The Sims 2: Open for Business

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi Kenta, 21/9/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

nếu thế thì hay wá
    ... dà, 1 CD thì ko ổn lắm, nghe nhầm sang DVD ko nhỉ ? cái này hình như hơi lạ. CD thì 800 mb là cùng.
    chẳng khác lúc ra NBL :)) . múi giờ 2 quốc gia khác nhau mà, dù nói là 28 nhưng mãi đến ngày 1 /3 thì bên đó mới là 28 bên đó mà

2. Shirogane

Shirogane Dolce Far Niente Moderator ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Tui đã test thử cái "1CD" đó rồi, đây đúng là bản Open For Business đó, thật tuyệt. Bây giờ bạn có thể trở thành một ông chủ thực thụ, đó có thể là 1 hiệu bánh, 1 tiệm ăn...hay cả một tiệm game nữa. Bạn quản lý gần như toàn bộ cửa hàng như thuê nhân công, cung ứng mặt hàng mới...Tóm lại mấy ông nên mua ngay 1 bản về mà chơi

3. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

Cho dù có tới đúng VN vào ngày 28/3 thì phải vài 3 ngày nữa chúng ta mới dc chơi, vì vận chuyển về các nơi khác cũng mất thời gian mà!!!
    @Ken : nghe đâu cái đó khi down về còn có thêm chức năng mới nữa đấy, ko chỉ đơn thuần là có thêm Obj đâu!!!
    @Fraya : càng kể càng thèm, ủa mà u sống ở đâu mà có trong tay bản đó lẹ vậy, ở Mĩ (Tho) hử :D ?

4. luadocdshop

luadocdshop Mr & Ms Pac-Man

Mount vào thì nó phải nhỏ hơn chứ, file ảnh của nó là gồm cả data + các thông tin về đĩa như track, protect.... Tổng dung lượng của nó là 696 MB, còn mount vào chỉ hơn 600 MB một tí tẹo.

Mới chơi khoảng 1 chút và thấy khá hay, nhất là khâu quản lí bán hàng và nhân sự, thực sự khá khó. 1CD nhưng nội dung phải nói hay tuyệt.

5. kinado

kinado The Warrior of Light

To luadocdshop: Bạn ở VN hay nước ngoài? Sao có đĩa game chơi sớm vậy? nếu ở VN thì chỉ mình chỗ nào bán nha. ( Đã hỏi cả khu Bui THi XUan và Ton That Tung ma chẳng chỗ nào bán hết.). :((

6. Maron

Maron Mr & Ms Pac-Man

ặc ặc, cho em hỏi xí, cái phiên bản mới này cũng phải nén lên sim 2 hả? vả lại cấu hình là beo nhiêu???? NL em còn chưa chơi được, huống hồ gì OFB(open for business)

7. Shirogane

Shirogane Dolce Far Niente Moderator ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Tui ở Đà Nẵng đó, bạn nào ở Đà Nẵng thì đến chỗ Thế Giới Game trên đường Lê Lợi mà mua, chỗ đó là có nhanh nhất đó. Chỉ có 1CD=7000 thui, còn được thêm cái DEAMON Tools và SafeDisk4 Hide (vì cái này chơi bằng SafeDisk4 Hide mừ )

8. Bi@Rain

Bi@Rain T.E.T.Я.I.S

Mình thấy trong TS2 webside của nó có mấy cái dơn load đẹp quá ai có Acc xịn thì up lên đi cho anh em cùng dơn nếu tốt thì share cái acc xin đi cho anh em cùng dơn nha. Còn cái TS2 OFB chưa chơi thử mà nghe bà con nói có 1 CD thấy chán quá ... thường cũng 2 CD mà giờ còn 1 CD chán quá trời

9. asami

asami Youtube Master Race

quan trọng là chất lượng chứ bạn, bao nhiu dĩa ko thành vấn đề, 1 dĩa cũng hay, đỡ hao chứ sao ^^, nghe có người khen hay là yên tâm rùi,ra tiệm dĩa chưa có, chiều đành vác USB ra tiệm down load ^^, một điều cũng wan trọng ko kém là ko bít .... có dễ cài hay không hmmm......

10. Kenta

Kenta C O N T R A

Thật ra thì 1 CD cũng không sao, miễn chơi tốt là được rồi. Dành chờ xem bao giờ thì có ở TP HCM vậy.
    PS: cái này hơi ngoài lề 1 chút, có ai biết là Maxis có định làm exp4 cho TS2 không, sao thấy im lặng quá. Hồi trước cứ exp này ra vài ngày là có tin cho bản exp tiếp theo rồi.

11. jimmy_007

jimmy_007 Donkey Kong

cho hỏi ở TPHCM có chưa vậy mấy bạn, mấy bữa nay ghiền quá, Ai biết nơi nào bàn TS2 OFB ở TPHCM chỉ mình nha.

12. *XuXu*

*XuXu* Youtube Master Race

Trường Giang có rồi đó mấy bạn, 8000đ/đĩa, mau mua về chơi đi ::)

13. minhdao

minhdao Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi Lý nam đế ở HN có phiên bản này chưa vậy, mình cũng muốn chơi thử vì nghe quảng cáo quá hay rồi

14. girl_arita

girl_arita Youtube Master Race

Mình cũng mong ở chỗ mình có thật nhanh bản TS2 OFB ngày nào cũng ra tiệm hỏi nhưng chưa có sốt ruột quá!

15. girl_arita

girl_arita Youtube Master Race

Mình cũng mong ở chỗ mình có thật nhanh bản TS2 OFB ngày nào cũng ra tiệm hỏi nhưng chưa có sốt ruột quá!

16. Zeus

Zeus Donkey Kong

ai có biết link dowl crak cũa OPB không cho mình với,mình mua đĩa rùi ỡ ngoài Thúy Vy đó, nhưng không hiểu sao nó đòi crack nữa chứ

17. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Ủa?bản này có 1Cd thui à,vậy mà tưởng 2 CD:D.Sắp có màn tra tấn mới cho PC đây.Mấy bác nghĩ thử xem,nếu muốn xây cửa hàng mình đẹp thì trước tiên là nhà phải rộng rồi mua linh tinh thứ về bán,muốn nhân viên,rồi khách hàng lui tới,rồi cái PC bắt đâu giật giật rồi đơ máy,bực mình=>đập máy=>máy hư=>mua máy mới=>1 GB ram=>chơi Sims2 ngon lành.Oh yeah

18. Bối Bối

Bối Bối C O N T R A

@minhdao : Mình mới down xong TS:OPB rùi nhưng mà ko có 4 đĩa The sim 2.Nếu bạn có cho mình mượn đc ko rùi mình ghi cho bạn OPB lun :D

@Lonely:Oh yeah ! nói như đúng rùi hà đập lun máy đi ;))

19. Bối Bối

Bối Bối C O N T R A

@minhdao : Ah quên nếu có hứng thú thì pm yahoo: eagle_hunt2003 . Tui cũng ở HN mà :D .......... !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

20. minhdao

minhdao Mr & Ms Pac-Man

vậy hả, nhưng Bối Bối yên tâm, U mà down được thì Lý Nam Đế sắp có đĩa roài, mà U chưa có Sim2 bản gốc sao lại down bản OFB làm gì cho tốn công... chắc U phải bỏ xiền ra mua 4 đĩa rồi.. dù sao cũng cám ơn nhiều

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.