The Witcher 2: Assassins of Kings

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi hieumapdau, 15/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 25TOLIFE

25TOLIFE You Must Construct Additional Pylons

help .

2. Ritter

Ritter Legend of Zelda

Chỉnh sửa cuối: 9/6/11
  3. deltaXIX

deltaXIX Mario & Luigi

Để High Spec, chỉnh lại vài thứ như: LOD Distance Normal, Low 2 cái Shadow đi, Bật Texture downscaling Low, để Texture Memory Large, Off Light Shalft là ok, 9600gt toàn 20 fps

4. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Đoạn đứng yên không đánh được là lỗi, nếu đang bật shield thì chờ hết shield sẽ có thể đánh bình thường

Chỉnh sửa cuối: 9/6/11
  5. anhvan12c

anhvan12c Youtube Master Race

đc rồi bạn à,tại mình ko chịu đọc mấy đoạn đối thoại,với để ý hướng dẫn,tks các bạn nhé,đang chơi ngon rồi,hehe

6. hoangthienthanh

hoangthienthanh Legend of Zelda

Mình vừa download bản setup ở trang 1 xong thì vào link down patch1.1 chọn file nào vậy ,tại thấy có nhiều link quá

---------- Post added at 02:07 ---------- Previous post was at 00:44 ----------

Ai huơng dẫn minh setup cái đc không,down mấy cai crack ở trang 1 về xong click vào thì nó toàn hiện cái bản báo có dấu x màu đỏ với toàn tiếng nga thôi

7. BloodyJustice

BloodyJustice Legend of Zelda

cho mình xin 1 bài để đủ điều kiện post trong box thảo luận chung nhé, nick mới lập xin đừng chém :D

8. Meo_U_O_O

Meo_U_O_O Dragon Quest

The Armor of Ysgith ở chỗ nào vậy mình gặp Letho rồi mà chưa có :-S đang load lại để tìm, có phải ở cái chest chỗ armor of YS ko nhưng mình ko có key để mở.

9. quangminh195_vt

quangminh195_vt Donkey Kong

Nhiệm vụ giúp thằng Dethmon làm nghi lễ nhập hồn thì phải uống gì nhỉ ? Nó bảo kiếm thằng Gadwell mà mình kiếm hoài ko thấy ??

10. Meo_U_O_O

Meo_U_O_O Dragon Quest

Gadwell là bình thuốc ko phải là thằng nào cả, bạn mua ngay của cái thằng bán thuốc ngay đó.

11. em_la_newbie

em_la_newbie Donkey Kong

haha sau 5 ngày đi tù ở Thanh Đa thì ta đã trở lại :))
    Tình hình TW2 đến giờ có gì mới ko các bác :D. Em đi 5 ngày nên ko nắm đc :D

12. Tommy_VC

Cái tờ để chế bộ này thì lấy được từ chapter 1 hay 2 gì đó nếu đi mò khắp nơi (chỗ nào thì không nhớ ) còn có thể lấy được ở chapter 3
    Mà cái trò này dở ở chỗ đến chương cuối mới lấy được dragon scale thì lại chả gặp được thằng nào craft đồ cả, và lúc đó cũng chả cần cái giáp kia làm gì =))

13. Mrphung

Mrphung The Pride of Hiigara Lão Làng GVN Sorcerer

Con rồng có thể coi là boss cuối cùng rồi còn gì (Letho có thể chọn đánh hoặc không), từ đoạn đánh xong con rồng đến hết game cũng chẳng xuất hiện thằng craft đồ rồi, vậy thì cái bộ giáp rồng dùng như thế nào 8-}

14. Tidus14121995

Tidus14121995 Mr & Ms Pac-Man

game này cũng theo kiểu như dragon age origin hả mọi người kiểu tự tạo nhân vật ấy ?

15. em_la_newbie

em_la_newbie Donkey Kong

ko game này có 1 nv mặc định thôi đó là Geralt :). Ko có tự tao nhân vật

16. tuancuong05

tuancuong05 Donkey Kong

cho mình hỏi ép ngọc vào đồ rồi có thể tách ra để dành mốt ép vô đồ khác như DAO không nhỉ ? hix cái formula rune mắc vãi đái chế xong mất bit nhiu công sức + tiền mà chỉ dùng có 1 lần thì tiếc quá

17. Minowar91

Minowar91 Mr & Ms Pac-Man

Hic máy em E5200 3.3GHz, 3G ram HD 4770 512Mb setting thế nào bây giờ các bác, em để low rồi mà vào vẫn giật, cảm giác hình xấu hơn cả bản 1.

18. Tommy_VC

Để cái texture downscaling ở mức low hoặc high thôi, mấy cái như uber, dangling tắt hết, shadown giảm xuống low. Với cấu hình trên chạy được ở mức 15~20fps chơi ít bị giật
    Rune ép vào không gỡ ra được, chỉ nên ép rune xịn vào kiếm khi gần cuối chap 2 hoặc ở chap 3. Chap 3 có nhặt được cái kiếm damage khá cao.

Sau credit có một đoạn ngắn không hiểu là sao, chắc cho chơi lại từ save đó hoặc để cho bản tiếp theo ?

19. em_la_newbie

em_la_newbie Donkey Kong

Thấy topic h đang đi xuống nhỉ :(. Vắng khách quá :(

20. Eragon92

Eragon92 Youtube Master Race

Các bạn giúp mình với :D mua dĩa về cài cứ cài gần xong 1 dĩa nó lại hiện ra lỗi báo bằng tiếng Nga >.< biết chết liền lun. Chỉ thấy đc chữ gì unarc.dll roài error ..... xong nói tự finish lun. Mình cài đi cài lại hai ba lần vẫn vậy. Thậm chí chép hết vô máy rồi mới cài cũng như vậy lun. Ai biết thì giúp mình hen ghiền cái game nì lắm roài :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.