Thảo luận về Bot, Macro, Autoplay...

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi *XinTiHuyet*, 28/7/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kirimashu

kirimashu Legend of Zelda

Hey cần gì nhìu .
    Vượt GG là hay rùi .
    Còn auto thì chỉ cần luyện skill thui .
    Mấy cái còn lại ko cần .

2. hoangha_demon

hoangha_demon T.E.T.Я.I.S

sao lại kô cần ^^! đánh chỉ cần click chuột, ai mà ko muốn :D

3. yingdkt

yingdkt Youtube Master Race

he.he,ehe. đúng rồi !!!! mình nghỉ là......... game hay thế này dùng bot ỏ auto thì chán bỏ xừ . Admin thấy tên nào dùng bot thì cho nó nghỉ khoảng 99 năm thôi (đừng lâu quá :D )

4. gamesonlinevn

gamesonlinevn Mr & Ms Pac-Man

có bot hay auto thì đừng xài nhé . Mời những bác chơi game "chân chính" ra khỏi box này .
    Heee cái Box này đúng là HOT nhất trong tất cả các BOX .

5. hoangha_demon

chơi game là để cho vui nhưng thú vui của tui là dùng cách thỏai mái nhất để mạnh hơn ngừơi khác :devil:

6. SlimMarshall

SlimMarshall Mayor of SimCity

chơi game là thú vui..người ta chơi kiểu nào cũng được miễn thấy vui..mấy chú noob còn không biết thế nào là bot với auto thì im mồm..đưa cái code chưa chắc biết compile,mà có biết bấm cái compile thì chưa chắc hiểu code để sửa..khi nào phân biệt được auto với bot thì hãy lên đây chửi đổng..bây giờ có rảnh thì ngồi mà luyện con buff đi sẽ hiểu nổi khổ đó..cho ngồi 9 tiếng 1 ngày,ngồi 1 chỗ,bấm 1 nút chỉ để train skill thôi làm đi rồi hãy to mồm..

7. bravewarriorII

bravewarriorII Youtube Master Race

Luyện buf là 1 nghệ thuật.
    Người luyện skill buff không xài auto là 1 nghê sĩ.
    ^____________^

8. SlimMarshall

ờh rảnh quá thì làm nghệ sĩ..còn nhiều người bận rộn nhưng vẫn muốn đóng góp cho clan của bạn bè thì sao nè ^^..thí dụ như tui nà..thích dòng buff chỉ vì thích cầm con dao..mà chơi buff hông có có skill buff hộ thân thì thua..mấy game khác đâu có luyện buff kiểu trời ơi này đâu hic hic

9. ddoongtaf

ddoongtaf Youtube Master Race

Em thì em làm một cái bộ fận cơ học nho nhỏ choa rồi, đỡ fải mạch mẽo:)) đơn giản và (đêm ngủ đạp fải thì xong:))

10. 'K

'K Mr & Ms Pac-Man

các pác sao khinh những người xài bot vậy , họ cũng có cách nghĩ của họ , cũng có thời gian và nhân cách của họ chứ , như mình nè , 1 ngày vẫn chơi game 9/24 , đó là thời gian luyện bằng chính bàn tay của mình , còn tối thì xài bot ( có thể gọi là bot ) do mình tự tạo cùng vài người bạn , lúc đầu chỉ nghịch thôi , lúc sao thấy xài tốt nên dùng , chỉ có tinh năng click & click & click nhưng set dc time , và quan trọng là chỉ treo buổi tối
    ~~> mình xài bot , mình vẫn luyện = năng lực của mình , vẫn có cách pk riêng của TSQ
    các bạn nói CLTB sao không nói đến HKGH , game đó cũng 3d , cũng có bot vậy , sao không ai chửi mấy boter của game đó

11. gamesonlinevn

gamesonlinevn Mr & Ms Pac-Man

từ này có cái guard sao không thấy mấy bác viết auto nữa nhể / Hồi trước xài cái ACtool ok giờ không chạy được bực mình quá .
    Mong auto từng ngày đây^^

12. lebaophucviet

lebaophucviet Qingfang Moderator

vì lí do kĩ thuật, chiều nay mưa to nên không đi mua hàng được. Khất anh em đến chiều ngày mai vậy T_T

13. TrueCandy

TrueCandy Mr & Ms Pac-Man

Hix - chờ lâu quá, luyện buff cực quá cực đi :(
    . Ráng giúp giùm nhé ::)

14. Knight84

Knight84 Mr & Ms Pac-Man

Lỡ đợi rồi nên cố gắng đợi típ vậy T_T. Nếu có hàng liên lạc qua mail:
    [email protected]

Số phone gửi bạn = PM trong gamevn roi đấy

15. convoicon

convoicon Youtube Master Race

Xin thông báo là: ACTool 5.40 và Auto It 3.0 ko qua đc game guard của CLTB.
    >.< mình ko biết viết script nhưng cũng đủ xài mấy cái lệnh Send và Delay của AC tool. Nếu ai biết ct nào có thể qua đc game guar thì cho mình xin tên. Quả thực ngồi ấn 1h30' đã đọc sách từ lv1 lên lv2 mất 3 quyển sách >.<

Skill buff lên lv cao cũng chĩ là phục vụ mọi người mà thôi. Chứ Buff đi train bị ks 100%

Chơi game vn ghét nhất là văn hóa của người chơi. Hôm nào train mà gặp mấy đứa nó toàn chờ mình đánh mob trước rùi lao vào đánh thì bó tay - ức chế kinh khủng, nó ở ngoài pt còn đỡ đàng này mình buff cho nó trong pt nó còn chơi trò đó thì chĩ có nước out game chơi AU cho đỡ bực mình.
    Mình chơi Buff Bí Cung lên đc CT 11 luyện lv ko nản, nản mỗi cái là bị ks ghê người. Chơi game mà gặp đc người faiplay thì quá tốt nhưng số hiếm hoi >.<

16. SlimMarshall

ráng luyện đi..kiếm tiền sướng..SRO không có class buff rõ ràng,ai học cũng được.Nhưng CLTB thì như L2,cho nên build buff kiếm tiền cũng sướng hehe..
    hãng thông tấn convoicon này ra tin "nhanh" quá..ai cũng biết cái này lúc mới ra gòi..seo hông để thêm 1 year nữa hãy đăng nhể ^^
    tui cũng vậy,hồi đó có 1 lần có đám kia đòi pt,tui hông chịu,solo àh,tại lúc đó mới CT àh,mob vẫn còn hiền sợ gì hông solo.Vậy là tụi nó tức,3 đứa lẽo đẽo theo sau,tui đánh con gì,nó chọt con đó..lúc sau nguyên pt nó đi theo luôn,công nhận tụi gà đó khùng dễ sợ..bực quá shutdown làm 1 giấc cho yên bình,khỏi chửi thề thúi miệng..hừmmm

17. silversword

silversword Mr & Ms Pac-Man

còn tìm cách xài được auto thì đúng lá một Nghệ nhân.

18. hoangha_demon

auto là một kiệt tác, ngừơi tạo ra nó là một nghệ nhân và xài nó là một nghệ thuật, người xài nó là một nghệ sĩ

19. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

Thế thì mời nghệ sĩ và nghệ nhân bê cái kiệt tác ấy ra chỗ khác nhá...

20. lythong

lythong Youtube Master Race

Bác này ! Việc gì phải bực ? Sẵn sao không chơi rượt bắt với mấy thằng đó luôn. Xả stress trong lúc luyện công. Tui là cũng bị một lần,tui chơi rượt bắt với tụi nó nguyên buổi sáng vui thấy mồ. He he . Cứ đánh con nào là tụi nó bu lại đập con đó,tui chạy vòng vòng chọc con này một cái,xong chạy tuốt ra đầu xa xa chọc con kia 1 cái,rùi lại chạy lòng vòng,chọc con khác,...vui dễ sợ. Tụi nó chạy theo tui riết phát mệt luôn. Tui thì chạy trước chọc 1 cái ,xong rùi đứng kêu "Lại đây,còn con này nè,nhanh lên.Lề mề qué. Mấy con rùa",rùi chạy qua con khác đứng kêu tiếp...Đằng nào cũng không luyện được thì xả stress cho dzui.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.