The Sims 2 - những nét đầu tiên (mới update ở tr.14!)

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi bumbumbum, 12/10/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 76&76

76&76 Donkey Kong

Vậy trong The Sim 2 có vụ sắm xe hơi cho riêng sim được ko vậy? Nếu có thì tuyệt wá! Chứ đi shopping mà đi taxi thì chả có gì vui cả, cũng giống như The Sim 1 thui !!!

2. 76&76

76&76 Donkey Kong

--> Về phần đồ hoạ thì ổn rùi ! Nhưng mình ko bít trong Sim 2 có vụ sắm xe hơi cho riêng Sim ko nhỉ? Nếu được thì tuyệt wá! Chứ đi shopping mà đi taxi thì chán lém, cũng giống như The sim 1 thui !!! ^_^

3. hero3330

hero3330 Mr & Ms Pac-Man

Có khi nào có chạy xe mà có thể đua hay tông người như trò GTA-Vice city ko ta,nếu có thì tuyệt,nhóc nào láo ngáo là cho vào viện liền :D
    Còn mấy cái nghề,chắc là có cảnh đi làm luôn ha,như thế là tui chọn nghề ăn cướp liền,vô nhà người khác ăn trộm mà tự mình thực hiệm cho nhân vật mình chơi mới đã chứ đúng ko?

4. 76&76

76&76 Donkey Kong

--> Chà láo cá dữ ha! Nếu có nghề ăn trộm thì làm liền hả? Nghe cũng có vẻ thú vị, nhưng ko bít trong The Sim 2 có cái vụ đi đến công sở làm việc ko ta?
    => Còn cái vụ đi shopping nữa! Bộ con Sim của mình sẽ được tự đi mua sắm ở cửa hàng àh, chứ ko phải giống The Sim 1 là mình muốn mua thì mua seo?

5. Killer_Games

Killer_Games Mr & Ms Pac-Man

Vậy có ai biết chừng nào The Sim 2 phát hành không vậy?Tui cũng chờ nó suốt mấy tháng nay rồi,sốt ruột ghê đó.

6. 76&76

76&76 Donkey Kong

You ko bít cái tin con nít 3 tuổi này cũng bít àh? Cỡ gần cuối tháng 10, chắc là 20-9, tui cũng đang đợi dài cổ ra đây ! Nghe đâu đòi hỏi cấu hình máy cao lém, tui phải về đập heo đi tút lại cái dram đây!!!

7. godfather_sg

godfather_sg Donkey Kong

A cho hỏi card ati có chơi sim2 được o ta, tui dùng thằng Radeon X600 mà chơi simsuperstar o được, o biết có chơi sim 2 được o các bạn.

8. Fushu81

Fushu81 Mr & Ms Pac-Man

Ônh nào có biết cấu hình máy dùng để chơi Sim 2 ko. Post lên cho mọi người xem với. Hic ko biết máy mình có chơi nổi ko nữa.

9. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Đây là cấu hình của The Sims 2 :
    Hệ thống yêu cầu tối thiểu:
    Windows 95/98/2000/ME/XP
    PIII 500 MHz hoặc cao hơn;
    128 MB RAM;
    16 MB card màn hình để có thể chạy hôc trợ 3D, Cần có phần hỗ trợ multimedia DriectX 8.0
    1 GB Khoảng trống ổ cứng
    Tốc độ ổ CD 8X hoặc cao hơn!
    Khuyên nên dùng:
    1.2GHz Hoặc cao hơn.
    512MB RAM
    32MB hỗ trợ Direct3D phần mềm hỗ trợ game DirectX8.1
    3GB khoảng trống trong ổ cứng

10. 76&76

76&76 Donkey Kong

--> Nếu máy mình chỉ có 128 MB dram thì seo, tui đang định đập heo để tút nó lên 256 MB dram nè! Chơi dram íu nó có ảnh hưởng gì nghiêm trọng ko vậy? Nếu ko nghiêm trong mấy thì tui khỏi đập heo, nhưng nếu có vấn đề thì cần cho con heo đi gặp mẹ nó sớm ( mẹ nó cũng hi sinh cho thằng VGA rùi !!!). Tất cả vì The Sim mừ ! ^_^

11. lovely_boy

lovely_boy Mr & Ms Pac-Man

Oài...khoảng nửa tháng nữa mới có bản mới lận, nóng lòng wá !!! Không hiểu nó sẽ như thế nào nhẩy :D

12. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

bác nói bản mới là sao tui ko hiểu tui tưởng nó đã ra vao tháng 2 rùi . Àh cái mà mấy bác nói là ra vào 17/9 là cái gì vậy ?

13. 76&76

76&76 Donkey Kong

--> Là nỗi mong chờ nhất của bọn tui đó, nó làm cho bọn tui mất ăn mất ngủ, mong cho ngày tháng qua mau, qua nhanh cho chóng đến ngày 17_9. VIP Game: THE SIM 2!!!

14. buomma

buomma Dragon Quest

tháng 2 là bản MM, cón cái sim 2 này lúc đầu nó định ra vào tháng 3, sau đó dời tháng 7 rùi lại đén tháng 9.. hông sắp đến nó có dời nữa ko.. Bản này nó khác hoàn toàn với bản 1 cả về đồ hoạ lần tình thực tế của nó, bạn có một vòng đời từ lúc là em bé, rùi lớn lên, mang thai ( nếu là sim nữ), già đi và die..^.^ bạn xem mấy bài đầu có nhìu hình đẹp lém...

15. crew

crew The Warrior of Light

16. PhiDeath

PhiDeath Youtube Master Race GameOver Lão Làng GVN

Nói nãy giờ chứ The Sims II ra chưa vậy bà con???
    Thông cảm, lâu nay bận (quần áo) quá nên Pd "ngoài vùng phủ sóng". :p
    Comp quèn nhà tui đủ rồi :D

17. buuny

buuny Youtube Master Race

cái đó em có rùi đó do đặt mau và đưọc má mang về nhưng chưa chơi được thế mới cức chế nên có ai mua không em bán cho với giá hữu nghị lắm à không đắt đỏ lắm đâu vì tui là con người nhân tư mà lị

18. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Thiệt hay giỡn thế bạn, The Sims 2 có rùi ư! Mừ cũng mong là thiệt >< Bạn bán bao nhiêu thế, có phải đĩa gốc kô vậy !

19. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

All News about The Sims 2 . 14/9/2004 sẽ là ngày TS2 chính thức phat hành rồi . Còn vài ngày nữa thôi ... mong là EA sẻ không thông báo đổi ngày phát hành hehe Tui sẽ có đĩa gốc cua TS 2 ... ai muốn mua copy disc cua TS2 không ...

20. buuny

buuny Youtube Master Race

tất nhiên là đĩa gốc rùi do má đặt mau rùi mang về mà nên không thể không phải là đĩa gốc đuợc nhưng còn giá cả thì có thể với tui là không mắc nhưng với bạn mà mắc tui không biết đâu đoá

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.