The National Team Corner

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi TheGuardian, 12/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. the_face83

the_face83 Youtube Master Race

Hic hic, sori vô cùng. Đang theo ngon lành, lúc ấy có 3 thằng cùng máu, bid liên tục, mình nghĩ thôi kệ 2 thằng kia đấu, mình vào chơi phát cuối, tự dưng sao nhãng 1 phút để vào xem kết quả league tại sao lại thua 0-7, đang đau đớn thì quay ra, thôi xong, đúng phút quyết định. Chán ơi là chán...

Một ngày thất bại và thảm hại .... sori các bác vô cùng :(=((=((

2. chikvn

chikvn Persian Prince GVN Veteran

Mắt nhắm mắt mở đăng nhầm topic rồi :">

3. aococtay

aococtay T.E.T.Я.I.S

Cymru 2 - 2 Vietnam

Chúng ta vừa có trận hòa 2-2 đc coi là đáng tiếc trên sân của xứ Wales , vì kết quả này mà Thổ và Hung đã vượt lên trên chúng ta . Nhưng trong tuần sau ta sẽ cải thiện đc vị trí khi chỉ phải gặp 1 đội tuyển Nga đang ngu hóa :)) và trong khi đội đầu bảng Bosnia sẽ gặp Thổ .:P
    Tuần sau chắc chắn ta sẽ phải đá PIC để chuẩn bị cho trận tiếp Hung trên sân nhà 2 tuần nữa .

4. bilgate

bilgate Fire in the hole! Quy ẩn giang hồ

Ko thể yêu cầu như vậy được, nếu nó đa mua về rồi thì nó thích làm gì thì làm ah, nhưng nó ko thể sa thải thằngd đó được. Em đó tuần trước nó rao bán lại với giá 49t9 nhưng ko ai mua, bây h đang rao bán lại với giá 40t, chắc sẽ có người mua đây :D ehhe

Kết quả hòa 2-2 trên sân khách như vậy cũng coi là khá vì đối thủ mạnh, TS hơn ta 1 bậc.
    Còn trận tới thì chắc chắn tới 100% là đá PIC rồi để chuẩn bị cho 2 trận tiếp theo cực kỳ quan trọng nữa. Nếu ko có gì điên khùng thì tuần sau ta sẽ đòi laị vị trí thứ 2 trên bảng tổng sắp và tiếp tục hy vọng vào những điều kỳ diệu cho những vòng đấu tới :)

5. the_face83

the_face83 Youtube Master Race

Theo bác thì 40M cho em nó có được không? Hay là đợi ko ai mua, nó tiếp tục giảm nữa thì nhảy vào. Bác thấy thế nào ??;;);;)

6. aococtay

aococtay T.E.T.Я.I.S

@ bác Bil : Em sẽ theo e 9. 胡 (Hu) 程方 (Chengfang) (150134510) , nhưng cần bác giúp 1 chút , hiện e mới chỉ có 46M hơn 1 tí , để chắc ăn bác hay bác nào có tiềm lực tài chính 1 tí vào đội em bid mua cho em mấy em tiền vệ đang bán để e có đủ vốn theo đến cùng .
    Đội em là :
    Các bác chỉ cần bid 1 giá thôi sau đó mặc kệ , vì em đặt giá chỉ bằng 2/3 giá mà các em đó sẽ bán đc thôi . Nên các bác sẽ chắc chắn ko mua đc , do vậy sẽ ko ảnh hưởng gì đến tài chính của các bác cả . Còn trong trường hợp các bác mua đc thì đúng là quá hời cho các bác vì chắc chắn sẽ lãi 5- 10M đến các bác đặt bán lại :D .

2 em trên e đặt chỉ 15M trong khi giá mua trên thị trường những 22 23M cơ :D .

Nếu có lòng thì mua ủng hộ cho em chú này , có 2M thôi :))

===========================================
    Đội e có HLV Exc rồi , tất cả vì Hu Chengfang nào :P

7. aococtay

aococtay T.E.T.Я.I.S

Có 2 tin , 1 tin vui và 1 tin buồn =(( .
    Tin vui : em Hu ChengFang đã về đội e để nhận train đặc biệt nên yên tâm rồi :X .
    Tin buồn : Em ấy vừa bị chấn thương 3 tuần cách đây ít phút trong trận đấu giao hữu của thằng chủ kia :| .

8. thinhk47bk

thinhk47bk Mr & Ms Pac-Man

hic hic, bác mua ngay 10 chú bác sĩ :)

9. vnacmadaica

vnacmadaica Mr & Ms Pac-Man

3 tuần :|
    Chắc phải 4 tuần em ấy mới khỏi dc

10. bilgate

đen thật, đang trong giai đoạn Việt Nam cần những tiền vệ giữa thật tốt thì em này lại dính 3 tuần chấn thương. Mà kẽ ra 2 tiền vệ Việt Nam ở Tam Ky trước khi được chuyển nhượng đều bị dính chấn thương, bó tay ...

11. aococtay

aococtay T.E.T.Я.I.S

Đã thuê bác sĩ , chắc chỉ khoảng 10 - 11 ngày là khỏi thôi , k sao đâu !

12. bilgate

Giới thiệu bà con 1 em tuyển rất đa năng và skill đẹp, 1 đội có những em như vậy sẽ giúp việc thay đổi chiến thuật rất đa dạng. Đó là em :

Zhang Van Hung

27 years and 27 days, TSI = 184 930
    In solid form, passable stamina.
    Has utopian experience and passable leadership abilities.

Belonging to Wolfpack Junkies

Stamina: passable Keeper: disastrous
    Playmaking: extra-terrestrial Passing: inadequate
    Winger: weak Defending: world class
    Scoring: wretched Set pieces: poor

13. bilgate

Tuần vừa rồi Việt Nam tuy được thi đấu trên sân nhà tuy nhiên chúng ta đã thất bại với tỉ số 0-3 cho dù đã làm hết sức mình.

Cũng như tuần vừa rồi Ở trận đấu tới ta lại phải gặp 1 đối thủ rất mạnh và TS lại hơn Việt Nam, tuy nhiên chúng ta có lợi thế sân nhà hy vọng các tuyển thủ của ta đạt được phong độ tốt nhất và sẽ có 1 trận đấu thành công

14. fcbadonutd

fcbadonutd Mr & Ms Pac-Man

Một tin buồn cho đội tuyển, em Sun Anhao vừa bình phục chấn thương 4 tuần thì đã lại phải quay trở lại bệnh viện thêm 5 tuần nữa :(, vậy là phải đến mùa giải năm sau em nó mới có thể quay trở lại thi đấu :((

15. aococtay

aococtay T.E.T.Я.I.S

Dạo này ko hiểu sao chấn thương nhiều hơn , đội em trung bình 2 tuần lại có thêm 1 thằng chấn thương :-l

16. aococtay

aococtay T.E.T.Я.I.S

胡 (Hu) 程方 (Chengfang) (150134510) đã đạt PM devine và đang cần train passing tiếp , đề nghị bác nào đang train passing reply tại đây giờ có thể online bid em này và chuẩn bị sẵn tối thiểu 40M .

Đồng thời tuyển NT lẫn U20 cần train PM cho em nào thì liên lạc với e : [email protected] để e đón về train . Nội trong tuần này để khỏi phí tuần train nào .

17. holyunicorn

holyunicorn The Warrior of Light

Tài chính còn 80M và đang cần bổ sung để đá Hattrick Master mùa sau, nếu giữ em này train tiếp được bao lâu thì bác giữ nha. Chắc 2 tuần nữa em sẽ pm về em này

18. aococtay

aococtay T.E.T.Я.I.S

Đã đặt theo yêu cầu của Bil Gate rồi , mọi người hợp tác với bác Bil nhé .

19. goldenrain

goldenrain Fire in the hole! GVN Veteran

Thấy mấy hôm trc bác The Lord of The Knight gửi mail hình như là để mua em tuyển nhưng gửi thư lại hỏi bác ý muốn mua vào lúc tầm mấy giờ ko thấy có trả lời :-?

20. aococtay

aococtay T.E.T.Я.I.S

Đã chuyển HuCheng Fang cho bác Bil rồi , bjo tài chỉnh đủ để rước 1 em tuyển về train nữa . 2 HLV NT và U20 nếu cần train PM cho ai thì PM nhé .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.