The Sims 2 Nightlife

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi crew, 4/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. luky89

luky89 C O N T R A

Chết nghen Tidus, giỡn kiểu đoá hở b-( . Xạo qué đi, lính cấp nào goài mừ ko có chữ Edit, mod trừ điểm cho bít :D (ko chat nhảm [-x )

2. Kenta

Kenta C O N T R A

3. luky89

luky89 C O N T R A

Mấy hình mà Kenta up lên cool thiệt, nhất là cảnh đánh bài đó, chà chà cái món ăn nhìn cận cảnh thấy hấp dẫn ghê =p~ . Ko bít nó có cái trailer mới nào cho tụi mình xem ko nhỉ :D

4. kinado

kinado The Warrior of Light

hey, cái hình Đêm hẹn hò ko suôn sẽ tui nhìn con sim girl đó thấy ko bình thường. Có thêm cái khói gì màu xanh xanh đấy. Có phải là ma ko vậy? Hay chỉ là nó tức giận nhất thời? Nhìn con sim girl đó thấy ghê thiệt.

5. luky89

luky89 C O N T R A

Sis Kinado à, đóa là ly nước bà sim hất vào ông sim đoá mừ, ma cỏ đâu nào =)) . Chắc cũng tại ông sim chọc giận cô sim nên mới ra nông nỗi ;))

6. kinado

kinado The Warrior of Light

Uh nhỉ, chắc già cả rồi nhìn hoa cả mắt. Mà ông i' ko biết chọn người đi chơi, Nhìn cái mặt bà này thấy gớm quá. hicchic.. Trùi ui, Cuối cùng khi nào TS NightLife mới ra vậy? Nhìn mấy cá hình này hoài mà ko được chơi tức quá.

7. Kenta

Kenta C O N T R A

Không biết cái bản có mũi tên trái tim để làm gì nhỉ. Không biết có phải là chỉ số romantic hay là cái khác đây. Càng xem càng thấy muốn chơi TS2 NightLife đó :p .

8. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

Hic, mấy cái screen shot này càng xem càng buồn -_-. Lúc đầu thì đã nghe phong phanh về chuyện có vampire trong NL, xem bên Gamespot thì có cũng ghi ngắn gọn nhưng giờ thì bán tín bán nghi ? Chắc khi phát hành rồi mới biết ...
    - à, nhưng nếu nội dung này thì ko biết nó có "đụng" với Hot Date bên TS1 ko nhỉ ? Nhìn chung thì có nhiều điểm tương đồng, như TS1 có 1 khu Downtown xây sàn nhảy cũng "tạm" và bên TS2 thì nó đúng nghĩa và hoành tráng hơn. Dù sao thì cũng vẫn hay hơn là thang thang giữa khu OldTown vắng hoe của TS2 0_o

9. luky89

luky89 C O N T R A

Uh, chắc là coá liên quan đến Hot Date của TS1 giòi, có điều TS2 thêm vào vài cái cho nó thú vị hơn thoai.
    Yu nói bên TS1 đi xuống phố vắng hoe à, chắc cũng phải dzậy thoai ---> Vì TS1 nhìu Exp quá nên nó nặng sẳn goài, nếu thêm cả mấy chục người vào phố chắc cái PC nó rùa luôn quá, hic..... dù seo EA cũng bít nghĩ đó, lần này tới TS2, mong là xuống phố nó ko khựng hình như TS2 Uni ::( T___T

10. vsniperu

vsniperu datinh4you

ùh có mấy nguời le hoe thôi được rồi ko thì tới trung tâm vui chơi thì cũng nhiêu
    hay rũ ban bè về nhà
    mà tính ra cũng được có mấy đứa

11. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

Còn 80 ngày nữa là ra rồi , bà con cố gắng chờ đi . Hấp tấp làm zì .. chơi từ từ thôi , Maxis cạn kiệt ý tưởng rồi , các bác chơi mau chán thế thì ai sống nổi ...

12. yugi_hiro

Hic,gần 3 tháng mà lẹ à :D.
    Ít nhất là lúc này... yu đã ngán TS2 U lắm rồi, lạ 1 điều là TS2 dễ chán nhanh hơn TS1 dù có nhiều cái vẫn hay hơn so với TS1 ? Quan trọng là ý tưởng của Maxis cho TS2 càng lúc càng ko thu hút so với TS1 . Nhớ nhất là bản super star , rất vui ^^ .

13. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

^^ Thời gian rồi cũng trôi nhanh thôi muh .3 tháng nói lâu chứ thực ra cũng kô lâu. Nhưng quan trọng là The SIms Night Life có đủ sức thu hút mình như những bản Ep của The Sims 1 kô thôi. Nhưng bản này 1 phần cũng dựa trên Hot Date, hy vọng là nó hoàng tráng hơn ^^

14. Kenta

Kenta C O N T R A

Ngoài 1 số ý tưởng được thêm vào từ Hotdate thì có lẽ phần nổi bật của Nightlife là về phần xe cộ với khẩu hiệu "getting your sims out of the house and out on the town.". Họ add thêm vào NL việc người chơi có thể chọn xe (chọn kiểu và màu sắc), mua xe và lên xe dạo vào vòng ở Simcity mà không phải gọi Taxi. Maxis nói khi lái xe thì khoảng thời gian đó sẽ được save lại. Ngoài ra thì sẽ có thêm 1 số công cụ để xây garage và long driveway. Và 1 điều nữa là Sim sẽ không phải học các kỹ năng để lái xe??? nhưng sẽ có nhiều thứ để làm với chúng.

15. Kenta

Kenta C O N T R A

Có thêm vài movies của sims 2 nè mọi người:
    http://www.gamespot.com/live/streamer_new2.html?title=The+Sims+2+Nightlife+Developer+Interview&path
    http://www.gamespot.com/live/stream...thesims2nightlife&ksubmoid=&urdate=1133337600
    Coi cái clip thấy cái sàn nhảy nhìn đã vô cùng luôn, mà số lượng sim mình quản lý lên đến 10 con thì làm sao mà quản lý nổi nhỉ. Mà hình như sẽ có rất nhiều thứ được add vào game như cái máy hát Karaoke, phòng chụp ảnh, những công cụ mới nên nhìn khung cảnh trong game hoàn toàn mới lạ!!! Cái cảnh con sim mở của bước lên xe rồi cổng gara mở ra (trong cái clip phía dưới) trông cool không chịu được.
    Còn cái cảnh này sao giống quản cáo 7up quá :;) nghe đâu còn có vụ gửi thư tình qua mailbox nữa đó, và đương nhiên sau khi nhận thư tình là 1 buổi great night out.

16. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

Mình thấy lạ quá ,sao ko thấy người ta nhắc đến zụ ma cà rồng ?Nếu vậy có lẽ ma cà rồng cũng như mí cái hồn ma thôi sao ,zậy thì chán nhỉ #_#
    Công nhận xe hơi trong NL đẹp wá ^^
    Còn đây là một số hình mới hông thấy mấy bạn post lên :
    Còn cái tấm này ko tài nào xem to được >_<:[​IMG]

17. yugi_hiro

Hic, mấy cái screenshot của TS2 NL thì không thấy phổ biến gì cả nhưng yu thì nghe thấy người ta cũng bảo là có . Nói chung thì chưa xác định gì chỉ qua screen, sau này chơi thì sẽ biết ...
    @ Kenta : Cảm ơn bãn đã cập nhật thông tin cho Box nhưng lần sau thì đưa link image thôi nhé, bự wá thì mấy bạn xài Dial-up "chết" mất >_<.

18. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

Sory nah ,cái zụ này tại mình đấy ,mình thấy xem trong gamespot mệt wá ,chỉnh tới chỉnh lui để xem từng hình nên hình chèn chung vào ,lần sau sẽ rút kinh nghiệm ^.^
    Có bạn nào biết ngày phát hành Nl chưa ,hay vẫn còn trong Q3?

19. nast

nast Mr & Ms Pac-Man

game này hình như ko có vụ ma kà rồng đâu mấy bác
    ea game quảng cáo cho vui thôi đó.
    tui cũng ko biết rõ nữa tự bà chị của tui mê game này lắm(tui cũng mê nữa) bả nói là chỉ quảng cáo cho vui thôi.có gi sai lầm thì mấy bác bỏ wa cho

20. voighe

voighe Mr & Ms Pac-Man

Các anh chị chỉ cho em mấy cái mã của Sim 2 nha thanksssss nhìu :x:x
    Ah tiện thể chỉ cho em lun cách pót hình lên nha em có mấy hình đẹp lắm :D:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.