The Sims 3-RELOADED

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi MRL, 18/5/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. The Fallen Angel

The Fallen Angel Legend of Zelda

vl click vào wardrobe rồi chọn plan clothes ý mà chỉnh quần áo , có thể thay đổi giữa everyday1 , 2 v.v....

2. nhat2991

nhat2991 Donkey Kong

Link này bộ cài hình như bị lỗi hay sao ấy mà chơi toàn crash!

3. January 21st

January 21st T.E.T.Я.I.S

Lên bittorrent.ro mà down
    Ko có ratio thì tạo 1 acc đi, tôi úm ba la nó lên thành power user rồi down :D

4. Shirogane

Shirogane Dolce Far Niente Moderator ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Chơi trong cái Sunset Valley nói thực chẳng xác định được "vùng ngoại ô" là cái chỗ nào. Toàn núi với đồi cả :))
    Hơn nữa cái bài viết này có nhiều cái hơi...siêu thực. ZeusMaster cứ đọc tiếp xuống dưới, bảo đảm thấy thêm nhiều cái "sốc" hơn rất nhiều =))

Bài này nó có vẻ chuẩn hơn này (hoặc bài này cũng khá hoàn chỉnh). Cái đáng sợ là thông tin ở 2 topic tớ đưa ở trên nó ngược hoàn toàn với cái topic có đoạn ZeusMaster quote ra :))

5. Hakbit

Hakbit You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Ối ! dc 48 part rồi mới để ý mấy cái com bên dưới -.- . Đêm qa mệt qa cắm máy đi ngủ luôn -.-
    Sao bác ko nói sớm hơn chứ :((

6. chanqua12369874

chanqua12369874 Legend of Zelda

bittorrent.ro ai có file dl về rồi ném em, em thay cái đoạn cuối của tracker =)), dl ngon ngay nhưng đứt mạng 1 cái là nó báo hỏng :|, thay tracker là võ mà em hay dùng với những cái gì mà trên bit.ro nó khóa ;))

7. redie

redie Claude, S.A gang boss ⛨ Empire Gladiator ⛨ CHAMPION Lão Làng GVN

Seasons, pet, university, v..v đều nằm ở exp cả. Ko bao h có chuyện EA nó tích hợp luôn vào 1 bản đâu :))

Exp hay nhất của dòng ts phải nói đến 2 bản mak'en magic với super star :)) hồi đấy chơi nhắng ko chịu được !

8. Kids Next Door

Kids Next Door The Warrior of Light Lão Làng GVN

Vui nhất là Making Magic và Super Star, trong intro của TS3 thấy con ca sĩ rock có lắm fan lắm mà vào trong game chả thấy gì cả, còn Apartment Life thì khoản magic nhạt quá, không phong phú như Making Magic . Hi vọng EA tung ra 2 bản EP như thế này chứ cứ luẩn quẩn quanh thế giới thực tại thì hơi chán, phải có gì ảo ảo chút thì mới có hứng chứ

9. Tehmango

Tehmango .:♫♥

TS1 thích nhất là bản Superstar
    Hy vọng TS3 ra bản mở rộng tương tự
    :|

10. Tung_nomad

Tung_nomad Mega Man

Theo như tin của GameK thì EA nó báo là bản TS3 bị leak này toàn lỗi và ko đủ 8-}

11. ♪ iTunes ♪

♪ iTunes ♪ Legend of Zelda

cái này lâu rồi mà, lỗi thì máy tớ ko có nhưng đúng là chỉ thiếu cốt truyện với mấy cái bản đổ thôi :D

12. Crais

Crais Legend of Zelda

có nick yahoo không tớ quăng cho .

13. big-rocket

big-rocket Mr & Ms Pac-Man

mấy bác cho hỏi làm sao mình điều khiển được con girl mình quen , mình đã woohoo con nhỏ đó và có baby. làm sao để cho họ đám cưới nhỉ?

14. ZeusMaster209

ZeusMaster209 Mr & Ms Pac-Man

thế bây giờ lại thích cãi nhau à? Thế mình có bảo bài trên nó đúng chưa chưa :-w? Thấy nó viết thế nên tìm hiểu trong game có ko thôi, với cả bài trên đc viết khá lâu rồi, từ hồi bọn EA đang PR TS3 các kiểu, lúc đó TS3 vẫn còn mơ hồ với nhiều người. Thắc mắc thế nên mới post vào đây hỏi, chẳng nhẽ ko được à ;;). Mồm tớ chưa nói có siêu nhân với spider man nhé, đừng có tự tưởng tượng thêm ra :)), chỉ bảo nó ko có story như kiểu bài trên nói thôi :)), 1 câu thắc mắc bình thường mà cũng phải vào vặn vẹo ;;).

Đừng nói với tớ là bạn chưa chơi mấy cái family kiểu như Montimer với Goth nhớ, ví dụ như Sim 2, kiểu như 2 gia đình ghét nhau, nhưng có 2 đứa con lại thích nhau, bạn phải điều khiển để 2 đứa sau này lấy nhau và 2 gia đìng ko ghét nhau nữa ( dĩ nhiên là có thể làm cho chúng càng ghét nhau nữa cũng được, tùy bạn ) .... Điển hình hơn nữa là chơi The Sim Life Story ;;) , đừng bảo với tớ là the Sim ko có cốt truyện nhé :-w

@Shirogane: tớ đọc rồi, thì chính vì nó viết như thế nên tớ mới thắc mắc, khác xa với TS3 :)) , lại cả pets với season nữa !

15. redie

redie Claude, S.A gang boss ⛨ Empire Gladiator ⛨ CHAMPION Lão Làng GVN

Cậu này hay nhỉ ! Nếu bây h nó tung ra 1 exp về pet, season hay story thì cậu bảo nó không phải là TS3 à ?

Nó nói như vậy có nghĩa là sẽ có trong bản mở rộng... Đây là truyền thống của TS rồi, không thể thay đổi.

16. DarkDragon03

DarkDragon03 Mr & Ms Pac-Man

hic hic cái này chắc là thật đây
    Hy vọng là chỉ có thế , chứ nó mà add thêm objects vào thì bỏ mất 30k của em :((

17. ZeusMaster209

ZeusMaster209 Mr & Ms Pac-Man

thì cái này chắc chắn phải có Ep , điều này ko thể bàn cãi, ý đây nói là bản TS3 đầu tiên ko có , tớ chẳng bao giờ phủ nhận điều đó cả ;;)

18. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

cái portal mới bật game lên hình như còn chưa có website nữa, vào đăng ký nó báo tha page cannot be found

19. liebe

liebe Mr & Ms Pac-Man

em có cái patch này cho mấy anh có máu 35 :)).Khuyến cáo dưới 18+ đừng nên tò mò =))
    Mã:
    http://rapidshare.com/files/236859241/Sims_3_Censor_Patch.rar

20. ♪ iTunes ♪

♪ iTunes ♪ Legend of Zelda

có link mega ko bác rapid khó down quá

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.