi giup minh voi, minh mo mam tu toi wa toi gio ma van chua tim ra ly do nua. Chan wa, ko tao dc sim moi buon wa!!!!!!!!!!!

7. dark killer

dark killer Donkey Kong Lão Làng GVN

mình có vấn đề về mấy cái file .package ở bản reload mình dùng thì nó vẫn bt sao khi mình cài lại retail up lên bản 1.4.6.00001 thì khi vào game nó lại bị văng ra ngoài

8. girlofwind

girlofwind Youtube Master Race

Có ai có serial key của sim3 cho tớ xin,tớ mún tạo 1 account trên trang chủ của nó ấy màh.Màh có ai chỉ lại giùm cách add file đuôi .package vào game ko=.=".Giá nó như file đuôi .sim3pack thì install lun vào game đc rùi

9. antey2008

antey2008 Fire in the hole! Lão Làng GVN

mấy bác cho hỏi mấy cái vật dụng mình install bằng file .sims3pack thì làm cách nào xóa vậy:-/

10. Tehmango

Tehmango .:♫♥

hình như chưa có cheat chỉnh chiều cao cho sim đâu bạn ;))
    còn mấy cái bồn tắm mà bạn nói là hot tub phải ko ,để mình thử tìm xem sao
    Bạn vô phần tạo sim ,chọn hình cái lược á bạn có thể xem qua tại đây
    [video]B6A806jFlFY[/video]
    có những mod ko dùng đc cho bản update đâu vì update nó sửa nhìu lỗi của game

11. blind2

blind2 C O N T R A

xóa file sims3pack hay remove cái file đó khỏi game bác.nếu remove thì mở sim3 launcher lên rồi untall món đồ đó thôi.còn xóa file sims3pack thì.vào ổ C/my documents/electronic arts/the sim 3 download

12. I.T_Man

I.T_Man C O N T R A

cái này thì mua đĩa bản quyền sẽ có bạn à, còn key bình thường để install game thì không phải, đây là đoạn mã đi kèm bộ đĩa hay sao ý, hình như mỗi 1 cái đĩa có 1 số series riêng

bạn chạy cái launcher lên rồi ở mục Installed (mình không nhớ rõ lắm, vì mới tạm xóa TS3 đi), dưới mục download 1-2 dòng gì ấy, có cái phần delete đó, bạn chọn cái cần xóa rồi delete nó đi là được, bạn mò trong cái launcher là sẽ thấy phần xóa thôi, xin lỗi nếu mình có nói sai cái chỗ để xóa :">

13. kahoang_00

kahoang_00 Mr & Ms Pac-Man

Làm ơn chỉ mình cài Ts3 theo từng bước nha:) mình mua về là tới 3đĩa để cài TS3 !!Mấy bạn chỉ mìng theo thứ tự nha cam ơn nhìu nhìu lắm

Mua TS3 lâu ùi mà chưa bít cách cài nữa!!!Nhưng mình cài thử đĩa 1 sao nó ko giống TS2 mà chon ngôn ngữ với gõ CD key !!Để đỉa vô là nó cứ cài àh

Mình cai xong 2 dia r !!! gio mở lên chơi thữ thì nó hiện ra bảng Re-enter verify your Registration code là j vậy bạn ????

14. Little_Thing

Little_Thing Mega Man

Bạn đã crack chưa vậy??

Bạn đã có thể dùng chức năng sửa bài. Thay vì post liên tiếp bạn hãy dùng chức năng Sửa bài để cho gọn. Mình sẽ merge các posts của bạn lại.

15. Daicakodau

Daicakodau Donkey Kong

Ai cho mình xin cái CD Key của sims 3 mua về cài không thấy đâu :|

16. AzuriVN

AzuriVN (a.k.a. Akira™) Moderator

Nè bạn :):
    Mã:
    SSZH-ZJFX-97AR-G97A-5RLD
    NVY8-LGNQ-ACEY-NACE-CRLD
    WDHR-Q93G-G86E-8G86-SRLD
    JUQQ-3DQK-Z422-4Z42-ERLD

17. vumy

vumy Mr & Ms Pac-Man

bạn ơi sao cái body nữ và nam mình add vao ko thấy gì thay đổi gì hết zay? Mình làm đúng chỉ dẫn là Bỏ file .package vào Program Files\Electronic Arts\The Sims 3\Mods\Packages hay là tại mình tạo sim trước rồi nên nó ko tự add vô, mình xài vista.
    chỉ có cái body la ko hiện thôi chứ mấy cái khác như tăng tốc độ skill, tắm ko bị che, hack computer moi thời gian đều dùng đc, như vậy là bị zì zậy?
    ThankS!!

18. Kimmie_Kimmie

Kimmie_Kimmie Mr & Ms Pac-Man

Không biết TS3 có còn chức năng gen di truyền không nhỉ?
    Vì khi sinh em bé thì dù trai hay gái mình cũng thấy nó y chang, lên toddle thì cũng cái đầu trọc lóc, không khác gì hết đó!

19. huynh0806

huynh0806 Donkey Kong

có những mod ko dùng được cho bản patch 1.4.6 nhưng cụ thể là mod nào ? mình vừa cài lại TS3 update lên patch 1.4.6 luôn, sau đó chép tất cả file package vào thư mục Mods/Packages, vào game chơi thì ko đến nỗi bị văng ra ngoài nhưng game chạy rất chậm, thỉnh thoảng còn bị slow motion nữa

20. Tehmango

Tehmango .:♫♥

có chứ bạn ,màu tóc ,màu mắt,màu da cũng di truyền ,bạn chờ nó lớn lên thì sẽ biết :D
    là do cái body đó có vấn đề đó bạn ,bạn xem lại nguồn xem nó có update cho bản mới ko
    mod khá nhiều nên khó có thể xác định đc mod nào dùng đc ,mod nào ko , bạn chỉ cần xem kĩ nguồn ,modders họ có nói là có bản update cho bản mới chưa ...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.