Thảo luận về các dòng bow trong l2 god

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi BlackMaster7, 26/12/11.

1. o0mrlinh0o

o0mrlinh0o Youtube Master Race

Ý nghĩa câu thì hiểu, nhưng trong trường hợp này thì quý hồ tinh như thế nào vậy, có phải là huấn luyện quân đội đâu mà lại đi bất hồ đa chữ ?

2. BlackMaster7

BlackMaster7 Youtube Master Race

Cảm ơn bạn vì đã tặng câu nói! Tuy nhiên có 1 số vấn đề mình cũng khuyên bạn nên đọc hiểu thêm 1 chút
    1. Bài viết của mình k hỏi class nào là siêu nhân. Bạn có thể đọc lại và nêu dẫn chứng ok?
    2. Mình bảo người khác là não chó, đúng! Tuy nhiên, trong hoàn cảnh nào? Người xúc phạm mình đầu tiên là ai? và họ đã nói gì với mình? đọc kỹ chút đi cao nhân.
    @mrlinh: Rất cảm ơn, nhưng đừng coi người khác là đứa trẻ.

3. o0mrlinh0o

Vậy là người lớn dễ dạy được không :D

4. hikalvn

hikalvn Youtube Master Race

trong skill bow, về sau thấy có thêm vài skill tăng crit rate??? Cung mà nó bắn crit như mưa chắc die, chua ke stun lien tục :|

Ai chơi đến 4th check dùm mền phát

5. hbear

hbear Đêm lạnh, thương nhớ con k* anh, đýt khóc thầm

Topic này sắp thành Topic quăng tạ nhau rồi, các bạn nên bình tĩnh dùm lại. Dù gì thì đều là dân L2 với nhau cả, bỏ qua cho nhau dc thì hãy bỏ qua, hằn thù nhau trên Mạng làm gì ??? bớt Stress đi các bạn hiền

6. CassanovaVN

CassanovaVN Mario & Luigi Lão Làng GVN

kinh nghiệm cho mình biết chơi l2 làm gì có class nào là toàn diện , là siêu nhân ( có chăng mấy cái server lậu chỉnh tùm lum ) . bạn lập topic này vốn ko đi đc tới đâu thấy bạn cũng biết chơi biết tìm hiểu mà lập topic như vầy nhiều người khó tính lời qua tiếng lại bt thôi .

bài đầu tiên mình học được khi chơi l2 ( bản VH ) là class nào cũng tốt nếu mình chơi chuyên tâm vào 1 class là đc chứ nghe người này nói lọ người kia nói chai , chơi tum lum tà la ruốt cuộc ko được gì cuối cũng vẫn chỉ là gà

7. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Muốn nhận xét 1 cái gì đó nên tìm hiểu là do đâu ... cứ nhìn bề nổi tảng băng mà phán đoán thì chả chính xác đc đâu.
    Warn 1 ng đương nhiên vẫn dễ hơn nhiều so với cố gắng để họ hiểu ra là họ sai ở đâu và cần xem xét vấn đề theo hướng nào để tương lai ai khá lên, họ pro hơn hay những ng thật tâm nói với họ những lời tâm huyết bị phủi sạch ?

Nhưng ngược lại có những người ko thích lắng nghe, k thích tiếp thu, k thích hiểu nhưng cứ thích lập topic thật nhiều và tuôn nhiều lời khó nghe khác. Ai sẽ là ng muốn trả lời những thắc mắc cho những ng như thế.
    Chưa kể bản thân thắc mắc k có tính chất thiết thực và cụ thể. Lập topic bảo là muốn nghe quan điểm của mọi ng, mọi ng nêu quan điểm thì chửi. Là sao ?
    Xin lỗi các bạn, sự thật lúc nào cũng phũ phàng mà chấp nhận + nhìn thẳng vào nó thì các bạn tiến bộ.

Chỉnh sửa cuối: 5/1/12
  8. o0mrlinh0o

đúng là sự thật lúc nào cũng phũ phàng, và ta cần phải nhìn thẳng vào nó thì mới có thể tiến bộ, nhưng forum là nơi công cộng, và bạn muốn nói rằng là bạn nghiêm khắc với mọi người để mọi người tiến bộ, xin phép hỏi bạn một câu, công việc ngoài đời của bạn là huấn luyện viên phải không, nếu phải thì ta có thể nhìn nhận đây là một căn bệnh gọi là bệnh nghề nghiệp, nhưng hình như bạn là con gái phải không, mình nhớ có người gọi bạn là bà, vậy có thể bạn là một cô giáo :D

P/s: reply không mang tính chất bài xích, mình khá thích bạn nên góp vui một tý cho xôm :D

9. chinh6300

chinh6300 T.E.T.Я.I.S

1 tên thíc quăng gạch tỏ vẻ ta đây,thớt nào cũng thấy hắn vào xỏ xiên này nọ,mong là ai lập topic ko gặp tên này,mà cái box l2 này cũng kì lạ nguòi ta ko biết thì hỏi,chơi game là vui vẻ,hỡi ai lập topic hỏi thì y như rằng toàn vào xỏ xiên này nọ 10 thằng như 10,ko giúp thì câm cái mồm lại,sao ghét mấy thằng xạo quá

10. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Khổ cái là ng ta nói thật lòng mà bnó *éo thèm hiểu mới chết ấy chứ.

Cứ lập topic hỏi kiểu race vs race, class vs class nữa là cũng có gạch nữa thôi. Chịu k nổi nhiệt thì suy nghĩ trc khi hỏi đi ko thì té đi box khác, forum khác. Bao nhiêu ng ng ta hỏi sao k bị chửi mình mình ăn tạ SLL ? Ko khó để tìm ra .@^($ gaming ăn nhau *éo phải ở type chữ, nghe tin hành lang v.v... có biết câu chuyện đẽo cày giữa đường k ? Chưa biết thì về kím đọc đi. Chả ai ở đây mún giúp chú làm toi 1 cái cày nên ng ta nói thật mà k chịu nghe chỉ bít chửi.
    Giống học trang điểm mà bắt cô phải dạy 1 kiểu cụ thể đem áp lên mấy trăm - mấy ngàn cái mặt khác nhau >>> FAIL >>> chửi cô LAWL !
    Lười suy nghĩ, k muốn tư duy, chả buồn thực hành muốn thành trùm & muốn ng ta phải carebear cho bất cứ cái câu hỏi vớ vẩn gì của mình ... à há ng ta bảo lắc não phải rồi than gì nữa.

Chơi game từ đó h chưa bao h đọc cái gì outgame - trừ questing world of warcraft đọc wowhead - có sao đâu , chết vài trăm lần ngu vài chục lần tự khắc khôn ra =)) Mún làm mà sợ sai, sai mà sợ sửa , sửa mà sợ mất công ... thôi ở nhà ngủ mẹ cho rồi chơi làm cái gì cho mệt mình & ng khác.
    Ai " chơi 3 con bow lên 85 để cm" mà có thời gian rảnh đi bón cháo cho từng bé & dỗ dành ăn đi cô thương như mẫu giáo nữa ... 1 mấy 2 mấy tuổi rồi, sống đúng với tuổi mình đi LOLZ . Cháo bày ra nhiều lắm, xúc bỏ vào mồm thôi, ko có thì vào game tự nấu ... còn há mồm đòi đút mà phải cháo bò phô mai cháo tổ yến cơ , con mình còn ăn tát chứ đừng nói đứa ất ơ =)) Cứ thử vào bếp ăn từ thiện đập bàn hất hàm đòi ăn tôm hùm bóc vỏ tại bàn đi coi ng ta có niềm nở k cho biết.

Đừng tưởng ng ta chưa sờ đến gáy tưởng mình xúc phạm ng khác là hay và lập topic spam bài là đúng nên lên mặt thách thức ngược lại. Lolz. Nhìn 2 bé mới trúng chưởng mà giác ngộ.
    Ko muốn bọn mày phải ăn chửi thay cơm nên mới phải nói để cho mà biết đừng lặp lại sai lầm nữa, tiến bộ hơn. Chứ im lặng coi như đống rác đợi mod warn thì dễ quá ai chả làm đc. Bộ post mấy chục hàng giải thích k tốn thời gian hả. Eh rune 7 day $20 tính theo thời gian kể cả offline đó nha. Lắc não chút đi.

Chỉnh sửa cuối: 7/1/12
  11. chinh6300

chinh6300 T.E.T.Я.I.S

sax xin lỗi anh k810i em nhầm anh với thằng rinoa,xin lỗi anh hix sao ko sửa bài dc thế này

12. Rinoa

Rinoa The Warrior of Light

lol liên quan gì ta thế nhỉ ?
    có ý kiến gì về ta thì thử tìm và quote lại xem ta ném gạch oan ai lần nào chưa =)) chứ cứ đứng đó mà khóc lóc chửi đổng các kiểu thì lại ăn gạch típ thôi =))

---------- Post added at 22:04 ---------- Previous post was at 21:58 ----------

nói chứ cái tư duy class vs class,race vs race or nôm na lá phái vs phái or dễ hiểu là phái nào mạnh nhất....nó ăn vô não mấy pé chơi game TQ rồi
    cứ lên forum VLTK,KT....là thấy ngay ấy mà =))

cái thể loại game 1 nút nhấn + nạp $ đập đồ + auto = vô địch thì éo đỡ và áp dụng vô game korea đc cmnr =))