Thảo luận về XBOX 360

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi quyfone79, 21/5/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

ra Halo đi, thằng đóa làm ăn thấy đàng hoàng ...

Đ/c hình như là 82 Pastuer Q1 thì phải

2. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

um ! tớ nghĩ mình cũng nên đổi hướng qua đó thử xem !

3. RVX

RVX Mr & Ms Pac-Man

lại 1 chú ăn tục nói phét nữa rồi

4. hotgames

hotgames Mayor of SimCity

Mai 4 ChÚ QuÂn ,khÁnh , Anh TuẤn-- ĐỨc Anh Ở Hn - Qua LẤy MÁy Xbox 360 Nhe Fix Ok ChƠi Ngon RÙi Hehe

5. herodaica113

herodaica113 T.E.T.Я.I.S

fix được rồi hả anh sướng quá sáng mai qua lấy luôn:D

6. hotgames

ok 5h qua láy nhe ,nhớ mua ủng hộ game anh đấy *_* ngồi lám suốt 1tieng ruioĩ cho nó chạy ngày 2h thui nhá ,rùi nghỉ ,
    bắt đầu nhập xbox 360 phiên bản mới bảo hành 6 tháng bao lỗi redring anh em nào đóng thêm 600k =7tr9 bảo hành hẳn 1 năm ,anh em đọc hộ tin ở trang chủ hotgameshop.net

7. herodaica113

herodaica113 T.E.T.Я.I.S

5h sáng đến lấy hả anh giai:D
    Mai cửa hàng mở mấy giờ? có Assasin Creed chưa anh?

8. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

xbox halo này dùng chip 65nm hả ông anh...em có con 360 hồi trước anh ko sửa được...bg mang ra lại liệu có sửa lại được ko :D

9. hotgames

cứ mang qua đi ,nhẹ thì sửa ok ,nặng thì anh gửi lại ko lấy tiền đâu mà lo ^_^

to hero game anh vè chạm chắc ngày kia mới có cơ ^_^

10. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

có cái máy sửa bên Halo mang về chơi hay bị đứng quá bác Hot, liệu có cứu đuợc ko đây ?

11. thalu

thalu Donkey Kong

Ớ thế còn em ? Vừa qua buổi chiều xong hehe

12. nghtri06

nghtri06 Donkey Kong

Pác chê Hiệp Lực lại bảo ra Halo, thực chất thì 2 tiệm này là một mà (là 2 chị em tách ra làm ăn riêng thoai) Cách kinh doanh cũng vậy thoai!
    Trước có mua máy wii của Hiep luc mịa, nó up cho cái bị semi-brick luôn, Ra nói nó nói hỏng biết.....! Máy thì lúc nhận đĩa , lúc không!
    Mà hotgame chi nhánh ở sì gòn thì pà Nhung bán hàng lập lờ , không uy tín gì cả. Trước hỏi máy wii value pack thì pả bảo 3tr7, hôm sao quay lại thì pả bảo 3tr8.....Máy ps2 cũng thế, bị bả hét giá hoài.....
    Bi giờ không biết đi đâu mua cho nó phải nữa......hic....

13. hotgames

nếu tin tuởng thì mua qua bưa điẹn ở hotgame hn cũng đuợc chứ sao đâu

máy của đức đã fix xong ok nhe qua lấy đi

máy của thaluon chết hẳn vì em bôi quá nhiều kem đánh răng hay vôi lên 2 con chíp làm nó nóng như cái lò bật chịu chết ko lên (chú bôi cái khỉ gì lên vậy mất cả tiếng đồng hồ để tẩy hết ) vãi lúa với chú

14. satthuphancung

satthuphancung C O N T R A

hic...ở HN sướng quá, có bác hotgame buôn bán và bảo hành uy tín, chí ít thì bây giờ bác cũng bảo hành ROD 3 tháng.....mình ở SG ko biết mua ở đâu đây....hic

15. hotgames

nếu muốn bạn có thể mua qua bưa điện HOTGAME NÂNG THỜI GIAN BẢO HÀNH REDRING LÊN THỜI GIAN 6 THÁNG CHO ANH EM YÊN TÂM + 3 THÁNG HOTGAME SẼ BẢO DUỠNG MÁY 1 LẦN ĐỂ CHỐNG REDRING ^_^ ( lức gửi bảo duỡng bạn sẽ chịu phí

BÊN MÌNH có bán hàng qua bưa điện ( miễn phí cước bưa điện )
    bạn ra bưa điện gửi tiền vê tk
    duơng quốc đại số tk 0011000 713839
    ngân hàng vietcombank trưng uơng hn
    sau 5phut gui tiền các bạn nhắn tin cho mình và mình sẽ check tk online và gửi hàng luôn 24h sau bạn nhận đuợc hàng

16. hotgames

ĐẶC BIỆT chỉ có duy nhất tại HOTGAME SHOP

1/HOTGAME BẮT ĐẦU NHẬP LẠI LÔ HÀNG MÁY XBOX 360 PHIÊN BẢN MỚI 20G KÈM ĐĨA 2 ĐĨA XỊN PHIÊN BẢN MỚI MÁY CÓ QUẠT + TẢN NHIỆT THIẾT KẾ MỚI CỦA MICROSOFT + CỔNG HDMI NHẬP VỀ HOTGAME THÁO MÁY RA MOD LẠI MÁY + HACK FIRMWARE MỚI ĐỂ ĐIỀU CHỈNH TỐC ĐỘ Ổ ĐĨA 360 VÀ QUẠT SẼ HẠN CHẾ TỐI ĐA BỆNH REDRING (CHỈ CÒN 10_20%) NGOÀI RA HOTGAME BẢO HÀNH MÁY MỚI TRONG VÒNG 6 THÁNG ( BAO LUÔN LỖI REDRING CHO KHÁCH HÀNG YÊN TÂM )GIÁ 7TR 3 MUỐN BẢO HÀNH THÊM ĐÓNG 100K THÊM 1 THÁNG ( BẢO HÀNH BAO LÂU CŨNG OK CỨ THÊM TIỀN THUI ^_^ DẠO NÀY XBOX 360 CÓ QUÁ NHIỀU GAME ĐỈNH RA ^_^

2/ FIX MOD MÁY XBOX 360 CHO CÁC MÁY BỊ BỆNH 3 VÒNG TRÒN ĐỎ CHƠI GAME BÌNH THUỜNG( NẾU CHƯA ĐEM SỬA KHẢ NĂNG THÀNH CÔNG 80% )GIÁ 300K ( CHO KHÁCH HÃNG CŨ CỦA HOTGAME ) 500K CHO KHÁCH ko mua máy ở HOTGAME( KHUYẾN CÁO CHƠI 2H NÊN CHO MÁY NGHỈ RỒI CHƠI TIẾP )

3/ MOD MÁY 360 CHO CÁC MÁY ĐANG CHƠI BÌNH THUỜNG ĐỂ ĐỀ PHÒNG CHO CÁC MÁY XBOX 360 KO BỊ 3 ĐÈN ĐỎ :: GIÁ 300K cho máy mua tại hotgame và 500k cho máy ko mua tại HOTGAME

1/ CÁC THÔNG TIN VỀ GAME MỚI NHẤT CẢM PHIÊN CÁC BẠN CLICK VÀO LINK SAU http://www.hotgameshop.net/forum/sho...=5057#post5057
    ( VÀ BẤM TRANG CUỐI CÙNG NHE UPDATE THEO NGÀY )

2/ MUỐN XEM CÁC THÔNG TIN VÊ GIÁ CẢ VÀ PHỤ KIỆN CÁC BẠN CÓ THỂ KÉO XUÔNG DƯỚI ,NẾU CÓ GÌ KO RÕ CÓ THỂ VÀO BOX TRUNG TÂM GIAO DỊCH TẠI HOTGAMESHOP.NET/FORUM ĐỂ HỎI HOTGAME SẼ TRẢ LỜI CÂU HỎI SAU 24H
    http://www.hotgameshop.net/forum/forumdisplay.php?f=12

3/ TƯ VẤN HỖ TRỢ KĨ THUẬT CHO CÁC ÔNG CHỦ ĐỊNH MỞ HÀNG PS2 THÌ THAM KHẢO LINK PHÂN TÍCH NÀY
    http://www.hotgameshop.net/forum/showthread.php?t=8037

17. _Zero_

_Zero_ Donkey Kong

hí hí box nào ổng cũng nhãy qua làm 1 tràng :'> , qua bên hotgame trả lời câu hỏi trong box " giao dịch " kìa , có gì mai gởi + mua mấy game lun :devil:

18. hotgames

hihi thì sửa đựoc máy cho anh em chơi phải quảng cáo chứ ,anh em ai chả hoan hô ^_^

thu mua xác máy xbox 360 giá 600k (vì mình cần cục nguồn +dây av + ổ đọc dvd ) giá 600k ai có xác bán cho mình nhe ( ko lấy tay xbox 360)

19. mafiaan

mafiaan Mr & Ms Pac-Man

Bản elite hay sao mà có cổng HDMI???Nếu em muốn đặt bản Halo3 thì có được ko???Giá cả bao nhiêu

20. HoàngTử_BaTư

HoàngTử_BaTư Persian Prince

Hoan hô anh Đại đúng là cứu tinh của anh em bị ROD nếu máy em mà die em sẽ đến anh luôn bán cho anh cái xác và dây av với cục nguồn luôn đỡ cái khoản này quá được thêm 600k , có thằng ko biết để làm gì ngoài đậy lắp để đó ngắm cho đẹp giờ thì có tiền tiêu , nếu tính ra :
    2 tay cầm mới của em bèo nhất cũng phải được 800k
    ổ cứng 20GB tầm 400k
    Cục đổi nguồn 110v sang 220v bán được khoảng 300k
    30 cái DVD game giá mỗi cái 10k cũng được khoảng 300k
    Với xác máy anh đại mua 600k nữa tổng thiệt hại cũng được đến 2tr4 rồi thì phải ko biết có bị hao ở đâu nữa ko ??? hehe thế này thừa xức làm 1 con PS2 mà chiến rồi còn gì :x:x:x

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.