[Thảo Luận] Về Kinh Nghiệm Luyện Khí +

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi Mạc Quân, 21/2/09.

1. hoài xưa

hoài xưa C O N T R A

bác nào can đảm dùng ctp thử ép đồ 11 lên+12 đê ;))

2. kunngoan3010

kunngoan3010 Mr & Ms Pac-Man

chẵng biết TT đang bị gì nữa bây giờ vào chẵng được :(

3. ♥KendyKnight♥

♥KendyKnight♥ Mr & Ms Pac-Man

nếu đến cấp đó mà bạn dùng HBP thì có lẽ hôm đó bạn rất là hên mới có thể UP dc chứ xài HBP giờ nản lắm giống ép chay thế thôi ( HBP là 1 công cụ câu tiền của gamer mà các bạn chưa nhận ra điều đó) =))

4. Nerco

Nerco Chổi đót quét nhà 20k một cái Lão Làng GVN

ép chơi chơi kô hoàn bich phù không cát tinh phù nó lên thật đấy :>

5. ♥KendyKnight♥

thì ép HBP như ép chay vậy thôi.......cái đó thì hên mới dc=))

6. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

đã nói rồi noob mới dùng HBP đập 8++
    HBP chỉ dùng cho đồ HK + def thôi(đấy là ép đến +6,hoặc hên +7)
    hoặc ko thì mua 100 cái HBP cứ thế đốt hết 100 cái may ra lên +8 đấy hoài xưa ah =))

7. ♥KendyKnight♥

1 và 2 thì đồng ý còn cái thứ 3 thì chưa chắc nhá......có thấy mấy anh đại gia ở SV TG ko....từ 9x-15x toàn xài đồ HK +8 +9 mỗi bộ như thế mấy anh ấy đốt ko biết bao là VND vào đó đấy còn việc lên cao hay ko thì tùy vào may mắn thôi vì HBP = ép chay mà ép chay với đồ HK thì chỉ có Thần Tài ( lucky )=))

8. Koj_Love

Koj_Love Youtube Master Race

Còn kinh nghiệm của em khi ép được set 135 +8 thì khác, nay chia sẽ anh em thử, mua 3 món 135 giống nhau , 4 món càng tốt, đập lần lượt cho đến khi có 1 món lên 3 sau đó đập món + 3 liền cho lên 4, nếu xịt chuyển sang món khác, nếu lên 4 rồi thì lấy 3 món đồ mồi đập lần lượt +1 nếu xịt 1 trong 3 thì lấy món +4 bỏ vào đập chắc lên 5, còn +6 thì cũng vậy 4 món đồ mồi(đồ tân thủ), con + 7 va + 8 thi mua cai' HBP với cái ngôi sao cho chắc ăn, cũng đập theo kiểu mồi lần lượt 5 và 6 món mồi,lưu ý: chỉ đập khi 1 lần trong số lần đập mồi xịt( ví dụ + 7 thì 1/5 lần xịt, còn +8 thì 1/6 lần xịt).Đó là kinh nghiệm của mình, mình chỉ muốn được chia sẽ chứ không có ý khoe khoang gì, mong các bạn thảo luận về cách đập của mình. Thx
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    hic cai bai nay cua bac nao the ko biet....... em dap 7 lan xit lien tiep dut 7 cai +7 vao + CTP ma ko len dc cai nao +8 the ma bac noi the thi pro` that

9. Koj_Love

Koj_Love Youtube Master Race

Tru tiên ở nc ta tỉ lệ ép +11+12 còn ít .............. vi khó lên......Bên Trung Quốc Chúng nó choi tru tiên toàn mặc đố +15 đến +20max còn đang có ............ví chúng nó co cái xem tỉ lệ % thành công ở lần ép tiếp theo sẽ thành công bao nhiê % ..........nản.................... :(:(:(:-w:-w
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Mà bản cập nhật mới này ra cái trong TDBK ép lên 4 100% nên bây h ep +5 khó lắm

10. ♥KendyKnight♥

theo tui thấy thì VTC-Z nó cứ thay đổi cách ép liên tục.....hồi bữa mình vừa biết cách ép lên +8 +9 thì nó chuyển sang cách ép khác liền, = chứng là lần sau ép như vậy toàn xịt.có hôm để vào 8 món +4 4 món +5 với 2 món +6 đập liên tiếp xịt hết ko lên món nào và bắt đầu nóng trong mình ( nhưng ko uống trà dog tơ thanh) còn mấy món +2 +3 với đồ trắng đập liên tiếp xem nó có lên ko.....kết quả đi toi hết ( vãi hàng thiệt xịt mười mấy phát liên tục mà đồ trắng nó cũng xịt) =))

11. hoài xưa

hoài xưa C O N T R A

LOLZ nhìn lại roài hãng spam nhé tui đề CTP chứ có đề HPH đâu mà =))

12. nonameno88

nonameno88 Youtube Master Race

Sau một thời gian chỉnh sửa lại code của bản hack trước đã thành công.Nên tôi tiếp tục gởi cho các bạn bản free ko cần key và dễ sử dụng và SẠCH (Chú ý: Các bạn phải scan Virut trước khi sử dụng để tránh hiểu lầm đáng tiếc xảy ra nhé)
    Trước tiên các bạn down bản hack về từ địa chỉ:
    Địa chỉ : http://www.megaupload.com/?d=262FE6L0
    Về phần giải nén và Crack thì chắc các bạn cũng đã rõ mình không nói gì thêm.
    Cách sử dụng:
    _Bước 1: Sau khi giải nén các bạn nhấn double vào biểu tượng hack khi đó sẽ hiện ra 1 bảng hình chữ nhật bên ngòai và 1 vòng tròn nhỏ bên trong
    _Bước 2:Các bạn nhấn vào hình vòng tròn + nhấn phím Shift kéo lê cái hình vòng tròn ấy ra ngòai destop
    _Bước 3: Đăng nhập vào game và nên lựa chọn thời gian thích hợp: sv vắng và ko có ai ks trong việc luyện khí.Và bắt đầu luyện khí nhé
    Mình xin nói rõ nguyên tắc hoat động của bản hack này:
    __Bản hack sẽ góp phần tăng thêm phần trăm % thành công của việc luyện khí (Ví dụ: nếu bạn +4 thì nó sẽ tăng thêm cho bạn khỏang 40>45% thành công).Nếu các bạn luyện khí càng cao thì tỉ lệ sẽ giảm dần .
    __Điều thứ 2 là: mình không khẳng định là sẽ hack được thành công hòan tòan trong các lần luyện khí .(nếu kô thì đồ +10+11 sẽ tràn lan khắp game tru tiên rồi ) .Do đó trong quá trình các bạn luyện khí vẫn phải có thất bại nên đừng nói tôi lừa đảo gì nhé
    CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG
    VÀ ĐIỀU CUỐI CÙNG NHẮC NHỠ CÁC BẠN LÀ:NHỚ SCAN VIRUT TRƯỚC KHI SỬ DỤNG
    Mình xin nói rõ thêm:bài viết này là của mình.Bởi vì hiện nay có 1 bạn giả mạo nick babyxinhxinh đã copy lại bài và post lên 2 link có chứa con trjan ardamax.Mong mọi người cẩn thận

13. zero_boy_2308

zero_boy_2308 Mr & Ms Pac-Man

Lần sau mượn cái tài khoản Gamevn nào có tầm vài k bài post người ta mới tin ;))

14. samus

samus Dragon Quest Lão Làng GVN

=)) có hẳn 2 con Ardamax lận bạn à =))

15. người thứ 3 !

người thứ 3 ! Mr & Ms Pac-Man

không thấy mod vào nói gì nhỉ ? hay là phải vài nạn nhân lvl 150 vào gào mới ra trò đây :))

16. ♥KendyKnight♥

nó có thì nó làm giàu cho dòng họ, họ hàng của nó rồi chứ đâu tới mấy bạn =))
    @người thứ 3: kệ nó đi mấy nó nói gì đó nó nói toàn là tự biên tự diễn :))

17. gamex1010

gamex1010 Youtube Master Race

Cái thằng hacker cò con đi ăn cắp = virus cùi mía

18. thongdaibang

thongdaibang Youtube Master Race

Lừa đc ai đây ko biết ;))

19. hoài xưa

hoài xưa C O N T R A

tui ep mất 3 cai áo 120+8 mà vẫn ko lên nổi+9 sợ mồi lần update là bọn nó lại giảm tỷ lệ luyện khí xuống nên bây giờ ep len+9 khó lém;))

20. ♥KendyKnight♥

hahaha đúng là sợ thằng VTC thiệt mấy hôm kia thì ép +9 lên vèo vèo còn +8 thì toàn thành công ít bị xịt còn h thì đưa vào cái nào là xịt cái đó ko hiểu sao luôn còn ép từ 1-5 thì bó tay luôn lên 1 mà nó xịt như mưa......ép 40 cái trắng mà dc có 1 cái +6 1 cái +5 bó tay ko =))