Thế giới hoàn mỹ free à, hãy xem lại đi!

Thảo luận trong 'Thế Giới Hoàn Mỹ' bắt đầu bởi KnightFightNight, 15/5/07.

1. ts_killer

ts_killer Mr & Ms Pac-Man

con` cái vụ tiền nuôi sever các bạn không phải lo ... tien` các mang vnn... fpt ...vtc .. thu dc đâu có ít

2. crazytam

crazytam Mr & Ms Pac-Man

TGHM chỉ dành cho mấy đại gia chơi thôi,như tôi bây giờ lên 7x 1 ngày đi train phải tốn 2-3 cái phù,cứ vậy hoài chịu sao nổi :(

3. BillGatesBoss

BillGatesBoss Dante, the strongest Demon Slayer ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

thực sự tui cũng đã chơi tghm và quả thực nếu ko nạp KNB thì rất khổ...ngoại trừ dòng tiên thú ra ....dòng khác khi lên lv cao mà ko có phù thì ko đào đâu ra tiền mua đồ 3* chứ đừng nói đến đồ Hk.....mà quả thực giá của đồ HK trong TGHM quá rẻ....ko=1/10 của đồ HK trong võ lâm....vì sao ư? vì võ lâm thu phí=giờ chơi,trong kì trân các ko bán đồ có giá trị nào ngoài mấy món bí kíp rẻ thúi hay thủy tinh....vì thế đồ hk vẫn có giá.....hơn nữa đồ hk trong tghm còn mix được(mà mix được tức là cần nguyên liệu,mà nguyên liệu lại bán trong túi càn khôn===> đồ hk ko có giá),còn đồ hk trong võ lâm có được=cách kill boss......ngoài ra có thể mix đồ tím nhưng ko có op+skill môn phái===>đồ hk võ lâm vẫn có giá hơn so với đồ tím....
    và quả thực đối với một người đã từng chơi qua kha khá game ở việt nam thì tui cũng thú thực là phải bỏ luôn tghm vì cái lý do nguyên liệu là vô tận đó.....nói chung điều này khó lòng mà sửa được....trừ phi quang minh tính đến việc thu phí=giờ chơi....;))

4. SlimMarshall

SlimMarshall Mayor of SimCity

bị dụ hàng..vả lại server này gọi là donate...doteto là cái chi ? :))
    Mà sao tui thấy cái box này mấy bài liền bàn về KNB thế nhỉ

5. Chien_Binh_Gia

Chien_Binh_Gia Youtube Master Race

Vấn đề này với các dòng khác thì có lẽ là không thể nhưng với Tiên Thú thì hoàn toàn có thể đó . Thậm chí nếu ít PK thì khỏi cần mix đồ, cứ nhặt được cái gì thì xài cái đó cũng OK 8x ngon lành

6. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Cho Mình hỏi nhé , bạn có bao giờ Mix ra đc đồ Hoàng Kim chưa vậy , chỉ mình chỗ nào để mix ra đồ HK đê , bộ ko phải đánh Boss mới rớt khuôn để chế àh ... =)) nói chuyện là biết chơi TGHM ko nhìu mà còn dám đem so sánh với thằng VL vớ vẫn .... Quý Giá ở đồ HK là slot khi đã mix xong , giá 1 cái Luân HK 79 2 slot bây giờ lên đến 40-45M 1 cái đấy ....

7. Edge(VN)

Edge(VN) Dragon Quest

_Theo tin của 1 số người bạn cho biết thì này đồ HK trong động sẽ ít đi ... và film các bác coi của tụi trung quốc nó cầm toàn đồ HK lúc công thành đó chính là đồ HK Hoàng Hôn :)) ... sau này đồ HK trong động sẽ đắt giá hơn ... do hiếm hơn và mạnh hơn :D

@Việc nạp KNB không ai ép cả .... nếu thấy không đủ khả năng chơi thì cứ việc kiếm trò khác .... có nói trên đây thì DEC cũng chẳng thay đổi gì .... !

8. whitehear

whitehear Youtube Master Race

Ủng hộ bác 2 tay với ý kiến này luôn. Ko có tiền thì chịu khó đừng chơi mà đã chơi thì đừng có la. Nếu nhắm 1 mình cày ko nổi thì kiếm 1 thằng nào có tiền rồi xon chơi chung. Thiệt là pó tay với mấy thằng suy nghĩ thiển cận kiểu này.

9. IronQueen

IronQueen Youtube Master Race

công nhận là trò TGHM can thiệp quá sâu vào games !!! mất cân bằng games .... tôi chơi lên 80 cũng thấy chán ngấy rồi ... có lẽ tìm games khác thôi

10. IronQueen

IronQueen Youtube Master Race

mình nghĩ là do giá phù ở VN quá rẻ so với bên TQ lên mới vậy ... vd như tiên thú đó phù mana rẻ quá mà tạo bug cho tiên thú fam tiền , giơ đi đâu cũng thấy tiên thú fam tiền .

11. hungkkk

hungkkk Youtube Master Race

Thàng VLTK vớ vẩn lắm , món đồ quý nó có giá cả 100T VND kìa ( Nhẫn Vô Danh ) , con đồ 20 triệu thì đầy đường như ( Hoàng kim môn phái xịn , ngựa Phiêu Vũ ) . các Món đồ vớ vẫn này dễ lấy lắm , toàn bộ 5-60 cái server của VLTK chỉ tranh tài hộc máu với nhau mà chỉ có vài người có thôi .
    Hi vọng lần sau nói chuyên đừng xài xể Game khác , Game nào cũng cần phải được tôn trọng .

12. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Mình ko nói cái dzụ đồ HK vớ vẩn mà mình nói game vớ vẩn ấy ... Từ đầu người ấy so sánh giữa TGHM và VLTK thì bạn nghĩ seo ?? Bạn có dám chắc là bạn chưa từng xài xể game khác hem ?? Cái dzụ đồ HK nếu ko biết thì im lặng đâu cần phải nói ra như thế ... Đâu có dzụ mix đc đồ HK mà ko cần tốn công kiếm khuôn mà chỉ tốn tiền mua NL ???

13. Trl_lng

Trl_lng Mario & Luigi

So sánh là so sánh cái gameplay , chứ cái đồ HK thì .....

14. BillGatesBoss

BillGatesBoss Dante, the strongest Demon Slayer ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

......;))
    :))
    trí tưởng tượng của bạn hơi kém đó. ...
    bộ người ta ko bít nạp KNB để mua phù ...bán đi lấy tiền mua khuôn à :devil:

15. Microwage

Microwage Donkey Kong

=)) thì cái đó cũng giống như cái thăng bên VLCTK của bạn nó bỏ mấy chục mil ra để mua đồ đấy thôi =))
    :devil: mà giá trị tiền thật của đồ ảo chưa bao giờ là mức đo cho game cả :devil:
    còn túi càn khôn của TGHM vốn dĩ nó đã thế ,DEC cũng không được sửa . cho nên ai nạp KNB thì nạp , không nạp thì thôi , bỏ game cũng được ( đỡ lag :D ) , viết bài ca thán suốt ngày được ích gì =)) !
    nếu thực sự cảm thấy ý kiến của mình đáng được quan tâm thì gởi thẳng cho DEC =))

16. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Người khéo tưởng tượng là bác ấy chứ ... Mua KNB bán lấy Gold mua khuôn có khác gì bỏ tiền ra mua hẳn 1 món đồ hem ??? Bác cũng biết nói câu chỉ có KNB là mix đc ra đồ HK <-- câu này nghe cũng đủ biết rùi ... mình cũng ko có gì để nói thêm =))

17. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm

hehe =)) ai bảo ép đồ 3* dễ vậy ? ép cho tui vài cái với ! may mắn thì nạp 100knb mua nguyên liệu thì được đồ 3* , nhưng còn phải xem op gì ? mấy slot
    chứ đồ 3* ko thì đem đi mà phân giải ! :D

18. quanquanchimo

quanquanchimo TLong Đệ Nhị Thiện Nhân

nghe mấy ku phát biểu là lên 6x 7x tốn 100k nạp KNB, sốc wa' nghe mà ngứa đít mấy ku pro đến vậy sao riêng phù HK xài tiết kiệm và mua thêm bình máu, mana cho đỡ tốn phù thì 6x 7x nếu chơi đi train 4h 1 ngày trở đi thì h0k đến 1 tuần là hết phù, còn mọi người bảo farm gold la dễ.........
    hình như nhầm nếu nói TiT còn nghe được, chứ các dòng tanks hay buf thì có mà ăn đặc sản, phù giờ đắt đỏ tầm 650k đến 750k 1 phu` HK tui sẵn sàng cho ai 1 cai' phu` HK mà khi xài xong cái phù dó kiếm lại được 700k............. khó lém hi hữu thoai!!!
    riêng tui ủng hộ người lập topic! mặc dù y' kiến của bạn có người sẽ phản bác và khinh miệt nhưng nó sẽ là 1 bài học kinh nghiệm cho những gamer TGHM như tôi !!! thanks bạn nhiều

19. SpartanWarrior

SpartanWarrior Mr & Ms Pac-Man

òe,kẻ thì than cái KNb kẻ thì than cái item HK kẻ thì than cái gameplay trên đời này có game nào là hoàn thiện hết đâu,vả lại cái này là game online chứ đâu phải game offline đỉnh đâu mà đòi này đòi nọ,nếu thấy kô vừa thì tìm thằng khác mà chơi,vậy thôi

20. tanktodie

tanktodie Youtube Master Race

Ăn nói vô văn hóa thế, "cựu" là phải :cool:

Và đã từng dc tuyển làm mod với kiểu cách ăn nói này thì cái trang tuyển ông này không chết hơi phí. :D

Muốn giảm giá phù mà lại bảo can thiệp vào game??? :-/ , khó hiểu quá???