Thảo luận về XBOX 360

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi quyfone79, 21/5/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyen_minh

nguyen_minh Mario & Luigi

để ý her room , not her
    ...............................

2. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

nhưng mờ biết bao giờ mới có hệ mới ::( ra cái 360 halo xong rồi cũng tịt ngúm,chả thấy nói năng gì đến nữa

3. khoaivobien

khoaivobien Mr & Ms Pac-Man

thế nào chả có bản "patch" vá cái lỗi ROD, sản phẩm của pác Bill ưa vụ này lắm mà.

4. Carl86

Carl86 Mr & Ms Pac-Man

úi trời, phần cứng mà ông khoaivobien nói như là windows vậy

5. khoaivobien

khoaivobien Mr & Ms Pac-Man

ha ha, mình để chữ patch trong ngoặc kép mà.

6. HoàngTử_BaTư

HoàngTử_BaTư Persian Prince

Nói thực là người VN cũng như các nuớc giống chúng ta đây thì M$ nó cũng chẳng thèm để ý đến đâu . Chúng ta có mong chờ bản "patch" xịn thì cũng chỉ là mong chờ còn bên nước ngoài có chế độ bảo hành 3 năm thì dân vẫn mua bình thường mà chẳng ngại ngần gì mấy cứ thử như ở VN mà được như vậy xem chắc cũng ko cần bàn về ROD nhiều .

7. chituan

chituan Mario & Luigi

Ko ít thì nhìu cũng fa~i wan tâm măc dù bảo hành 3 năm. Cứ mỗi lần gữi đi repair lả fai~ đơi cả tháng trời...Thì người ta cũng ngại chứ nhưng sớm muôn ji` cũng có bản fix thôi ^^

8. HoàngTử_BaTư

hehe vậy là lúc sáng nay máy của tôi lại ROD 1 phát nữa tổng cộng là 3 lần rồi , tình tiết sau là ruốt nguồn ra 5 giây sau đó cắm vào bật nên chơi tiếp vẫn tốt chán hahaha ko biết đến bao giờ nó mới chịu chết hẳn đây bà con ơi ai biết bệnh nó thế nào thì chỉ cho tui cách để phòng ngừa cái chết vì mắt đỏ nhé
    Chắc ông trời ko muốn máy tui chết sớm phải phá đảo song cái ASSASSIN'S hẵng rồi đi đâu thì đi

9. trumdegaiso1vn

trumdegaiso1vn Persian Prince

Hoàng Tử giận tui trễ hẹn hay sao mà không lên nữa vậy::(? Hôm nay có CoD4 rồi, lên bắn xông máy đi.

10. kidsnextdoor

kidsnextdoor The Warrior of Light

Ra thằng Circuitcity mua cái CoD4 được tặng cái CoD3 free+ poster. Tuần này nhiều games đình ra quá mà túi lại hẻo cho dành cho ngày Black Friday tới.Thôi dùng Credit card đỡ vậy.

11. trumdegaiso1vn

Nhưng lại đắt hơn chứ gì? Trong ví đệ chỉ còn có 68$ thui:((, vả lại đệ có CoD3 rồi.

12. kidsnextdoor

kidsnextdoor The Warrior of Light

Thì giá cũng y chang mấy thằng cửa hàng B&M bán thôi: $59.99 hay $69.99 cho bản LE.
    Còn nếu không muốn mua ở CC thì ra Bestbuy,Ebgames/Gamestop dùng Coupon lấy 10%. Nhưng mua ở CC được free cái CoD3 lấy cái đó ra bán lại trên Ebay hay lấy credit tại Ebgames/Gamestop cũng đỡ được phần tiền nào.

13. trumdegaiso1vn

Úi, thật thế sao? Chỗ CC đó ở đâu rứa đại tỉ?:D:D:D:D:D

14. englandarmy

englandarmy Mario & Luigi

to trumdegaiso1vn:hôm bắn halo với ông gap chúng nguyên đám bắn pro làm phe mình chết như điên,dù vậy tui cũng dứng đâu bên đám thua cuộc :whew:

15. trumdegaiso1vn

Tụi nó bắn từ hồi Halo 2 rồi mà, ớn lắm, hôm đó không biết tui chết bao nhiêu lần:))

16. duongkhang2003

duongkhang2003 ♥ CHỨNG NHẬN SHOP BÁN PS4 / XBOX UY TÍN TPHCM ♥

MUAGAME SHOP 97 TRẦN HUY LIỆU P12 Q.PN TPHCM
    hôm này tưởng mình bị dính ROD,đang chơi games Vegas nữa chừng máy đứng im,hình dừng tại chỗ,lật đật tắt máy mở lại,ô kìa 3 cái vòng tròn màu đỏ hiện ngay bên mắt phải của mình,thế là sáng mai phải vác em đi bệnh viện rồi,trong lòng nghĩ vậy,đành mở computer ra chiến games online,3 tiếng sau buồn ngủ wá tắt computer đi ngủ,chợt nhớ lại cái xbox360 thân iu của mình bèn bật nó lên để cho chiêm ngưỡng mắt đỏ lần cuối,hahahahahaha.không còn tin vào mắt mình nữa,nó lại xanh rồi.hahhahahaha

17. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

điềm đó điềm đó đừng mừng vội nó sống qua được tuần này hảy cúng chuối cho thổ địa...

18. chituan

chituan Mario & Luigi

Mới overheat thôi, chưa fai ROD, nhưng có dấu hiệu rùi. Chuẫn bi tâm lý ^^

19. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

đang chơi mà sụt điện bất tử cũng có vòng đỏ hiện ra đấy. Nói chung có nhiều kiểu ROD, ko phải cái nào cung chết :)

20. HoàngTử_BaTư

hehe tui cũng giống ông đó nhưng ko mất phút nào cả tui rút nguồn ra rồi cắm vào chơi tiếp luôn đã bị 3 lần như thế rồi nhưng đến giờ đã hơn 3 tháng mà chưa bị ROD thật sự có khi cũng mãi mãi chỉ bị như vậy đúng là ko phải cách nào cũng chết :x thôi thì được đến đâu hay đến đó vậy
    Mấy bác bắn LIVE ơi thông cảm nhé mấy bữa nay thằng em nó ko cho chơi tối vì nó còn phải học bác nào rảnh nên bắn buổi ban ngày được thì bắn có gì nhắn tin cho em quá LIVE hẹn giờ là được hic hic bắn LIVE đang vui ko biết sau này hết free thì còn vui lỗi gì nữa đây , ủa thế bác dê gái đã mua C O D 4 rồi à ko mua V F 5 sau chưa có điểm của gamespot thì tôi ko mua vội :cool:
    À còn bé kids thấy ko khoái chơi FPS mà lần này lại chịu chi 60$ để mua COD4 là sao nhỉ lạ quá lạ quá :devil:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.