Thảo luận về XBOX 360

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi quyfone79, 21/5/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. gothika

gothika Mr & Ms Pac-Man

Sai, máy em date 31-10-2005, mà mua bên Châu Âu hẳn hoi, ở Bắc Mỹ và Nhật chắc phải có trước đó^^

2. HoàngTử_BaTư

HoàngTử_BaTư Persian Prince

có vấn đề rồi "bưởi" ơi ....
    Máy được chính thức bán ra vào lúc 23h30 phút ngày 22-11-2005 ( giờ Việt Nam ) nhé làm gì có bên Châu Âu chớ bán bên mỹ trước mà hình như vài tuần sau bên Châu Âu Mới có . hic hic

3. gothika

gothika Mr & Ms Pac-Man

Cái sai của các bác là ở chỗ đấy ^^ 23h30 ngày 22-11-2005 là ngày phát hành ^^ thế ngày sản xuất mà là 23-11 thì lúc 23h31' nó bán cái gì hả bác ^^
    Hơn nữa đến sx 1 số lượng lớn như thế và để phân phối trên toàn thế giới thì k0 thể 1 sớm 1 chiều => ngày phát hành chẳng qua là do nó chọn thôi, ngày sản xuất có thể phải cách đó 1-2 tháng để đáp ứng số lượng, ví dụ điển hình như 1 số games ra trước ngày phát hành đến cả tuần lận^^

4. talatrum233

talatrum233 Mr & Ms Pac-Man

xbox360 tuong lai se thua wii la cái chắc :Z,thấy cái ROD mà tôi nghiệp cho dan vn :|

5. kidsnextdoor

kidsnextdoor The Warrior of Light

Vào trang dưới mà coi Xbox 360 nó ra ngày nào.
    http://www.gamefaqs.com/console/xbox360/image/927749.html
    Mình ở bên Mỹ từng đã đi camping cho thằng Xbox 360 mà không lấy được nó chẵng lẻ không biết ngày nó ra chắc nên nhớ Xbox 360 ra ở Mỹ đầu tiên.
    Còn cái ngày 31-10-2005 chắc ngày Xbox 360 đã được làm nhưng vẫn còn ở trong kho chưa được tung ra bán.

Vào lúc 0h ngày 22-11-2005, Xbox 360 được tung ra bán rồi.

Bên đây giờ mà ai mà bán HALO 3 ra chắc mấy bọn bán hàng đi tù cộng với tiền phạt hết. Nó ra đúng theo ngày thôi...chẳng thể nào có sớm được. I don't like FPS.

6. baoanh

baoanh Mega Man

nó sản xuất ra nhưng đến lúc đến tay gamer lại là chuyện khác đó...
    nói vậy làm chi...

7. boysaigonight

boysaigonight Youtube Master Race

Tui mới có cách giải quyết ROR rùi ! Set phân giải của Xbox 1024 * 768 hết bị liền ! Hi Hi nói chơi chứ thật sự là vậy , lúc tui để 1368 * 768 chơi khoảng 2-3 H là bị ....còn giờ tui để 1024 * 768 ngày nào cũng chiến 8 --> 10 tiếng download tẹt ga luôn vẫn không thấy bị gì hết ! Các bạn thử xem !

8. mikeymyer

mikeymyer C O N T R A

Độ phân giải thì ăn nhằm gì ông ơi. Thằng bạn tui chơi tv thường, chỉ có 480 mah còn bị nữa là. Nói chung là đừng có mơ V_V

9. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

trời kêu ai nấy dạ ............................................................

cũng may ổng chưa biết tên tui ......................................... :)) :)) :))

10. mikeymyer

mikeymyer C O N T R A

Trời ơi !! Kenshin51089 có XBOX360 chưa red ring !!! Rồi, trời biết rồi đó V_V.

Cái elite hông biết có ai mua chưa, mah mua rồi hổng biết bị ROD chưa lên đây chia sẽ tí ;))

11. hoangfpt01

hoangfpt01 Donkey Kong

uh`m tui bị gọi 1 lần rồi may mà ổng ko biết mình thủ sẵn cái thứ 2:D chờ ông gọi hết đợt rồi mới đem ra,bi h ông đang tìm tên những ai mua hệ elite và đã có vài người chết rồi=)) ai muốn mua máy thì tìm những máy hệ cũ đã chơi đến giờ nì chưa chết là an tâm nhất,những máy này rơi vào khoảng 10% chơi được 3 năm;;)

12. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Nghe đồn là ROD giải quyết dc rồi thì phải? Mấy thằng bạn nói vậy...^^

13. mikeymyer

mikeymyer C O N T R A

Vậy là mấy thằng bạn nói xạo rồi ông ơi ;))

14. gothika

gothika Mr & Ms Pac-Man

Em nói thế để chứng minh là không phải nó phân phối ra ngày 22-11-2005 thì máy phải sản xuất ra từ ngày 22-11 trở đi ^^ tại bác "hoàng tử ba tư" có vẻ như không tin máy em date 31-10^^ xem kỹ lại nhé^^

ROD bi h chỉ có hạn chế thôi bác ơi chứ chưa có sửa đc 100% đâu^^ Đã nói đi nói lại là lỗi do thiết kế thì làm sao mà sửa đc^^ Cứ cho là về vụ tản nhiệt đã đc giải quyết đi thì việc bên trong máy thiết kế hẹp là việc thoát khí nóng cũng đã khó roài ^^ Hơn nữa với việc giá rẻ gần 1/2 thì ắt hẳn các thiết bị cũng không thể nào so với thằng PS3 đc ^^

Hic hic^^ ý mình chỉ muốn nói là nó không thể sx sau ngày 22/11 đc mà phải sản xuất trước đó, do đó 1 số máy có date trước ngày phát hành là chuyện đương nhiên ^^

15. RVX

RVX Mr & Ms Pac-Man

sau vụ quấn khăn em nó vẫn phục vụ tận tình đến hôm nay (23/9). Đặc điểm chơi càng lâu càng an toàn

16. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

nguyên nhân của ROD chủ yếu là do lỗi trong khâu sử dụng nguyên liệu làm đế tản nhiệt cho GPU, vì sử dụng loại kim loại chưa hợp lý nên sử dụng lâu ngày đế tản nhiệt có thể bị nứt hoặc hư hại dẫn đến hư GPU --> không sửa chữa được (còn một số nguyên nhân nhỏ cũng có thể làm cho 3/4 vòng đỏ hiện lên như là đang chơi mất điện đột ngột, ổ DVD bị kẹt, hở chân hàn... thì không nghiêm trọng vì có thể dễ dàng sửa chửa được, cũng may là hầu hết chúng ta thấy vòng tròn đỏ là do những nguyên nhân không nghiêm trọng này) cho nên cách giải quyết tốt nhất là thay heatsink chứ gắn quạt thì không triệt để đâu.

17. mogglevn

mogglevn Youtube Master Race

có ai biết cách download content xboxlive về máy mình ko vậy

18. kidsnextdoor

kidsnextdoor The Warrior of Light

mua Points rồi nạp 25 ký tự vào rồi mà download. Hết Points mua tiếp
    $19.99= 1600 Points

19. mogglevn

mogglevn Youtube Master Race

mình ở vn bạn kid ạ, this item is not available in your location , làm thế nào bây h?? ko down được cả gow map pack về để chơi online nữa hix

20. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.