[The Sims 3]Thảo luận và giải đáp các thắc mắc

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi Tehmango, 27/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hienbuspt

hienbuspt Youtube Master Race

cho mình hỏi sao lúc sim có điện thoại,mình k thể click vào nó để trả lời phone được? Mình có dùng NRASS mod

2. numbuh1

numbuh1 Mr & Ms Pac-Man

Sặc... thử chắc chết quá! Folder Package tới hơn 1GB lận đó T_T

3. §War§

§War§ Mr & Ms Pac-Man

Mấy anh ơi cho em hỏi Engage thế nào vậy .Tớ quen 1 con sim .Mà mãi chả thấy đông tĩnh gì tức quá em woohoo đại luôn ai ngờ đâu hôm sau em í có baby . Đến mức này mà quan hệ chỉ ở mức Romance Interest thoy vậy (chả thấy lệnh Engage ở đâu cả ) .Và nếu em không engage được thì baby sẽ giải quyết thế nào .Em được nuôi không ^^! .Nếu được khỏi Engage chỉ cho mệt sắp lên Rock Star rồi gà trống nuôi con cũng tốt thôi ^^ .

4. palantino

palantino Youtube Master Race

Palan nghĩ bạn update mod xem ;)
    Bạn thử cho tụi nó hôn nhau nhiều , ôm nhiều và tự nhiên nó có mục ấy thôi ;)

5. noel94

noel94 Youtube Master Race

Cho em hỏi làm sao để con sim của em trở lại như trước ạ ? chẳng là em chơi con Young Adult rùi lúc nó thành Adult tự nhiên biến thành khác hẳn (xấu hoắc à) nên là em muốn nó như trước cơ (chí ít thì là tóc như trước mới đẹp >"<). Sorry em là mem mới tập tành chơi sims thui nên là mấy cái cơ bản nhiều khi ko biết, hic hic

6. devil6002

devil6002 Mr & Ms Pac-Man

Thì bạn lên mạng, down mấy kỉu tóc đẹp đẹp cho adult zìa bỏ zô game, rùi lại cái gương để chọn tóc đó.

7. hoaitam_gamevn

hoaitam_gamevn Donkey Kong

mình thấy kiểu tóc khi thành Adult củng đẹp mà! nhưng nếu bạn không thích nó cách đơn giản nhất là cạo trọc ! hjhj

8. puppy2723

puppy2723 Mr & Ms Pac-Man

Cho tớ hỏi tớ install The Sims 3 Original, World Adventure và Ambitions rồi nhưng sao khi chạy The Sims 3 launcher lại như thế này

9. Anakin0302

Anakin0302 Dragon Quest

Cho mình hỏi câu này máy mình cấu hình thế này
    RAM 2GB
    Processor Intel Core 2 CPUs 2.80ghz
    Card onboard 256 mb :-<
    có chơi đc Sims 3 ko? Với lại mình có thể tìm link dl TS3 ở đâu, tìm đc link MF nhưng biến hết sạch r` :-<

10. hung1610

hung1610 Dragon Quest

@puppy:Hùm, bạn xem cái registry có còn đúng vào ổ đĩa bạn cài game chưa xem :>

11. luckystar_1121

luckystar_1121 Youtube Master Race

Cho mình hỏi là muốn thăng chức trong Sims cần mood là sao vs lại sao mình không thể vào store để mua nguyên liệu được, cứ mỗi lần chọn "shop for Groceries" là nó đi dzô lại tự động xuất hiện lại ở ngoài?

12. luckystar_1121

Cho mình hỏi là muốn thăng chức trong Sims cần mood là sao vs lại sao mình không thể vào store để mua nguyên liệu được, cứ mỗi lần chọn "shop for Groceries" là nó đi dzô lại tự động xuất hiện lại ở ngoài?

13. devil6002

devil6002 Mr & Ms Pac-Man

Muốn thăng chức cho sims thì bạn cần phải luyện cho sims lên các skill cần thiết cho công việc đó(xem ở mục career đấy) ngoài ra còn cần phải kết bạn(zà sau này còn phải kết thân với sếp^^). Còn đi mua đồ ở cửa hàng thì con sim chui zô, rồi nó sẽ tự động hiện cái bảng các thứ có tại cửa hàng, bạn click vô rùi chọn buy hay seo í, mình nhớ là zị mà.

14. tindaica41

tindaica41 Donkey Kong

Đấy nè bạn
    http://www.mediafire.com/?sharekey=6f06b7ea13710a1a8ef1259ff1b60e81bde1a527 3ac95ba0f88875faa4c6c51e
    Pass: twinlifevn.com

Crack : mini image :

Download
    http://www.mediafire.com/?mzn7l9wtmxi

15. vinhthanthoai

vinhthanthoai Mr & Ms Pac-Man

16. luckystar_1121

em kick rồi như nó dzô lại tự động xuất hiện ở của sau, không hiện lên cái bảng chi hết. Em chơi ở BridgePort

17. búngthun

búngthun Youtube Master Race

Muốn Engage thì phải làm boyfriend/ girlfriend trước thì phải, bạn cho chúng ôm hôn nhiều để ra cái mục "Going Steady", chọn xong rồi thì thành bf/gf, thì tiếp theo nó mới hiện mục Engage ra. Baby đẻ ra thì sẽ ở với mẹ nó (nhưng cây phả hệ vẫn ghi rõ tên bố nhé)

18. Anakin0302

Anakin0302 Dragon Quest

19. tran_anh_bao

tran_anh_bao Mr & Ms Pac-Man

dạo này đang làm stylist ;)) nhưng mà một số đồ ko có trong 3 bản Sims tớ cài. Bây h có thể tự mỉnh thiết kế thêm ko /?? Vì lúc stylist cho mụ già kia bộ đồ Formal, muốn kiếm cái nón rộng vành, có dải lụa trên đó (giống nón của mấy phu nhân Tây Âu hồi xưa) mà kếm hoài ko có, nên đang muốn tự tay làm

20. Tehmango

Tehmango .:♫♥

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.