Thảo luận về The Sims 2 và các Expansions !

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi leo_minh, 9/4/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. buta_buta

buta_buta T.E.T.Я.I.S

Cho hỏi sau khi teen lớn thành adult òy thì thay quần áo ở âu :D? Em mua cái tủ quần áo dìa, mà trong đó chỉ có 3 bộ thôi 8-|. Xấu như khỉ 8-|

2. sunshine1204

sunshine1204 Youtube Master Race

Co cau hoi nay thac mac.Ban Kenta boa ko dc.The ma minh thay quang cao sims con den dc ca don canh sat moi hay.

3. buta_buta

buta_buta T.E.T.Я.I.S

Chỉ có 1 trường hợp gặp cảnh sát duy nhất là khi có ăn trộm vào nhà thì mới gặp cảnh sát :|. Còn đến đồn thì bu chưa gặp :-?. Có quậy phá hay làm việc xấu cũng chỉ bị bác cảnh sát ghé wwa nhà chửi mắng hay phạt tiền chút thôi, cứ vô tư :-j

Ai trả lời hộ câu ở bài thứ hai trang này với? :((

4. Kenta

Kenta C O N T R A

Thay đồ thì vẫn click vào tủ quần áo thôi. Nếu thấy ít thì xuống khu community mua thêm quần áo về.

5. sunshine1204

sunshine1204 Youtube Master Race

Lam the nao de tãi den dc nha cua cac Sim nhi?.The sims 2 ban go thi di dc ma den cac ban EXP lai ko di dc

6. Bi@Rain

Bi@Rain T.E.T.Я.I.S

Cho mình hỏi hiện tại TS2 đả có bao nhiu phiên bản rồi ( tính luôn nhưng update item ) cho minh bít rõ cái tên các ver để đi mua cho tiện cám ơn bà con :D

7. Sweet Angel

Sweet Angel Youtube Master Race

Cho mình hỏi cách xây garage để bỏ xe vào, tất nhiên là mình đã có night life rồi ? Phiên bản OB phải mount file ko ?
    Vì hom qua nạp vào hổng cần mount cái file gì gì như mấy phiên bản trước hết, mình copy crack vào chơi ngon lành luôn nhưng thấy lo lo sao nó khong giốn mấy phiên bản trước có ai giải đáp giúp.

8. crew

crew The Warrior of Light

Bản OB có crack xây nhà rồi nên ko cần phải mount file nữa, Chơi bản crack thì vẫn giống hệt bản mount image thôi, chỉ có các bản trước cái OB thì crack ko xây được nhà thôi, từ bản OB đến bản BV hiện nay crack đều xây được nhà bt.
    Vào mục download trong downtown đó, trong đó có list đầy đủ các phiên bản của sims 2 (exp+stuff).

9. Sweet Angel

Sweet Angel Youtube Master Race

Cho mình hỏi cách xây garage đi mình có bản ngight life rồi, tìm thấy garage trong biuld mode rồi nhưng ko thể xây được. yêu cầu để xây garage là gì vậy.

10. lamfox

lamfox Dragon Quest

Xây nó sát mới đường, và đảm bảo là ko có chướng ngại vật trên garage và cả trên đường mà ô tô sẽ chạy từ garage ra nữa
    Còn 1 điều ko biết mọi ng` thế nào chứ chơi ở nhà tớ lúc xây garage là phải bỏ cái mã move_objects đi, nếu mã đấy để on thì ko xây đc đâu

11. Lambogini Italia

Lambogini Italia Youtube Master Race

mấy đại ca cho em hỏi tính đến bây giờ đã có bao nhiêu phiên bản của thesims2 vậy? Và cho em hỏi một câu nữa hehehe, em wa topic miss sims và triển lãm các sims của các đại huynh đại tỉ thấy phê wa . chỉ giúp em địa chỉ trang web free skin với. cám ơn các huynh nhiều.

12. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

- các EP chính thức : University, Night Life, Open for Business, Pets, Seasons, Bon Voyage
    - modthesims2.com để down mấy cái skin

13. Sunoflife

Sunoflife Mayor of SimCity

Nhưng mà down skin ở đó dễ xảy ra lỗi lắm, backup file trước đi. Có gì khiếu nại thì sao?

14. quynh_nhu

quynh_nhu Mr & Ms Pac-Man

tớ muốn hỏi có ai dùng core 2 duo chưa? tớ định mua máy 2G core 2 duo nhưng ko biết có chơi được ko nhỉ

15. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

xài mod thì đã phải chuẩn bị tinh thần chuyện error, có điều khối người vẫn xài có ai than đâu [​IMG]
    có, Core 2 Duo thì càng hay .... chơi tốt, load nhanh còn phải xem những yếu tố khác như RAM nữa.

16. quynh_nhu

quynh_nhu Mr & Ms Pac-Man

máy core 2 duo, Ram 1G bus 800, cạc onboard. như vậy có thể chơi được ko?

17. DragonKnightKing

DragonKnightKing Youtube Master Race

Chà chà .Lên đây hiểu dc nhìu chiện zìa TS2 ghia .Nhà mình mới có 3 bản UD Night Life , Pets anh Season .Bữa nào đi mua 3 bản còn lại .Còn cái zụ xây Gara cho xe ra vào phải zào chổ nào zây zậy mấy you .Fần xây nhà chăng ,Xây đại 1 căn là bỏ xe vào dc hã .Nhà mình mình xây kín bik hết roài .h ko bik đập chỗ nào xây Gara .V_V bùn ghia.

18. lamfox

lamfox Dragon Quest

Xây gara trong build mode đấy
    Ko còn chỗ để xây gara thì đập nhà đi xây lại :))

19. Sunoflife

Sunoflife Mayor of SimCity

Gara chiếm chỗ lắm, nhả nhỏ thì đừng xây. Mà ko cần xe lắm đâu.

20. ti_hacker_27

ti_hacker_27 Youtube Master Race

sao em tìm daemon tool hoài mà link nào cũng die vậy mọi người, ai có thì share cho em với được không :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.