The Elder Scrolls IV: Oblivion - Bàn luận, hỏi đáp về mọi thứ (tập 3)

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi The Guardian, 30/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. darkknight1984

darkknight1984 Donkey Kong

2 bản này thích ứng vớ nhau, bác cài nhiều tài liệu vào data quá, game load chậm lắm đấy.!

2. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

folder TES của em bây giờ mới có 21GB chưa là gì so với các trưởng lão ,nhưng mà bây giờ xuất hiện lỗi là cứ đứng ngoài đường ở imperial city rồi wait tầm 8h phát là bị văng game mà đứng ở mọi nơi ko bị bị mỗi chỗ EC

3. darkknight1984

Ở đó có thêm cấu trúc nhà cửa gì hay có đặt mod đồ gì ở đó ko, bác thử tắt hết mod đi rồi wait xem có bị lỗi ko (nhớ đừng save game nhé ^)
    Các trưởng lão ở đây toàn cài mod có chọn lọc chứ có cài mod la liệt như tụi mình đâu :P
    À tớ đang lang thang đi tìm con rồng này khắp trong cyrodiil mà chưa thấy , nó là thú cưỡi. Các bác tìm hộ để tớ còn làm tạm vài cái screen, post lên box mod :D
    Link: http://www.mediafire.com/?mvymmwhjoum
    Hjx, ko kiếm đc cái ảnh nào to hơn -_-x

Chỉnh sửa cuối: 16/6/10
  4. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

bác chọn phép SoN mới có trong bảng spell là nó ra ngay .Trông con này cũng giống con akatosh mount nhưng mà đẹp hơn 1 tí

---------- Post added at 15:22 ---------- Previous post was at 15:16 ----------

mà ko bác nào chơi con ramy à? sao nhìn ko sinh động được bằng bọn nó nhỉ?

5. kingofpower

kingofpower Mr & Ms Pac-Man

Có ra cái nào đâu bác unreal, gì mà một đống, giờ còn thấy buồn cười cái vụ quảng cáo trên VTV2 VTV3, con kinh kong xịt thuốc thơm tay, cười đểu ghê thật=))=))=))=))=))

6. darkknight1984

Thanks bác, giờ thú cưỡi toàn summon = phép thuật, tiện thật, đỡ mất công đi tìm kiếm, vào test thui ^^

7. Tiger-tank

Tiger-tank シェンムー Ryo Hazuki

phép này 500 Mana , chắc level cao mới summon nó ra được :)

8. darkknight1984

Tí chắc nhờ bác Un chỉ cách sửa phép xuống vài chục mana thôi.Con rồng này bựa vãi, đi ngủ ngậm đuôi, đụng nhẹ vào một cái là ngã lăn ra ăn vạ, máu 6000 mà bị vài con nhỏ ranger bandit nó vặt trụi lông, hài vãi chưởng =))

Tớ ko hay dùng NPC hay MPC, chỉnh NPC ko bất tử nên tụi nó mà vướng vào sông hay biển lửa là toi, ko lôi xác lên đc -_-'

9. kingofpower

Mà sao chơi mage thuần mới đầu nản thật? Mấy cái Q gia nhập ở bruma hay chedi thì qua hết, còn ở Sking với Anvil thì đánh chẳng si nhê gì, cái Sking thì thiếu mana, mana có 190(lv1), còn ở Anvil thì cái bà nhà trọ phản bội hay gì ấy nhỉ, chưởng Fire damge 20pts mất mana thấy khiếp mà chẳng si nhê gì, có 2 đứa kia đánh mà bả vẫn bắn mình, hên có con ngựa mình cưỡi, bả cứ chưởng trúng ngựa thôi.Chắc phải cầm cây shortsword theo kèm quá.

10. darkknight1984

Mage cũng phải thêm đường dao găm nữa bác ạ.!

11. [Rest In Peace] Panzerklein

[Rest In Peace] Panzerklein 16 July 2021

Lão Unreal có mấy mod giáp nặng, giáp nhẹ, vũ khí không phải cho mage nào đẹp của bọn Nhật không thế.

Với lại có mod nhẫn nào đẹp đẹp không, đang định làm vài cái nhẫn kiểu "Lord of the Rings", nhưng nhẫn trong game xấu quá.

12. darkknight1984

Tớ thấy cái nhẫn của Knight of the Night là đẹp nhất, đeo vào rất nổi.!

13. kingofpower

Công nhận, làm Q vào G mage ấy, được cho luôn cái nhẫn tốc độ cộng 120 hay 150 gì ấy(thấy có sợi lông chim, chắc là tốc độ), mà cây kiếm mà mấy bác lấy từ cái bà bên bọn Gang ấy và với cây kiếm của ông gì cho ở Chorrol khi xong cái Q The Killing Field ấy, bảo vệ được 2 thằng con trai còn sống, thì trong 2 cây đó, cây nào mạnh hơn nhỉ? Vì nó có ép ngọc phép vào nữa.
    Mà cái Q dark gì ấy, có thằng cha nằm trằn trọc trên giường, bị ác mộng gì ấy, thì làm sao đây, nói chuyện với bà kia không thấy gì hết cả.
    Mà nè, sao tui vào mage G hay fighter G cái là lag kinh hồn luôn, ai biết cách giải quyết không?
    Còn nữa, sao tui cài Natural Faces ấy, thì cài bằng OHMM nó hiện màu đỏ, không active nó thì vô game bt, nhưng active rồi thì cũng như thế, vậy hỏi nếu cài manual(bằng tay) thì có khắc phục được không?

14. darkknight1984

@kingofpower "Còn nữa, sao tui cài Natural Faces ấy, thì cài bằng OHMM nó hiện màu đỏ, không active nó thì vô game bt, nhưng active rồi thì cũng như thế, vậy hỏi nếu cài manual(bằng tay) thì có khắc phục được không?"
    - Tớ toàn cài cái ko phải Omod, ngon lành.!

15. unreal2005

unreal2005 The Warrior of Light

@panzer: :D giáp thì vô vàn, chút lọc vài độ dc dc (dc theo tiêu chuẩn của tớ nhá vừa kín đáo gọn gàng gợi cảm, normal boobs và stat hợp lý) up qua topic mod.
    @king: Hình lông chim là mang vác, 120 có nghĩa là mang theo dc thêm 120lpb nữa so với sức mang bình thường dựa theo strength, cái Q đó mình nc với bà NPC sẽ cho cái dây chuyền, đeo lên rồi leo lên cái giường ngay đó nằm là bắt đầu Q thế giới trong mơ (Dream World).
    @DarkKnight: Tớ down cái mod thú cưỡi của bro rùi, đang test xem sao :D

16. darkknight1984

Bác mới đi học về đấy àh, hôm nay có vẻ mát hơn hôm qua, mặc dù 39oC @_@.

17. kingofpower

Nói thì bả có đưa đâu, thế mới đau cơ chứ. Mấy bác ai xài body TGND chưa, mới đầu nhìn xa đẹp, nhưng nhìn gần ghê quá, cứ như giun bò trong người.

18. Tiger-tank

cài bằng omod nó hiện màu đỏ tức là đụng với mod nào có sẵn rồi . bố này chả thèm coi h dẫn obmm gì cả [-X[-X cài omod nó tiện chỗ ấy , biết được nó có đụng phải ai đã cài chưa . nếu nó có màu xanh thì yên tâm , màu đen cài vô hỏng game ráng chịu :)):))
    cài cái High Res for Hgec thôi , cài nó làm chi

19. darkknight1984

Ah` bác Un test mod con Rồng thì chụp dùm cho tớ vài cái ảnh nhé, tớ bận sửa bài bên box mod nên chưa chụp đc cái nào :P

20. Tiger-tank

có điều lạ là các tiền bối như tui , bác knight, un, smith cài mod rất thận trọng , coi kĩ mới dám cài vô , còn mấy chú mem mới coi bộ máu liều cao , quăng mod vô mà chả cần ngó qua read me , đến công dụng của mod cũng ko biết ^:)^^:)^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.