The Witcher 2: Assassins of Kings

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi hieumapdau, 15/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. em_la_newbie

em_la_newbie Donkey Kong

À mọi người cho hỏi là làm thế nào để cái mặt thằng Geralt trở về như cũ vậy? Patch xong nhìn mặt nó thấy ghét quá [​IMG]

2. gamec

gamec Mr & Ms Pac-Man

ko phải thiếu mà là nhấp vô file configurator nó bắt reinstall mà reinstall cả chục lần vẫn thế, dzô game thì vẫn bình thường bác newbie có thì gửi em phát em hậu tạ 9cool_sweet_kiss.gif

3. em_la_newbie

em_la_newbie Donkey Kong

4. gamec

gamec Mr & Ms Pac-Man

5. em_la_newbie

em_la_newbie Donkey Kong

Rep cái đê [​IMG][​IMG][​IMG]. Đùa thôi chơi vui nhé bạn :)

gamec thích bài này.
  6. gamec

gamec Mr & Ms Pac-Man

em rep cho bác rùi thank nhìu hehe

7. NV'

NV' Mr & Ms Pac-Man

__ở chapter1 mình có đến chỗ thợ rèn mua hai thanh kiếm rồi mà sao không thấy nhân vật chính đeo trên lưng để sử dụng nhỉ ?

8. Lanford

Lanford Clair De Lune Lão Làng GVN

Bác equip chưa ?

9. NV'

NV' Mr & Ms Pac-Man

__mình thấy lúc mua bán thì có thấy mình có 2 thanh kiếm trong tài sản , nhưng không thấy đeo trên lưng
    __mà equip ở chỗ nào nhỉ
    __à , thank , mình đã biết cầm lấy thanh kiếm rồi

Chỉnh sửa cuối: 13/7/11
  10. em_la_newbie

em_la_newbie Donkey Kong

Ai chỉ mình cách phục hồi mặt thằng Geralt đê [​IMG]. Ko biết do patch hay do mod mà mặt thằng này giờ nhìn tởm éo chịu đc [​IMG]
    Còn bạn trên kia chắc là chưa equip rồi [​IMG]. Double click lên đồ để equip >.<

11. NV'

NV' Mr & Ms Pac-Man

__thank , mình đã biết equip , mà cho mình hỏi thêm là ở chapter1 có mua được giáp gì không ? vì mình đánh nhau với mấy con quái trong hang thấy mất máu nhanh quá

12. em_la_newbie

em_la_newbie Donkey Kong

Mình cũng mới ở chapter 1 [​IMG]
    Giáp thì đi tìm hay đi mua diagram mà chế. Chế cái nào ngon ngon ấy. Rồi cho thêm mấy cái enhancement vào ( add vào là khỏi lấy ra, nên cân nhắc cho kĩ ). Làm quest tìm thêm trophies mang vào. Mất máu thì dùng Quen với Yrden. Upgrade skill + vitality, +regen v.v...[​IMG]

13. NV'

NV' Mr & Ms Pac-Man

__mà mình có nâng cấp được thanh máu ( màu đỏ ) và thanh Magic ( màu vàng ) cho nó dài hơn không nhỉ

14. gamec

gamec Mr & Ms Pac-Man

đương nhiên là dc muốn nâng bác đợi lên level rùi bấm c hoặc ngồi thiền để nâng chỉ số vigor và vitality

15. em_la_newbie

em_la_newbie Donkey Kong

Cái này thì chả bít nhưng hình như là có [​IMG]. Có gì thì đừng gạch em tội nghiệp [​IMG]

16. gamec

gamec Mr & Ms Pac-Man

chap 1 tốt nhất là đừng bỏ sót nhiệm vụ mystic river không có là sang chap 3 sẽ khó kiếm được bộ giáp mạnh nhất game vran amor,chap 1 thì làm nhiệm vụ troll trouble sẽ được công thức giáp hunter amor mình nghĩ bộ này là ngon nhất ở chap 1 rùi

17. em_la_newbie

em_la_newbie Donkey Kong

À mình đang làm dở cái quest ấy đấy. Nó ghi note là " tìm kiếm cơ hội để đi tới..." là sao nhỉ? Bác làm rồi chỉ cái [​IMG]. Bỏ vào spoil ấy, ko thì... ;))

18. gamec

gamec Mr & Ms Pac-Man

quest mystic river thì em không làm h đang chơi lại, còn quest troll trouble thì bác cứ đi thẳng từ cổng chính băng qua ngôi làng nhớ nói chuyện với thèng chorob để xong quest dc nhận 200 orens tới chỗ người đàn ông đang bị tụi nekkers woa'nh ấy xong rùi thì nhảy xuống dưới suối và gap troll nhớ đừng gít nó mà hãy giúp nó trả thù và mang đầu vợ nó về cho nó, kết hợp với nhiệm vụ poker face thì đánh poker thắng thằng sander, sẽ đòi dc đầu troll

19. em_la_newbie

em_la_newbie Donkey Kong

Hề hề lúc ấy máu quá giết nó luôn òi8-}
    Troll Trouble làm xong lâu rồi. Nhớ là mình làm quest ấy cực kì ngắn. Hình như chỉ có 2,3 step 8-}.
    Chơi xong chỉ cái mystic đê. Cả Kingslayer nữa :|. Nó bảo search search gì về cái thằng đó mà mãi ko ra b-(

20. gamec

gamec Mr & Ms Pac-Man

làm nhiệm vụ kínglayer khá dài và quan trọng nhất chap 1, bác phải hoành thành các quest giết kayran,indecenl proposal thì mới làm dc một điều cực kì quan trọng là bác sẽ mần dc em triss ở một hồ bơi hết sức lãng mạn View attachment 138098 với điều kiện chọn triss và hoành thành quest rose of remembrance và sau đó bác sẽ quyết định theo roche hay iorveth, nhiệm vụ này có chỉ đường hết mà nói chung bác phải hoàn thành mấy quest trên đã, mà bác bảo mặt thèng geralt nhìn ghê chắc do bác mod skull nên nhìn mặt nó in hình sọ đúng hok?, còn quest mystic river thì sau khi đọc captain'log và captain'report lấy dc ở kayran'lair thì đến thèng louis marse( đối diện quán bar) dùng phép thu phục nó và nộp báo cáo, xong rùi thì tiếp tục nv tìm con tàu thứ 2 ở pontor river trong chap 2

Chỉnh sửa cuối: 14/7/11
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.