The First Aura Kingdom Private !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'MMO | Private Server' bắt đầu bởi thanhsonvn8x, 27/3/14.

1. zero_vn1

zero_vn1 Dragon Quest Lão Làng GVN

katar axe cũng phải tủy theo build kiểu gì nữa bạn à :)) đi dungeon thì cứ sigrun là nhẹ nhàng nhất, có khiên hồi máu, lại tank được
    còn nếu build theo eva crit và crit dmg thì bạn nên dùng kotonoha, có buff hút máu dựa theo dam.
    Nhưng nói thật là katar đi dun solo rất nhàn, có buff hồi máu, skill regen máu, bạn nên dùng quekulan có debuff heal hoặc eligos có buff accuracy để đi arena, arena đi rất lợi :))

2. kajunoki

kajunoki Donkey Kong

Bác zero không chơi bên official nữa à, hay thôi bay qua bên này với anh em luôn đi nhể :9onion57:

3. pkvodoihp92

pkvodoihp92 Mr & Ms Pac-Man

thx các bác thế cố kiếm con Eligos vậy mấy hôm nay đi temple mà ko ra cái key hay fragment gì :((

4. pkvodoihp92

ah các bác chỉ e cách ép đồ 50 với :D

5. tupmtin

tupmtin Youtube Master Race

6. hatri0

hatri0 Bố của Duy Berserker Lão Làng GVN

4x rồi soa ko co Q để sub class nhỉ ae

7. zero_vn1

zero_vn1 Dragon Quest Lão Làng GVN

vẫn chơi bên Official, thật ra đợt trc định chuyển hẳn qua bên sv này vì đúng đợt mạng VN lag vãi chưởng + thời gian bận quá, nhưng chơi vs nhiều ae quá nên không chuyển hẳn đc :8cool_cry: vs cả lên 66 rồi nên cũng ko nỡ chuyển, bên sv Official bây giờ bọn nc ngoài đập tiền kinh quá...vào arena toàn gặp full set 60 15+, cầm bow 60+11 bắn ko mất đc 1/8 máu nó :9cool_too_sad: nên cũng muốn qua bên sv này chơi cho for fun, nhưng phải rủ đc mấy chiến hữu kia đã :))
    ép đồ 50 là fortification nhé :5cool_big_smile: còn bác muốn chế thì đầu tiên phải xác định là mặc set 50 gì, có set Requiem: tăng máu def speed, Aria: tăng máu, crit, dmg.
    đầu tiên bác phải có cái sớ chế đồ màu cam (ghi là requiem wrist waist các kiểu ấy) xong về Navea chạy ra chỗ con thợ rèn (ở đâu thì bác mở map tìm Blacksmith nhé) gặp nó xong vào bảng chế đồ chọn New recipes sau đó ấn chuột phải vào cái sớ cho nó bay vào rồi học chế. lên AH tìm mua 1 cái Core (mỗi item dùng 1 core tên khác nhau nhé) mình nghĩ tầm vì sv x5 exp thì ko cần thiết phải dùng core exp tầm 50 :)) nên các bác cứ táng core opt lung tung cũng được, sau khi học sớ chế, có core rồi thì đi farm đồ xanh 50 (đồ xanh lá cây nhá) kiếm những đồ 120% bonus def vì khi chế ra tỉ lệ % sẽ là random -10 hoặc +10 tuỳ theo cấp chế đồ (nhưng đồ 50 thì chế 1 cái thôi cho đỡ tốn) có đồ 50 xanh + 1 cái core thì về Blacksmith chế thôi :5cool_big_smile:

bác phải làm hết main quest thì mới tới quest sub class

8. kajunoki

kajunoki Donkey Kong

Bác zero rảnh viết luôn cái guide chế đồ cho anh em luôn đi, bác viết này sợ 1 số người mới chơi không hiểu :cuteonion11:

9. cloud0908

cloud0908 Mr & Ms Pac-Man

Có guide câu cá k :2cool_burn_joss_sti, thấy chúng nó toàn đứng câu mà chả biết để làm gì, cả kiếm mấy cái cần câu nữa

- - - Updated - - -

k biết nên build EVA lên 95% k nhỉ, nhưng mà nghe nói đi pvp mà để bọn nó hit đc 1 2 phát là nằm luôn

10. thanhsonvn8x

thanhsonvn8x The Warrior of Light Lão Làng GVN

Được được welcome bác qua bên này :3

11. kajunoki

kajunoki Donkey Kong

Bác thanhson để luôn cái bài thông tin về eidolon của ta lên trang đầu luôn cho anh em dễ chọn eidolon theo ý mình, còn guide câu cá thì bác nào rảnh thì viết luôn đi, còn có gì thì ta cuối tuần này viết nốt, mấy hôm nay bận quá :cuteonion51:

12. hatri0

hatri0 Bố của Duy Berserker Lão Làng GVN

màu vàng là đồ cao nhất đúng ko ae

13. nhoc_soc

nhoc_soc Youtube Master Race

hình như không phải màu cam là cao nhất ^^ mình cũng mới chơi thôi không biết phải không :D

14. thanhsonvn8x

thanhsonvn8x The Warrior of Light Lão Làng GVN

Đồ vàng là đồ cao nhất nhé bạn :)

15. kajunoki

kajunoki Donkey Kong

3 hôm nay xui ghê, đi eidolon temple toàn ra mấy con vayu, quel, sigrun, tiger, chả thấy ra em uzuriel với kotonoha nữa :6onion72:

16. nmqpta

nmqpta Mr & Ms Pac-Man

làm sao mà biết main quest vậy..cái nào cũng như cái nào...bữa h làm quá trời mà không biết cái nào là main quest:5cool_sweat:

17. pkvodoihp92

hờ main Q hình như là cái hiện trên bản đồ là dấu ! hay dấu ? màu vàng hay sao ý @@

18. cloud0908

cloud0908 Mr & Ms Pac-Man

cả ngày toàn ra sigrun với gigas này :8onion74:

19. Kún ♥ Nấm

Kún ♥ Nấm Legend of Zelda

tối nay sao lag thế nhỉ deley dã man :-s

20. kuheocp123

kuheocp123 Mr & Ms Pac-Man

hjx của mình hiện một cái bảng ! ô vuông ! không biết sao mà vẫn không vào @@! anh biết chỉ mình với

- - - Updated - - -

giúp em