[The Sims 3]Thảo luận và giải đáp các thắc mắc

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi Tehmango, 27/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BillGatesBoss

BillGatesBoss Dante, the strongest Demon Slayer ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

^
    chơi game lậu chú ý đang chơi bản nào ngon thì đừng update làm gì, cũng đừng cài object hay pack nếu chưa đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Update thực chất chính là một cách để nhà phát hành gây khó khăn cho dân private, mà không phải lúc nào cracker cũng rảnh để crack cho The Sims, còn bao nhiêu trò họ phải để mắt tới.

p/s: đang chơi medieval, thấy dân tình có vẻ không hào hứng lắm với bản này, hoặc là nhiều người vẫn đang loay hoay với the sims 3 và the sims 2 :|

2. lamtuyent

lamtuyent Youtube Master Race

Những file package install xong rồi xóa có bị mất món đó trong game ko mọi người ?

3. zephiel

zephiel Legend of Zelda

đương nhiên là có chứ bạn, *.sims3pack cậu cài xong rồi del file đó đi thì nó còn trong game chứ còn *.package cậu del đi thì sẽ mất

4. CherryRus

CherryRus Youtube Master Race

không update thì làm sao cài mấy bản exp hử????

5. vinhthanthoai

vinhthanthoai Mr & Ms Pac-Man

mình có 1 child .Minh muốn nó đi đưa thu như thế nao`?
    máy mình:ram 1G ,intel 2,2 ghz ,cạp liến 256.Mình đang chơi bản gốc, mình muốn cai thêm bản mở rông không bít có đươc không?

---------- Post added at 20:50 ---------- Previous post was at 20:47 ----------

mình có 1 child .Minh muốn nó đi đưa thu như thế nao`?
    máy mình:ram 1G ,intel 2,2 ghz ,cạp liến 256.Mình đang chơi bản gốc, mình muốn cai thêm bản mở rông không bít có đươc không?

6. zephiel

zephiel Legend of Zelda

chắc đc nhưng mà ko sài thêm đc obj down trên mạng về, nhưng cấu hình thì để low all hết tắt shadow lun

7. decker

decker Mr & Ms Pac-Man

Các bạn ơi, có pack nào tổng hợp lại các Object không?, giống như Sims 2 ý, có mấy bản object chỉ cần down 1 cục rồi về cài là có nhiều đồ mới, chứ mình không muốn down từng cái đâu :(

8. Nam Thiếu Lâm

Nam Thiếu Lâm Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi , mình có cài 3 bản sims 3 (bản đầu , W.A, HEL). Chơi thì bình thường , nhưng khi cài bản Amb vào thì không vào game được đây là hình bị lỗi của nó [​IMG]

9. IceBanana

IceBanana Youtube Master Race

Mình đang chơi The Sims 3 (HEL) nhưg giờ mình cài Ambition vào thì ở luncher nó báo mấy cái file .sim3pack có lỗi .. có dấu "!" , cho mình hỏi là vậy game có vấn đề gì không? Nếu có giúp mình khắc phục với .. và mình cài objects down về vẫn theo cách củ đc k ?

10. vinhthanthoai

vinhthanthoai Mr & Ms Pac-Man

Mình down NBH akisimatal về nhưng khi vào chơi thì bị văng ra ngoài,giup mình cach khác phuc lỗi này với ?

11. Tehmango

Tehmango .:♫♥

Cài được nhưng chơi giật lắm bạn
    Trong ts3 , con nít chưa đi làm được đâu
    Bạn clear cache trong saved của game và sau đó vào bằng file exe thay vì launcher
    Đó là vì thiếu bản mở rộng đó bạn , cài thêm bản mở rộng và install lại obj đó là đc
    Lỗi do map không tương thích với mod trong game thôi , chuyện này giải quyết như topic hướng dẫn đã chỉ !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.