The.Last.Remnant-RELOADED

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi nguyenhoanh, 18/3/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

Đang đánh đến 6 cái base ở Koenigsdorf 8-}.
    Đến base thứ 3 thì chết,con boss đã có chiêu AoE trâu bò rồi bọn Union cũng có,nó quơ 1 phát bay 1/2 cây máu,tởn.

2. Diablon

Diablon Mega Man

Ôi trời ơi . Mình bị kẹt trong Great Sand Sea rồi . Kô tìm đường quay lại đc World map nữa . Làm sao bâyh ::(

3. amoni

amoni Mega Man

Thử lên gamesfaq hay google search map của nó xem nào

4. Diablon

Diablon Mega Man

Hix . Cuối cùng cũng đã thoát ra được rồi . Em thề là em éo bao h quay lại cái chỗ khỉ ho cò gáy ý nữa

5. dragon_voice87

dragon_voice87 Mayor of SimCity

Hix nó mới ra bản repack English Only có 4,57GB...down cái này về thay tiết kiệm được hơn chục GB :D

6. sky_boy

sky_boy Mr & Ms Pac-Man

có ai chỉ em cái hướng dẫn trò này ở đâu ko mình chơi được 2 ngày rồi nhưng vẫn thấy mù mờ quá=((

7. vaan009

Bản chính thức có 9Gb thôi chứ làm gì cả chục Gb :'>.
    Nếu bik tiếng anh thì lên gamefaqs.com mà đọc,ko thiếu

8. 25TOLIFE

25TOLIFE You Must Construct Additional Pylons

tự nhiên đang chơi cái game nó ko hiển thị hình ảnh nữa-chỉ nghe tiếng ko à-còn màn hình thì nhảy toàn màu sắc quái đản-có ai bị vụ này lần nào chưa ::(

9. TomyG:.

TomyG:. C O N T R A

Replay: cần júp cái Q Amenesia với, Q quái jì mà chả có chút thông tin jì hết :|

10. 25TOLIFE

25TOLIFE You Must Construct Additional Pylons

hôm nay mới chơi tới khúc đánh thằng boss gì mà nó có 2 con đị bàng bự ấy-nó chơi chiêu đầu lâu là thua hoài lun-đánh gấn chục lần mới may mắn qua được-nhóm Rush thì tiêu tùng còn lại tên vua-mèo 4 tay với thỏ tai dài (còn mụ già với cá la hán bị trúng độc xỉu từ turn 2 ::()-may mà thắng mà item thu được ko có giá trị gì hết-buồn ::(

11. rock294

rock294 Donkey Kong

Nếu hỏi về lỗi game thì "LÀM ƠN" đưa ra cấu hình máy, xài win gì, có kiểm tra nhiệt độ của graphic card + CPU thường kô ? down bằng link nào ? lúc xả nén game có báo lỗi gì kô. Có thấy gì bất thường kô ... phải mô ta ra hết người khác mới biết đường mà giúp. Hỏi ngang xương ngang hông ai biết đường mà trả lời.... sigh

12. oi_gioi_oi

oi_gioi_oi Mayor of SimCity

Xem lại Video card nhé cậu^_^!( vô catalyst xem temp của nó đi ).Hix trò này rèn vũ khí tốn quá:((.

13. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Quest này làm trường kỳ lắm,tất cả items quest nằm bên D2 trên X360,tức là sau đoạn qua Aquaduts.Chỉ khi thu được 8 cái "xxx of Remembrance" sau đó chọn ra 3 cái để đưa cho thằng Jorgen.

BTW,nhớ lấy được Shield of Remem (lấy ở Undelwalt) cho Jorrgen,vì chỉ khi có cái này thì nó sẽ trở thành một Class rất mạnh trong game.:D

Khi hoàn thành Q,bạn sẽ có F mới và có thể mướn Jorgen từ Guild.:cool:

14. freshboy2009

freshboy2009 Dragon Quest

Mấy bạn cho hỏi có ai đã đánh tới con boss hell'gate chưa , lúc mà rush có khả
    năng summon crylon ý ,mình ko cách nào qua dc còn này mặc dù đã tìm đủ cách lúc kéo dc morale lên cao thì con hell'gate nó raid lock 1 phát là xong lun , còn nữa union mình chết thì con boss nó làm cho union mình sống lại nhưng lại trở thành tay sai của nó làm mình pó tay lun , với lại chọn formation nào để đánh thọc sườn vậy , mong pà con giúp đỡ Br hiện h là 32 hic

15. amoni

amoni Mega Man

Con bé bé đấy là con thằn lằn không phải cá đâu.

Mà hôm nay Cus đồ cái Halberd ra được 1 cái Vulance, damage 150 120 thì phải, có kèm Flame +5, trong wiki và faq 0 có, chắc là riêng cho PC

16. knight of honor

knight of honor Mr & Ms Pac-Man

class rất mạnh đấy tên là gì hả bác? có phải dijin không?

17. c_speed

c_speed Donkey Kong

Hic sao cái lin bên s7.filebase.to không down được nữa rồi...đown được 10 part=7GB rồi giờ còn 4 part thì cứ báo eror hoài hic ghiền quá rồi... Bro nào ở SG có 4 Part cuối hảo tâm cho mang USB qua chép được ko T___T

18. vaan009

Con này tớ chỉ nhiều rồi,lúc đánh con này BR mình tận 60 =))/

19. NoviceFM

NoviceFM Youtube Master Race

Mày mò mãi tạo ra được vũ khí có attack mạnh nhất mà của Yama mới sd dc,hic
    Fafnirsband Attack:255 Def:47 Mys:120 M.Def:23

20. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

- BR32 mà thực lực ra sao thì mới đọ sức nổi chứ.BR cao mà sức yếu thì chỉ có chết thôi.Luyện thêm đi.
    - Cách hạ em này mấy bài trên đã chỉ rồi,yêu cầu chịu khó xem lại chứ đừng tập thói quen vào là hỏi mà ko cần xem những bài trc ngta bàn cái gì?
    - Cho dù là biết dc cách hạ Boss từ ng# nhưng bản thân lính mình nó quá yếu thì cũng như ko vì đơn giản Boss game RPG chỉ khó với người chơi có lính yếu chứ dễ với người mạnh.
    uh uh uh....

Vũ khí mua nguyên mà mạnhnha61t là mấy cây ở Endgame shops đấy,nếu làm mua giữa game thì chưa đâu.

PS: Trong đây chắc ai cũng muốn phải làm Q "Fallen",vì đây là một Q khá nguy hiểm đơn giản vì bạn phải rất mạnh mới có thể qua được đơn cử là BR~90-99 và với BR cao như vậy thì Boss Fallen cũng rất kinh hoàng (Ai chơi X360 đã biết em này).Sau khi qua em này bạn sẽ vào được Ancient Ruins thông qua 1 Q khác và thu được nhóm 7.

Để làm Q này buộc bạn phải làm trước khi đến The Sixth Path để thay thế Ark.Tại lúc này (gần cuối game),NPC Wyngale sẽ mất khỏi Baaluk và Q sẽ mất !!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.